My Idol!!!!!!

p3yeu

Member
devils_daughter said:
:O thật hả chị Hạnh ? bây h em mới biết. 12$ hix... mà em chẳng thấy cái FC của chị có hoạt động gì cả
ặc,fc đấy tít bên USA lận,có đóng tiền cũng bằng thừa,mà chồng giàu phết nhỉ

sen_beo_ngu

Member
Hey ông ĐM ,thế nào gọi là đụng hàng hả???Đâu phải cùng một hình chớ ,ai bảo Syaoran đẹp trai???? Cùng lắm thì tui đổi sang hình khác...>_< Nhan tiện nòi về Idol ,tui ko thật sự thần tượng ai cả, chỉ yêu thích thui! Hứ, nói tui thần tượng chính mình thì .....^_^ Nhưng thần tượng của tui có lẽ là Bill Gates. He he he...

nhgiang

Member
Mọi người ơi, đừng thận tượng ai nữa. :D

:D Thần tượng Giang Quy Lão đây này:D

:D Vì sao thì không cần phải nói:D:D:D:D:D

sakura_chan

Member
chocomog_257 said:
Vân ơi, ấy lại thần tượng Syaoran-chan của ấy đấy à, đúng là Sakura-chan chỉ kết mỗi mình Syaoran thôi. À mà sao lại để cho cái Sên béo Mai Linh để cái avatar đụng hàng thế? ;)
ĐM , ấy có biết trước đây có người - chính xác là admin của ACC dám nói xấu Syaoran-sama với tớ thôi mà bị mắng cho một trận ko huh ? Mà tớ nói tớ thần tượng CLAMP cơ mà , đối với sama thì phải dùng từ "iu" ^_^
Kết mỗi mình S - sama thôi ah? Hình như thế thật, ha ha ha.
Còn cái avatar của sên béo ngu ML , kệ nó :D , ảnh đó tớ ngắm suốt trong máy òi :p

fallingsnow_d3

Tớ có cùng quan điểm với Hạnh Sự :thích nghe nhạc của Brit nhất trên đời !
Vì sao à ? Brit rất xinh này (vẻ đẹp rất ấn tượng đấy chứ ? ),nhảy đẹp , giọng ca của Brit tuy không thật hay bằng các diva nhưng khá đặc biệt ,không thể nhầm lẫn với ai . Thật ra trên đây cũng chỉ là môt phần lí do tôi thích Brit . Nhiều khi con người ta thích không phải vì một lí do cụ thể , đúng không hả Minh ? Cậu thích Avril tớ không dám có ý kiến nhưng cậu đừng chê Brit của tớ . Ok ?
Trong đời thường ngoài các scandal ,tôi thấy Brit là một người con có hiếu , một người chị tuyệt vời và một "kế mẫu " tuyệt vời ! Đảm bảo chưa có ngôi sao nào đối xử với con riêng của chồng được như Brit đâu .
Dù sao đây cũng chỉ là ý kiến của riêng cá nhân tôi . Nếu không thích Brit , mong mọi ngươi hay thông cảm cho sự dài dòng của tôi !

imdabomb

Member
mấy cái đó chỉ là chuyện bịa ra để che mắt các fan thoai.. chứ chắc gì là đã có thật. con brit này cứ kiểu giả tạo kiểu gì í!! mah hồi xưa có cái vụ nó đi bơm ngực obvious thế mah nó còn chối :) . lại còn hồi iu justin nó kêu nó là virgin.. nực cười!! =)) nghe cái bài Cry Me A River của Justin Timberlake mới thấy Britney đểu cáng thế nào..

chocomog_257

Moderator
Trong cái showbiz này ai mà chả giả tạo hả chị, kô giả tạo thì chỉ có đường lùi thôi :D Như Avril của iem bây h còn phải cẩn thận trong ăn nói mà lại.

