Người ta bảo trong này nhiều cá sấu lắm

smooth

Member
Tieu Binh said:
.... thì ko biết rồng đen có chịu nổi ko??? ;)
Em chưa có up được ảnh lên host, nhưng có một cái có sẵn trên này rùi, do một bạn lớp khác up... Mọi người vào link này xem nhé, cái ảnh ở cuối cùng í... mắt xanh mỏ đỏ như con quỷ í ạ !!! :>> http://chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=2529&page=1
Khi nào em up được ảnh rùi, sẽ post vào đây sau ạ !!!
oh, em thích nhất cái ảnh làm chữ ký của chị :D.
lúc đầu tưởng cô diễn viên Trung Quốc nào (đúng là hơi giống TQ)
he, mà em kém chị có 2 tuổi thôi, chị Bình nhỉ :>> :p

Cá sấu như thế này mà ra đường có lẽ không được tự do đâu nhỉ, thợ săn theo phải biết? Có vẻ như đã có nhiều chuyên gia săn cá sấu lạc vào đây rồi thì phải? Có lẽ mình nên giải nghệ thôi ! Nhường lại đất cho các bạn trường Chu Văn An đấy ! Phải cảm ơn tôi đấy nhé ! Mong các bạn cố gắng làm cho topic này phát triển nhé !

estrella

Active Member
làm gì mà chuồn chuồn sớm vậy, đã làm thì phải làm cho đến cùng chứ, chưa săn được con nào mà đã bỏ dở rồi à

randomize

nào thì trả lời phát cho nó xôm
cá sấu CVA bây giờ lại có trò " đi bắt thợ săn" về làm thịt ấy chứ
không nằm im cho các bác đến xơi đâu, các em nhể
mà hình như anh cũng (sắp) là 1 nạn nhân ( vô tội)

estrella said:
làm gì mà chuồn chuồn sớm vậy, đã làm thì phải làm cho đến cùng chứ, chưa săn được con nào mà đã bỏ dở rồi à
Săn được một con rồi, đang giai đoạn thuần dưỡng, phải tập trung tinh thần chứ ! Đợi thuần dưỡng xong thì mới tiếp tục săn được cá sấu khác. See you again ! Meet you soon !

Tieu Binh

Ui thế mọi người ko ai up ảnh cùng tiểu bình à??? Để tớ lẻ bóng thế này, ko chịu đâu !!! Cả nhà chịu khó post ảnh đi mà, hơn nữa, ra trường cũng lâu nên những khóa gần đây tớ ko biết mặt mọi người... Nhịn đói đợi ảnh của các thành viên estrella, baby love, black dragon, chocomog_257, randomize, fanxetrang_va, svdhy,smooth v.v..., à cả chị Hà và anh Lam nữa !!!
Rất vui vì được làm quen với tất cả mọi người... Hi vọng chúng ta có thể trở thành bạn bè của nhau, khi nào về Vn, có thể cùng cả nhà đi chơi này, đi hát karaoke này, đi ăn cháo lòng tiết canh nữa (nhớ ngày xưa, ở trong BCH Đoàn trường Chu là phải biết ăn tiết canh, là qui định hay sao í nhỉ???)...Hehe. Còn con cá sấu mang tên Tiểu Bình tuy ko được may mắn bị thợ săn bắn hạ, nhưng đã tình nguyện xin mãi mới được đi theo "người ta" rùi !!! :">
---) smooth: nếu chỉ xét về độ tuổi thì các cụ vẫn nói "gái hơn 2, zai hơn 1" đấy em ạ!!! Mà sao chị thấy nhiều người nói chị giống người Trung Quốc thế nhỉ ... :-? Cả ba cả mẹ đều Việt nam chính gốc mà ... Chết thui, sao lại thế nhỉ??? :(

estrella

Active Member
Săn được một con rồi, đang giai đoạn thuần dưỡng, phải tập trung tinh thần chứ ! Đợi thuần dưỡng xong thì mới tiếp tục săn được cá sấu khác. See you again ! Meet you soon !
Vậy sao vậy thì chúc mừng nhe, cố gắng thuần phuc cho tốt nha, chị Tiểu Bình ơi ảnh em trên avatar đó

BlackDragon

Active Member
Tieu Binh said:
Ui thế mọi người ko ai up ảnh cùng tiểu bình à??? Để tớ lẻ bóng thế này, ko chịu đâu !!! Cả nhà chịu khó post ảnh đi mà, hơn nữa, ra trường cũng lâu nên những khóa gần đây tớ ko biết mặt mọi người... Nhịn đói đợi ảnh của các thành viên estrella, baby love, black dragon, chocomog_257, randomize, fanxetrang_va, svdhy,smooth v.v..., à cả chị Hà và anh Lam nữa !!!
Rất vui vì được làm quen với tất cả mọi người... Hi vọng chúng ta có thể trở thành bạn bè của nhau, khi nào về Vn, có thể cùng cả nhà đi chơi này, đi hát karaoke này, đi ăn cháo lòng tiết canh nữa (nhớ ngày xưa, ở trong BCH Đoàn trường Chu là phải biết ăn tiết canh, là qui định hay sao í nhỉ???)...Hehe. Còn con cá sấu mang tên Tiểu Bình tuy ko được may mắn bị thợ săn bắn hạ, nhưng đã tình nguyện xin mãi mới được đi theo "người ta" rùi !!! :">
---) smooth: nếu chỉ xét về độ tuổi thì các cụ vẫn nói "gái hơn 2, zai hơn 1" đấy em ạ!!! Mà sao chị thấy nhiều người nói chị giống người Trung Quốc thế nhỉ ... :-? Cả ba cả mẹ đều Việt nam chính gốc mà ... Chết thui, sao lại thế nhỉ??? :(
Dung nhan chẳng đẹp đẽ gì nên tốt nhất mình ko bon chen post ảnh :D
Mà cá sấu này có chồng rồi, tiếc quá =(( :p

smooth

Member
Tieu Binh said:
--) smooth: nếu chỉ xét về độ tuổi thì các cụ vẫn nói "gái hơn 2, zai hơn 1" đấy em ạ!!! Mà sao chị thấy nhiều người nói chị giống người Trung Quốc thế nhỉ ... :-? Cả ba cả mẹ đều Việt nam chính gốc mà ... Chết thui, sao lại thế nhỉ??? :(
anh BD thấy chưa hả. em là "gái hơn 2" còn anh là "trai kém 1" =)) =))
vấn đề cá sấu đực cũng ko đáng bận tâm :) , thợ săn thì sấu gì chả chơi được hết, giữ con nào, bỏ con nào thôi =)) :p
chị Bình up tiếp ảnh lên đi ;-) ;-)

Tieu Binh

Chị ko có thấy ai up ảnh ở đây cả, hay chị sẽ up ảnh của chị ở bên topic A1_00-03 nhé !!! Cả nhà chịu khó click chuột vào đây vậy !!!
http://chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?p=91970#post91970

Còn đây là ảnh cả đoàn trên tàu đến vườn hoa keukenhof_Ha Lan, trong đó có 3 thế hệ Chu Văn An (97-00;99-02;00-03 _ với 4 cựu học sinh Chu), có ai nhận ra người quen ở đây ko ạ??? ;)

chuabietgi

Member
tiếp đi chị ơi

mà nhắn chị HÀ anh LAM :
4R của trường nên tổ chức cuộc thi như chị Tb nói , rát hay
hoặc ít ra cũng nên có box hình ảnh , chú vô album xem rát chán , ko duyệt được !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000