My Idol!!!!!!

@ Vu~ : tao ngày nào chả onl , khoảng 3h30 giờ VN vì tao còn phải đi học , bên này tháng 8 mới nghỉ hè , không nhàn rỗi như mày đâu ><, nhưng muh ,mày có nick mới mà chả thông báo bạn bè gì cả ><

Các bác ủng hộ thì em post típ ^^
Hyolee là ex của FinkL muh , nhưng hùi trước trong Finkl trông ko xinh như bi h đâu ^^ , từ năm 2000 tự nhiên xinh kinh ạ >< Là " Người phụ nữ trong mơ " của tất cả thanh niên Hàn Quốc năm 2004 ^^

Beauty nè ^^ :

eo ui , người đâu xinh thế ko bít ><

ảnh này xinh kinh ạ >< , ảnh trong album :

Cuối cho quả sexy , he he : Cái nì trogn album mới - Black Angel ^^

uhm ,nói chung thế này mới xứng đôi với Micky oppa của TVXQ , he he !! Tiếc là bb roài ><

mí pác thưởng thức từ từ , hum sau em post típ ^^ , post 1 lần bội thực ^^

chocomog_257

Moderator
típ típ đi bạn Chi ơi, thêm cả BoA nữa :x mà bạn Chi đang học ở Hàn ah, thảo nào rành thế :D cái gì mà tháng 8 nghỉ hè? :-O hay nếu tớ ko nhầm thì đấy là nghỉ đông :-/
@ Vũ: học bên Hàn nặng kinh, để thời gian ra onl là quá may rồi đấy :))

mark_ecstasy

jikuhart_impractical_moonlight said:
A , khuyến mại mí cái ảnh Lee Jun ki oppa ^^ , "xì ta " mới nổi như " bèo " qua phim The king and the clown ^^ . Lee Jun Ki muh là con gái chắc .....

>>>>> OMG, Lee Jun Ki >:D< :x :* , dễ thương quá :* . Kết từ hồi xem clip Grace với Secret của Lee Soo Young, trông sweet kinh khủng :? . Hix, nghe nói King n the clown hay lắm mà mình chưa được xem:)

baby love

Moderator
lần đầu nhìn thấy Lee Jun Ki mình tưởng đóa là con gái, Hero cũng thế :))
không thik Hyolee nhưng vẫn thik xiem Get Ya vì nhảy hay mà đẹp kinh :D

jikuhart_impractical_moonlight said:
@ Vu~ : tao ngày nào chả onl , khoảng 3h30 giờ VN vì tao còn phải đi học , bên này tháng 8 mới nghỉ hè , không nhàn rỗi như mày đâu ><, nhưng muh ,mày có nick mới mà chả thông báo bạn bè gì cả ><

Các bác ủng hộ thì em post típ ^^
Hyolee là ex của FinkL muh , nhưng hùi trước trong Finkl trông ko xinh như bi h đâu ^^ , từ năm 2000 tự nhiên xinh kinh ạ >< Là " Người phụ nữ trong mơ " của tất cả thanh niên Hàn Quốc năm 2004 ^^

Beauty nè ^^ :

eo ui , người đâu xinh thế ko bít ><

ảnh này xinh kinh ạ >< , ảnh trong album :

Cuối cho quả sexy , he he : Cái nì trogn album mới - Black Angel ^^

uhm ,nói chung thế này mới xứng đôi với Micky oppa của TVXQ , he he !! Tiếc là bb roài ><

mí pác thưởng thức từ từ , hum sau em post típ ^^ , post 1 lần bội thực ^^
Ờ ờ
thế để tao onl tầm đấy :-?

@ Vũ : nhớ đấy !
@ Chocomog : nghỉ hè chứ sao lại nghỉ đông ?? nghỉ đông vừa tháng 1 xong muh >< . Muh tớ học trường quốc tế chứ ko phải học bằng tiếng Hàn . nhưng muh vãn phải đi học CT dự bị đại học bằng tiếng Hàn :(( , khổ quá , khó nhăn răng ạ .....
Tớ thì tớ ghét BoA lắm , nhưng muh tớ cho bạn cái link kím hình BoA thôi rồi :
http://www.bjunkyard.com/gallery/showgallery.php?cat=537
hơn 1500 cái !! ^^

@ Phongvan : kím hình khó gì , lên cái yahoo korea , gõ tên tiếng Hàn vào --> 1 đống hình

típ series Hyolee nhé ^^
hình tạp chí nhá :

cái nì trong clip nè :

hình như phẫu thuật rồi thì phải , ko thì làm sao xinh thế kia chứ >< , huig trước trong Finkl trông hơi " lúa " ^^
em post mí cái pic mới của TVXQ trong CD mới cổ vũ world cup , nhưng chỉ Uknow và Jae thui ^^ , cho mí girl ^^

mạc dù ko ưa Uknow lém nhưng mà công nhận cái này cool ạ ^^

:(( :(( :(( ôi , jaejae babe của em T_T , em đi chết đây oppa , >< .................. mặc dù em yêu oppa hết lòng hết dạ nhưng muh cái sexy " xì - tai " này .. em muốn đâm đầu xuống sông tự vẫn ạ ..T_T - Một loại vũ khí hạt nhân mới được phát hiện T_T

Bi h nhân mới nhá : Chae Yeon - Star hơi bị nổi ở Hàn và Nhật , cũng ngang độ hot với Hyolee đó nhưngmuh ở VN hình như chưa nổi lém ><

SES .. post sau nhes ^^

phongvan

Member
đúng đấy
mấy bé nào chân dài ah
=P~

tiện thể
tôi biết quái tên bé nào đâu mà bà bảo tôi gõ tên để tìm :(

chocomog_257

Moderator
Lee Hyolee, đúng ko bạn Chi >:)
ảnh thứ 2 của Chae Yeon công nhận hot ngang Hyolee 8-} hix mốt quần short hè này khủng bố mắt quá :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000