Nút thank

Status
Không mở trả lời sau này.

U.F.O

Active Member
Sao mà hiểu đc cơ chứ ~.~
p/S: Đến các mod còn lười thank thì sao mà mem chịu thank đc.
4r CVA chưa có văn hóa Thank -> bỏ

Napster

Thành viên danh dự
1.Góp ý dùng Ajax cho đỡ phải load toàn trang
Đã sửa

2.CVA hiện chưa phải 1 site warez hay TUT -> ít ai có văn hóa Thank -> Đã không ai hiểu cái văn hóa này thì bỏ sớm đi :(
"Bài hay" với cả "Thank" khác nhau mà em. Chưa có văn hóa thì mình phải tạo ra thôi, bỏ nó đi thì chẳng bao giờ biết nó là cái gì.

Grenouille_vert

Moderator
Thiện đừng cho mình trên đời nữa! Anh cũng chẳng hiểu warez, TUT hay cái "văn hoá thank" của em là gì đâu, đừng bắt anh dùng! Có khi tí phải đi tra wiki để xem nó có giải thích không vậy. Anh thấy cần phải cảm ơn ai về bài của người đó thì nhấn cái nút thank đó thôi, có lẽ nhiều người cũng như anh. Em có văn hoá thì nên đem chia sẻ cho mọi người, cứ coi mình trên đời rồi mở miệng chê bai, đúng là - Chán!

chocomog_257

Moderator
đầy 4rum nó thank cả rồi, chỗ mình như cái làng chưa tuyên truyền phổ biến kiến thức hay sao ý :))
mà có rồi cũng đã tận dụng đc hết đâu :p Mỗi cái nick mới được có 1 thk chứ mấy :))

U.F.O

Active Member
Thiện đừng cho mình trên đời nữa! Anh cũng chẳng hiểu warez, TUT hay cái "văn hoá thank" của em là gì đâu, đừng bắt anh dùng! Có khi tí phải đi tra wiki để xem nó có giải thích không vậy. Anh thấy cần phải cảm ơn ai về bài của người đó thì nhấn cái nút thank đó thôi, có lẽ nhiều người cũng như anh. Em có văn hoá thì nên đem chia sẻ cho mọi người, cứ coi mình trên đời rồi mở miệng chê bai, đúng là - Chán!
Đọc lại đi anh ơi .
Cho hỏi thằng ku nó chê bai ai thế? Cho em hỏi chữ nào cho thấy thằng ku ó cho mình trên đời thế=)) =)) =))

U.F.O

Active Member
Vừa mới phát hiện ra.
Về ý nghĩa không phải nút thank nhưng thực chất nó mục địch được code ra để..thank :"> :

The Following User Says Thank You to Vũ Đức Đam Quang For This Useful Post:
Remove Your Thanks
Trần Quang Thiện (Hôm nay)

.Nhưng 0 sao, dùng nó để đánh giá bài viết hay rất okie

p/S: Không biết trên IE có bị không nhưng mà em dùng FF khi thank 1 bài thì cái thank luôn rơi vào người....post cuối ~.~ Đề nghị xem lại :D

EM thấy bên Updatesoft.com có code AJAX cho nút thank hay lắm.

Napster

Thành viên danh dự
p/S: Không biết trên IE có bị không nhưng mà em dùng FF khi thank 1 bài thì cái thank luôn rơi vào người....post cuối ~.~ Đề nghị xem lại
Đã sửa Zzz. Dạo này gõ code toàn sai vớ vẩn

U.F.O

Active Member
(bài trên có tác động tích cực gì cho ông thì nhớ thank nhá ;)) )
->Văn hóa thank ở đây. Hỡi ai..mà thôi
Bất đồng ngôn ngữ nên 0 nói nữa :">

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000