Những tác phẩm "sến" của anh em 12D1

rai_cyber

Đính chính lại chút nhé : Anh Nọi sao anh lại xếp em thứ 7 , thấp vậy, nể tình anh em mình bấy lâu nay với lại để phản ánh đúng thực lực của em anh sửa hộ em cái, ko thì del bố nó đi cho em nhờ. Mà tuy em hay đá Braxin thật nhưng lần đó có được dùng dek đâu, loại ngay vòng 1 rồi còn gì, sao lại đánh đồng em với bọn kia thế. Anh Nọi bảo thằng Kiên dùng Đức ở tứ kết thì đúng rồi , tai hôm em đá Đức nó thấy hay quá hâm mộ mà, nhưng trình độ ko có bị thua thảm xách cặp về nhà, lại còn đổ tại, đến lớp rống lên như bò bị chọc tiết. Em nhớ là trận bán kết PQV-NDM thằng Vinh Cường nó dùng begkamp sút 1 quả từ xa tít mù tắp vào cứ gọi là vãi đái ( thực ra là 2 quả sút xa vào, quả kia cũng xa nhưng mới chỉ đến mức buồn đái chứ chưa đến mức vãi đái ) còn anh dùng braxin hay gì tôi chịu, gà với thóc mổ nhau ai mà nhớ nổi. Mà anh bỏ chữ CK cạnh tên thằng đệ NHPN đi , trước khi giải diễn ra 1 ngày trong lúc đang được em đào tạo thì nó nhận chiến thư của sư điệt DL ( con trai em gọi là sư điệt đúng ko nhỉ ) , nó vã thằng Linh 4-1 trước khi em vào thay di trúc cho nốt hiệp 2 với tỉ số 7-1 .hehe đùng coi thường những thằng trông ngu ngu đần đần như nó, có ngày chết oan vì trông mặt bắt hình dong đấy.

RungBachDuong

Ô hay thằng này, chửi anh mày vô lý thế, cái này là do bọn nó xếp chứ tớ làm gì còn thời gian mà nhớ rồi ngồi xếp chứ, hình như là thằng Phúc xếp hay sao ý (hơ hơ nhưng thế thì hơi lạ vì nó tự xếp nó sau mình).
Thằng Kiên đá Đức bét ra còn vào được bán kết, gây nên bất ngờ của giải, chứ có ai bất tài như anh đâu =)) Thằng này lúc đầu tưởng gà cuối cùng đá hay vãi. Nhưng nói chung đặc sắc nhất vẫn là Vinh Cường với vụ bật tường nhanh rồi ném cho thằng sút 9 nã, Tuấn Khoa vô địch chủ yếu là nhờ tâm lý nó tốt (dân chơi điện tử chuyên nghiệp nó phải khác :D) và đá nhuần nhuyễn chứ cũng không thật đặc sắc.
Anh Dũng chửi em hơi nhiều đấy, bét ra hồi đấy em cũng sút phạt và sút xa bằng Rivaldo tương đối, thử hỏi cả cái đội Đức của anh có thằng nào so được!
Hồi đấy sợ nhất là đá với thằng Linh và thằng Đức Minh, hai thằng này đá toàn chửi bới nhặng xị, mặt mũi thì căng thẳng, ghê vãi. Mình thuộc dạng đá cũng lâu (từ hồi lớp 7) nhưng do trình kém (em không có "tố chất" chơi điện tử :p, chơi cái gì cũng kém :D) nên gặp bọn Vinh ĐMinh toàn thua bét nhè (thằng Tuấn Khoa láo hơn, nó ko thèm đá với mình).

Dragon

Đá đấm gì toàn Braxin thế thì chán ốm:))
Như vậy thì sao mà thấy đc sự đa dạng, phong phú trong lối chơi và khả năng của các đối thủ chứ lị

heee...Các bác ơi !

Em bảo . Cuối năm nay, nếu các bác Ok .... Tết cả nhóm về, Dukminh, em , TAT...

Anh em mình làm quả giải mới ko ?...tổ chức 1 giải mới, sau 4 năm ..(giống worldcup quá ...hee).

Các bác nào, đồng ý, tán thành cái nhỉ ?.. Hiện tại, vẫn còn version của các loại Nhật, ...Hôm nào, anh em nào rỗi, đi mua cái Nhật 3, rồi giữ lấy... Em có máy roài ! Khỏi lo vụ máy !

Còn nếu tham gia : Đề nghị các vị practise thường xuyên đi ! heee.. Lúc đó, ko lại bị liệt vào Gà của giải !

Duy Linh bây giờ, Phan Tuấn, hay Quang Vinh, hay Dukminh, dù là Winning Eleven, phiên bản mới nhất của Soccer...heee... Linh đập tất ! heee...

Ứng cử viên của mùa giải 2006 : Đỗ Duy Linh với đội tuyển _ Pháp or Braxin.

rai_cyber

Nói đi nói lại chú Linh vẫn quay về Braxin, mịe , cái loại dek có chí tiến thủ , trung thành với lối chơi trâu bò của Anh áp dụng cho Châu Mỹ, tao chỉ cần dùng son_vắt_chanh hay kheo_la_khon cũng thắng. Thích thì tết về anh chìu lun.

hay qua'

Thế thì VP, hay Vũ bảo quản cẩn thận nhé ... Nếu được, thì mua thêm 1 cái nữa, làm dự trữ ..chắc rẻ thôi ... heee..

Như vậy toàn dân D1, hướng về Worldcup 2006 này ...của Sufo and Soccer, sau 4 năm lại tái đấu 1 lần !

heee..

PhuongTM

Em cũng có giữ 1 đĩa Nhật 3 làm kỷ niệm đây. Nhưng mà b h chuyển sang PS2 hết rồi. Hay anh em cũng chuyển sang PS2 cho đẹp và thật hơn nữa. Thế thì nhưng thằng chạy nhanh sút khỏe mới mất điện.

Lư Nhật Linh

heeee...

PhuongTM said:
Em cũng có giữ 1 đĩa Nhật 3 làm kỷ niệm đây. Nhưng mà b h chuyển sang PS2 hết rồi. Hay anh em cũng chuyển sang PS2 cho đẹp và thật hơn nữa. Thế thì nhưng thằng chạy nhanh sút khỏe mới mất điện.
Thế thì tốt quá rồi ... Nhật gì cũng chơi, kể cả PS2 ! heee....

Các bác Tập luyện đi nhé ... Ko đến lúc, Sở Lưu Hương vô địch, lại nói SLH tài cao, võ giỏi ! heeeee.....:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000