nội quy..hàhà

Status
Không mở trả lời sau này.

Maika

Sau khi mật thư năn nỉ Admin, tớ đã lên làm Mod ở cái chốn hiu quạnh này.
Từ bây giờ tớ có quyền delete bài của các đồng chí ,hàhà ...
1. yêu cầu các đồng chí không chửi bậy ( cái này các bác D1 đặc biệt chú ý nhé), có quyền nói thô, nói luyến láy nhưng không chửi bậy .
2. Tôn trọng phụ nữ .
3....
4... ( sẽ nghĩ ra sau và bổ sung )

Notes: +Ai chửi bậy quá là tớ xóa bài, chửi tiếp , xóa tiếp ...
+Không lập nhiều topic làm loãng ( vd: đội bóng D1 tan rã , sắp tan rã, sẽ tan rã ....vv... là tớ sẽ cho tan rã luôn )
+ Ai khen ngợi phụ nữ , đặc biệt con gái D3 sẽ được vô cùng ưu ái :)
Bây giờ mọi người cứ việc vào ném đá, tớ thì cứ thế thực hiện , không ý kiến nữa :) Chúc forum này thành chỗ xôm tụ , liên lạc vui vẻ , nhất là sắp đi làm , chồng con đến nơi cả rồi .

P/S: thằng " quanduidotham" chú ý, vì cái nick của đồng chí làm hỏng cả hình ảnh cánh buồm đỏ thắm của tớ, mỗi lần nghĩ đến Gray đẹp trai là bị cái quanduidotham chèn vào , nên post bài ít thôi, thấy xuất hiện nhiều với nick này là tớ cũng xóa nốt , tốt nhất là nên làm một cái nick mới . Thế nhe' :)

QuanDuiDoTham

Maika said:
thằng " quanduidotham" chú ý, vì cái nick của đồng chí làm hỏng cả hình ảnh cánh buồm đỏ thắm của tớ, mỗi lần nghĩ đến Gray đẹp trai là bị cái quanduidotham chèn vào , nên post bài ít thôi, thấy xuất hiện nhiều với nick này là tớ cũng xóa nốt , tốt nhất là nên làm một cái nick mới . Thế nhe'
Đàn áp chính trị hu hu, quần tớ đỏ thắm thiệt chứ bộ :((. Có cần chụp ảnh làm dẫn chứng ko ? ;-)

Tinkerbell

Member
Chúc mừng Lan, chúc mừng Lan. Tớ mấy lần định mật thư xin chức này nhưng tự thấy bản thân năng lực còn hạn chế. :D
Theo tớ công việc đầu tiên là Lan nên sắp xếp lại ba cái topic của các bác bên D1, để thế khí bừa bãi.

vumaquan

hé hé thế là kết thúc thời đại huy hoàng câu bài mà ko phải lăn tăn mất roài, chúc mừng bạn maika nhé, và chẳng may sau này tớ có ...lỡ câu bài thì nể tình tớ có ...chúc mừng đằng ấy ngày hôm nay mà nhẹ tay cho nhé :D , mà với các bạn nữ D3 thì trừ bà chị "khỉ đột" của tớ ra thì bạn nào tớ cũng khen tuốt :"> :"> :">

Napster

Thành viên danh dự
Xóa bài là hành động tiêu cực, khi không còn cách gì để "cải tạo" member. Chẹp.

1. yêu cầu các đồng chí không chửi bậy ( cái này các bác D1 đặc biệt chú ý nhé), có quyền nói thô, nói luyến láy nhưng không chửi bậy .
Trong Văn nó có 1 cái gọi là "Chửi nghệ thuật". Không hiểu thế nào đây! Lắm lúc tức ai mà phanh cho câu: "đm đời" thì cũng hả hê phết!

Em nói thế có đúng không hả chị Nguyễn Hương Lan xinh đẹp? :*

Napster

Thành viên danh dự
Mod miếc mà lại như thế này...ung nhọt quá T_T Ai đời lại chơi trò flirt admin để lên mod bao h. Haizzz

Admin mà như thế này...CVA.org mãi chả khá lên được!

kiddo

Member
Khổ thân con be', đấy bảo rồi, cứ hành động bồng bột là thế nào cũng gặp toàn cà chua trứng thối cho xem :))

Em nó ăn cơm nhà vác tù và cho cả khóa mà chả ai thương, chỉ toàn đàn áp thôi, tội thế. Flirt với admin thì có sao, mục đích biện minh cho phương tiện mà, tất cả vì cái 4r iu wai này Lan nhỉ:) :p

Tao ủng hộ mày, cứ del hết những cái chướng tai gai mắt đê, trừ bài của tao là đc :D:D

PS: Quần đùi đẹp gớm, Lan đầu hàng vô đk là phải=))

David Phương

Cu Dũng vào nói, anh thấy chú có lý đấy, mày chắc cũng đã đọc qua cuốn Building Online Community rồi à, nếu chưa đọc thì ngày mai hoặc ngày kia qua config lại cho anh cái router rồi anh cho xem, quyển đấy hơi bị hay.
Lan Ngố bạn anh nó sinh năm 84 nhưng lại học nhầm chuồng với bọn anh 83,

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000