Nói sao nhỉ????

hatovica

Member
Ngồi 1 mình trong lab, chán quá, lại mới xem được 1 đống ảnh của A2 hôm liên hoan cuối năm, tự nhiên thấy nhớ mọi người. Nhớ các bạn lớp mình, nhớ cả những bạn cùng khóa nữa. Cũng biết hầu hết các bạn cùng khóa với mình giờ đang là năm cuối, chỉ có thằng học hành chẳng đến nơi đến chốn như mình giờ mới lẽo đẽo chạy sau mọi người thôi. ai cũng bận cả, nên cũng chẳng mong có ai đọc bài này hay ko, nhưng chỉ muốn viết 1 chút cho đỡ thấy buồn thôi. mong được về Vn gặp mọi người, đi chơi cùng mọi người. tết vừa rồi, thèm bánh chưng quá.... :9 :9 :9
Muốn 1 lúc nào đó, lại được như ngày xưa. làm BCH Đoàn, dẫn chương trình, hát, xung kích an ninh, nghịch ngợm... yêu nữa chứ. Ngày đó, chỉ nói trong khóa 98-01, chắc số bạn ghét mình nhiều hơn số bạn ko ghét mình. Bởi hình như ngày xưa cũng hơi vênh thì phải, chẳng biết nữa, tự nhận xét thế thôi. nhưng mình cảm thấy ko hối tiếc những gì đã làm. 3 năm cấp 3 là 1 quãng thời gian giúp mình trường thành, ko nhiều nhưng quan trọng....
Mình đã thích bao nhiêu bạn gái cùng khóa nhỉ??? :>> :>> :>> Ko hẳn là thích nhưng mỗi lớp có 1 bạn để lại cho mình ấn tượng đặc biệt hơn những người khác. Tại mình hay soi mà. Thử liệt kê nhé!
A1: Nam Phương
A2: Thùy Trinh
A3: Chi "con"
A4: Đặng Anh Thư
A5: Ngọc Trâm (2 đứa mình đã có 1 quãng thời gian vui vẻ và hạnh phúc bên nhau, chắc nhiều người biết)
A6: Bảo Anh
A7: Hồng trang
D1: bạn gì lớp trưởng ý
D2: Quỳnh Thu
D3: ko nhớ :>>
D4: Nga
D5&D6: 2 chị em sinh đôi, ko biết tên :D
F: Ko nhớ

Ui ui ui.... đến giờ phải đi rồi. nói nữa thì lại lộ hết bí mật mất...

hanoiyeudau

thang Son hinh nhu cang ngay cang lan than roi thi phai ? :D dua the thoi chu thuc ra ko co ai ghet chu dau, cai thoi hoc tro ma, cung lam cung chi la khong hop tinh hop net thi khong thich choi thoi, chu cai tuoi do con kha hon nhien, ai hoi dau ma ghet ai cho met nguoi, moi do thoi ma da 4 nam roi, nhanh that day? bay gio nghi lai moi thay hoi do nhu Son dam ra lai suong, hoat dong soi noi, tich cuc co nhieu ky niem dang nho, chu nhu tao 2 nam lop 11 va 12 chang lam duoc gi ca, bay gio thay tiec qua, co dieu muon chia se voi moi nguoi la bay gio hay cu song va lam viec het minh, den khi nghi lai thi khong co gi de nuoi tiec ca! chuc moi nguoi trong forum vui ve nhe! :)

teddymon

trùi,ông Sơn thì hồi xưa đã lẩn thẩn rồi mà :)), chứ có phải đến bây giờ đâu, mà còn nhớ mình k vậy bạn Sơn

hatovica

Member
teddymon said:
trùi,ông Sơn thì hồi xưa đã lẩn thẩn rồi mà :)), chứ có phải đến bây giờ đâu, mà còn nhớ mình k vậy bạn Sơn
Có nhớ bạn Ngọc Hà mà, vừa mở lại ảnh ra xem, đúng như là mình đoán!!!!

Vova

Gã này là ai ta ? Gã cận cận xấu xấu bị Damsan đá bóng vô bụng đúng không nhỉ ? Trí nhớ thật tuyệt về tên của các chị em trong trường đó . :| sao mình chả nhớ ai. :(( tuổi học trò của mình buồn như cún :((

hatovica

Member
Khớ khớ, tên các bạn thì em nhớ cũng tạm tạm, nhưng "cú đá của Đăm Săn" này thì quả tình là em quên mất rồi nha, =)) =)) :)) :))
Cảm ơn nhé, vậy là nhớ thêm đuợc 1 kỷ niệm vui vui nữa thời đi học. Bạn Đăm Săn hình như cũng đang rất thành công trong cuộc sống phải ko? Tui nhớ có 1 bài nào đó nói bạn ý đuợc điểm cao trong kì thi tuyển kĩ sư gì đó mà.
Chúc mọi người (những ai sẽ đọc bai reply này) GIÁNG SINH VUI VẺ!!!!!;) ;)

Thân!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000