Nhật ký D5 <= Dzô đây buôn dưa luôn nè bà con!!

tit25889

Tao Đã Bảo Chúng Mày Rồi x-( . Đừng để tao nói thêm 1 lần nữa . Tùng dù có khiếm khuyết điểm ( về tinh thần ) và du` thừa thãi (về thể xác ) thì dù sao Tùng cũng đáng đc. trân trọng và ko đáng bị trêu như thế . Tùng bị trêu nhiều tưởng nó trơ rồi nhưng nhiều đem úp mặt xuống gối khóc thềm mà ko biết chia sẻ cùng ai . Nó thiếu thốn tinh cảm thì chung mài phai vun đắp chứ sao cứ trêu nó mãi thế . Chấm dứt đê! Thôi bài viết đã dài em xin dừng ở đây .Mong Mọi người lưu ý .Xin chân thành cảm ơn!

Tao Đã Bảo Chúng Mày Rồi x-( . Đừng để tao nói thêm 1 lần nữa . Tùng dù có khiếm khuyết điểm ( về tinh thần ) và du` thừa thãi (về thể xác ) thì dù sao Tùng cũng đáng đc. trân trọng và ko đáng bị trêu như thế . Tùng bị trêu nhiều tưởng nó trơ rồi nhưng nhiều đem úp mặt xuống gối khóc thềm mà ko biết chia sẻ cùng ai . Nó thiếu thốn tinh cảm thì chung mài phai vun đắp chứ sao cứ trêu nó mãi thế . Chấm dứt đê! Thôi bài viết đã dài em xin dừng ở đây .Mong Mọi người lưu ý .Xin chân thành cảm ơn!
nghe mày nói mà tao xúc động quá ; lâu nay tao nhìn nó tưởng nó trầm ngâm ; từng trải lắm ; ai ngờ nó mỏng manh dễ vỡ đến kì lạ
có lẽ mình nên thay đổi cách đỗi xử với bạn ấy

tit25889

Tao Noi Thật Nó Ái Mà Mày Cứ Thử Để Nó Nằm Trên Vợ Nằm Xem Có Ai Bảo Là Lesbian ko ?????? Nói Thì Phải Nghi chứ . Từ Nay Tao Đặt Luật Thế Này .Ở Trong Lớp Thì Con DJ~ Tùng Ái Cung Dc. Nhưng Ra Khỏi Cửa Lớp Thì Đồng Thanh : "Anh Tùng Đẹp Zai vvv..." Dù Sao CUng Nên Giữ Thể Diện CHo Nó .

đây nói chung là 1 con người rất khó ngoại giao
hôm tr'c ;lúc tan tiết 5 tao gọi tùng ái tùng ái ới ; nó nhăn mặt với tao ; nó bảo là trc' mặt bọn con gái thì gọi tiếng tùng to cũng được nhưng gọi tiếng ái thì nhỏ nhỏ thui

còn nói về chị tùng thì ko bao giờ hết việc để nói đâu ; nói chung gọi đây là 1 con người sống nội tâm thik thủ dâm hay trầm ngâm thik thủ dâm cũng được

càng nói càng buồn ( đái ) về chuyện của nó
bi giờ cô thu tạo điều kiện cho chị ấy đi làm zoai` ; may ra chỉ tiếp xúc được với chị ở phòng thi hay dịp đặc biệt thui
--> biết đâu sau này đấy lại là ng` nổi tiếng ; muốn làm quen cũng ko được đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000