My Idol!!!!!!

chuabietgi

Member
L-Pearly said:
Bạn Hương ko hay lên spam bài đâu. Cho nên muốn nói chuyện thì add nick của nó đi (mà tớ lại ko có mới tiếc chứ)
trùi
sao quá nhỉ
khó gặp hơn gặp Mt
lheeeh
khó ló khôn

L-Pearly

tui chỉ ko nghe được tuồng chèo cải lương thui
còn lại chấp hết !!!!!!!!!!!
Ah há. Thế thì giỏi hơn tớ rồi. Tớ ko chơi nhạc Việt (chính xác hơn là nhạc thị trường), dance và J-Pop, K-Pop, CantoPop. Kinh dị ! Nếu có khả năng thì cứ pozt lên cho mọi người cùng thương thức!

L-Pearly

Cũng ko hẳn là như thế. Tớ ko anti tiếng Việt, mà chỉ ko khoái nhạc thị trường thôi. Chứ còn những "đỉnh" như bộ ba Lam, Nhung, Linh thì tất nhiên là phải chơi rồi. Thần tượng của tớ là chị Hà Trần đó chứ. Ah còn cả Trịnh Công Sơn + Khánh Ly nữa chứ,hì.

chuabietgi

Member
L-Pearly said:
Cũng ko hẳn là như thế. Tớ ko anti tiếng Việt, mà chỉ ko khoái nhạc thị trường thôi. Chứ còn những "đỉnh" như bộ ba Lam, Nhung, Linh thì tất nhiên là phải chơi rồi. Thần tượng của tớ là chị Hà Trần đó chứ. Ah còn cả Trịnh Công Sơn + Khánh Ly nữa chứ,hì.
uhm
tui cũng thich nhạc trịnh
nhưng ko thcihs giọng khánh ly
còn bô ba Lam Nhung Linh
thì trước kia tui thích Nhung
--> bay h ghet ca 3
đặc biệt là Lam
ko thiện cảm
đặc biệt la ăn mặc
đấy là ý kiến riêng tui
nếu có gì
mong bỏ quá

Monté Cristo

Ca sĩ cứ đú đòi sáng tác, nhất là mỹ tâm, nghe chẳng ra seo, cái bài gì nhỉ, hình như là "oh first kiss", lời nó nghe đến chán, :" người cứ trêu chọc suốt đêm, và chẳng bao giờ nói thêm", rồi đang tiếng việt tự dưng nhảy sang tiếng anh " oh first kiss", nghe chẳng ra cái gì cả, làm cái khỉ gì mà cứ trêu chọc suốt đêm ko cho người ta ngủ ko bít =)) =))

p3yeu

Member
ờ đúng
lại còn zai gái bạn bè quái zi 2 đứa ngồi với nhau suốt đêm
mà lại còn :" chỉ muốn tan vào với nhau " con mtam này dê thế :D

chuabietgi

Member
thàng kia, mày đừng co thế nhe!!!!
đay la bài mơi
mọi người nghe bài này, thấy khác hẳn
nhạc rất hay có cả lời luôn

Một vì sao rớt xuống trong đêm , ư anh đến ôm em bên thềm . Dường như em chỉ muốn anh thôi , ngồi lặng im lắng nghe anh cười anh nói . Anh như là gió , vừa mới đến như thê nhưng đã xa rồi , em đang ngồi đây mà thương nhớ cứ trôi về anh mãi . Người yêu dấu biết bao ngày nhớ anh nhưng em ko sao nên lời , lang thang trong cơn mơ tìm đâu thấy anh cho vơi đi bao nỗi nhớ .
Ôi em làm sao , tình yêu bắt đầu cho em u sầu đôi mắt , khi em trong cô đơn là khi biết em đang yêu thương anh tha thiết . Ôi em làm sao , vì đâu những chiều em luôn mong chờ anh tới . Một lần được nhìn anh , là như giấc mơ mang theo cơn gió bay về .
Lần đầu tiên , chỉ thấy anh thôi là em đã nhớ nhung anh rồi , bài tình ca chỉ hát cho anh , người yêu hỡi hãy nghe những lời em nói , yêu anh là nhớ , là chỉ biết đến những giây phút mong chờ . Anh đâu thờ ơ mà đem giấu nỗi nhớ lững lờ ko nói .Người yêu dấu biết bao ngày nhớ anh nhưng em ko sao nên lời , lang thang trong cơn mơ tìm đâu thấy anh cho vơi đi bao nỗi nhớ .
Ôi em làm sao , tình yêu bắt đầu cho em u sầu đôi mắt , khi em trong cô đơn là khi biết em đang yêu thương anh tha thiết . Ôi em làm sao , vì đâu những chiều em luôn mong chờ anh tới . Một lần được nhìn anh , là như giấc mơ mang theo cơn gió bay về .

</B>

baby love

Moderator
chuabietgi said:
ui bạn ơi ! bạn có vẻ mù thẩm mĩ ghê nhỉ?( ĐM để nguyên bài này nhé !!! danke dir )
MT ở Vn là đỉnh nhất rùi , tuy chưa thể so sánh với các ca sĩ châu Âu , nhưng so với Boa thì cung phai dược 7-8 phần - bạn cứ xem trong năm nay thể nào Nhạt và hàn cũng đổ xô đi mua album Mt đó.
tui se gửi tiếp ảnh cho các bạn
Ôi ngạc nhiên quá
Chết mất thôi
MT chả có gì là hay cả
Nhảy thì không biết nhảy chỉ uốn éo vớ vẩn ai cũng làm được
Cháu yêu ơi
Bác thật sự ghét MT đấy chả hiểu sao lại ghét như thế
Ngya lần đầu tiên nhìn thấy MT bác đã ngứa con mắt bên fải đỏ con mắt bên trái rồi

chuabietgi

Member
@ baby_love ơi !!!:
làm gì mà khắt khe thế ,
tui thất ai chứ Mỹ Tâm nhìn còn là No1 của Vn
nhìn Thanh Lma còn dã man hơn : ăn mặc như bị điên già rồi còn lắm chuyện. hát thì toàn ngồi --> sắp què !!!

Monté Cristo

Mỹ tâm thì có gì hay đâu nhỉ, thà nó đừng sáng tác còn đỡ, đằng này hát thì đã ko ăn ai còn sáng tác sến ko chịu được, nghe kĩ 1 tí thấy còn hơi xxx, nên lại càng thấy khó chịu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000