baby love

Moderator
imdabomb said:
mấy cái đó chỉ là chuyện bịa ra để che mắt các fan thoai.. chứ chắc gì là đã có thật. con brit này cứ kiểu giả tạo kiểu gì í!! mah hồi xưa có cái vụ nó đi bơm ngực obvious thế mah nó còn chối :) . lại còn hồi iu justin nó kêu nó là virgin.. nực cười!! =)) nghe cái bài Cry Me A River của Justin Timberlake mới thấy Britney đểu cáng thế nào..
Bà chị ơi
Hơi bị đụng chạm nhau đấy
Mà thôi Dù sao thì em cũng nghe người khác nói xấu Brit nhiều rồi
Xùy yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Toàn đứa ghen ăn tức ở

baby love

Moderator
devils_daughter said:
:O thật hả chị Hạnh ? bây h em mới biết. 12$ hix... mà em chẳng thấy cái FC của chị có hoạt động gì cả
Ngốc vật
Cái FC đó nó là FC chính gốc ở USA
Chị phải năn nỉ gãy lưỡi thằng em chị ở Anh nó mới trả tiền cước hàng tháng cho đấy
Khi nào nó về lại phải trả cho nó
Không biết là bao nhiêu nữa đây :-S :-S :-S :-S
Mình đã nghèo còn nghèo thêm :-S

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
Trong cái showbiz này ai mà chả giả tạo hả chị, kô giả tạo thì chỉ có đường lùi thôi :D Như Avril của iem bây h còn phải cẩn thận trong ăn nói mà lại.
Sao khiêm tốn thế???

nhgiang

Member
fallingsnow_d3 said:
Tớ có cùng quan điểm với Hạnh Sự :thích nghe nhạc của Brit nhất trên đời !
Vì sao à ? Brit rất xinh này (vẻ đẹp rất ấn tượng đấy chứ ? ),nhảy đẹp , giọng ca của Brit tuy không thật hay bằng các diva nhưng khá đặc biệt ,không thể nhầm lẫn với ai . Thật ra trên đây cũng chỉ là môt phần lí do tôi thích Brit . Nhiều khi con người ta thích không phải vì một lí do cụ thể , đúng không hả Minh ? Cậu thích Avril tớ không dám có ý kiến nhưng cậu đừng chê Brit của tớ . Ok ?
Trong đời thường ngoài các scandal ,tôi thấy Brit là một người con có hiếu , một người chị tuyệt vời và một "kế mẫu " tuyệt vời ! Đảm bảo chưa có ngôi sao nào đối xử với con riêng của chồng được như Brit đâu .
Dù sao đây cũng chỉ là ý kiến của riêng cá nhân tôi . Nếu không thích Brit , mong mọi ngươi hay thông cảm cho sự dài dòng của tôi !
:D

Chí lí chí lí. Tớ và S lại có thêm một điểm giống nhau nữa rồi. :D

Mọi người ơi . Thử giải hệ phương trình này đê:
6x + 12 = 1989
4x + 10 = 1989

Hay lắm đấy!!!!!!!!!!!

chocomog_257

Moderator
S là ai thế Giang, ngại nói thẳng tên ra ah :>
Cái hệ phương trình đấy tớ biết thừa là 1 câu đố mẹo roài, ai tưởng bở sẽ giải ra x=-1 =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
S là ai thế Giang, ngại nói thẳng tên ra ah :>
Cái hệ phương trình đấy tớ biết thừa là 1 câu đố mẹo roài, ai tưởng bở sẽ giải ra x=-1 =))
Nhầm rồi. Cứ giải thử đi. Dùng máy tính mà giải.

Chú ý đến các hệ số: a, b, c, a', b', c'

->cái hay lắm

chocomog_257

Moderator
Nói chung là vô nghiệm - với lại hệ này kô thể coi là hệ được ;)
Oh my god, tội lỗi wé, lạc đề roài, câu bài roài :9 Tha cho lần này đấy, lần sau mà còn kiểu đấy thì del thẳng tay lun :q:
Trở lại topic về idol, hehehe, thế có ai có idol ngay trong lớp mình kô? À mọi người vote cho giải D3 Idol đi, đầu tiên tớ sẽ vote cho Khánh Pro & tiến sĩ Hồng Thảo =D>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000