Nhật ký D5 <= Dzô đây buôn dưa luôn nè bà con!!

tit25889

Thôi Anh Em Mình Trình Độ Có Hạn . Đá Bóng Mà Tập Ít Quá Đc. Có Vài Buổi . Thắng Đươc. D8 là Ngon Zoai .CHu Quốc Ko Phải áy náy . Quan Trọng Là Anh Em Cố Gắng Đá Hết Sức Là Dc Zoai . Thằng Tùng Đá Cũng Hay Phết nhi?

=))......bố ông Nhân sợ quá vào đấy nịnh nọt hoài nhưng mà hum nay công nhận là.......cái ông hậu vệ đeo kính đen ý đá hay thật........cản phá biết bao pha đột phá của MR C D1 :D.........
đừng nói thế
dù kết quả có như thế nào cũng nên tôn trọng nhau
ông Nhân làm thế là phải đấy; ít ra là còn tôn trọng d5

nên xem lại quyết d1 đi ; đá bóng mà lúc gọi bên d5 là thằng này thằng kia thi` ai mà chịu được
=> đấy la` d5 đang chịu kỉ luật của trn`g + d5 cũng hiền đấy nên d5 vẫn coi d1 như anh em

nên xem lại quyết d1 đi ; đá bóng mà lúc gọi bên d5 là thằng này thằng kia thi` ai mà chịu được
=> đấy la` d5 đang chịu kỉ luật của trn`g + d5 cũng hiền đấy nên d5 vẫn coi d1 như anh em
thêm nữa là d5 cũng yếu ko đủ sức đánh nhau đâu ; chỉ thik kết hảo hữu thui

tình hình là phát bóng lên thì bên lớp mình cũng éo có thằng nào phát bóng lên hay cả :D..........ngoại trừ mấy thằng tiền đạo về phát lên =))

ơ đồng chí này ..........
1 ông thì thế này
thui có ji` 2 lớp hôm nào giao hữu nhé;....
d5 cần phải học d1 khả nănng phát bóng lên ......................
hôm nào dạy nhé
còn đồng chí này thì ........~.~.......thui D1 bước về lớp đây ~.~

tit25889

@D1 : Chúng Mày Ko Hiểu Tiếng Việt A` .Bố Mày Bảo Bước Về Lớp Cơ Mà . Cứ Sang Đây Nịnh Hót Vớ Vẩn Là Thế đ** Nào . Mà đ** Hiểu Bọn Tao Đồng Chí Với Đồng Đội Cả Chúng Mày Lúc Nào :-/

Kittymaomeo

Member
Dis cụ thằng Hưng tít im ngay mồm nhé mong các bạn D1 thông cảm
Thay mặt D5 tui sorry nhìu Mai mày chết rùi thằng chịm lợn kia

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000