My Idol!!!!!!

baby love

Moderator
bupbelight said:
chồng dạo này như con hâm ý
bực cả mình
Ờ đang hâm đây còn vợ lúc nào cũng như con điên
Còn gì nói nốt đi để gọi thằng ĐM sang del hết nào 3 trang cơ mà del 1 mình mỏi tay lắm

baby love

Moderator
bupbelight said:

yêu nhau quá
vượt qua rào cản xã hội để lấy nhau
chồng nhờ :D :D mà sắp bibi roài :( :(
Không fải là sắp mà là đã
Chồng đã viết đơn từ mấy tháng trước rồi
Hết yêu vợ từ lâu rồi =(( =((

baby love

Moderator
Mà to các fan Mỹ Tâm ( ĐM cứ để nguyên bài này)
Tớ chả thấy Mĩ Tâm có gì hay hát chán
Dáng người thô kệch xấu mặt thì béo quay
ăn mặc đú bẩn nửa hở nửa kín nên trông rất xấu
Cả đời cho $$ mình cũng chả thèm thích Mỹ Tâm

chuabietgi

Member
baby love said:
Mà to các fan Mỹ Tâm ( ĐM cứ để nguyên bài này)
Tớ chả thấy Mĩ Tâm có gì hay hát chán
Dáng người thô kệch xấu mặt thì béo quay
ăn mặc đú bẩn nửa hở nửa kín nên trông rất xấu
Cả đời cho $$ mình cũng chả thèm thích Mỹ Tâm
ui bạn ơi ! bạn có vẻ mù thẩm mĩ ghê nhỉ?( ĐM để nguyên bài này nhé !!! danke dir )
MT ở Vn là đỉnh nhất rùi , tuy chưa thể so sánh với các ca sĩ châu Âu , nhưng so với Boa thì cung phai dược 7-8 phần - bạn cứ xem trong năm nay thể nào Nhạt và hàn cũng đổ xô đi mua album Mt đó.
tui se gửi tiếp ảnh cho các bạn

p3yeu

Member
baby love said:
Không fải là sắp mà là đã
Chồng đã viết đơn từ mấy tháng trước rồi
Hết yêu vợ từ lâu rồi =(( =((
mỗi người 1 nơi
tan nát con tim =(( =(( =(( =((

L-Pearly

Ủa bác Hạnh làm gì mà lại bức xúc thế? Đừng có chê thần tượng của người khác thế chứ. Cháu cũng ko thích Mỹ Tâm đâu (mà cũng gần như là ghét roài :D), nhưng vẫn phải công nhận là trong số mấy ca sĩ trẻ hiện nay thì Mỹ Tâm là đẳng cấp nhất rồi.

Bạn chuabietgi có vẻ ham nghe nhạc Việt + Hàn nhỉ? Cái này thì mình lại ko chơi dc.

chuabietgi

Member
L-Pearly said:
Ủa bác Hạnh làm gì mà lại bức xúc thế? Đừng có chê thần tượng của người khác thế chứ. Cháu cũng ko thích Mỹ Tâm đâu (mà cũng gần như là ghét roài :D), nhưng vẫn phải công nhận là trong số mấy ca sĩ trẻ hiện nay thì Mỹ Tâm là đẳng cấp nhất rồi.

Bạn chuabietgi có vẻ ham nghe nhạc Việt + Hàn nhỉ? Cái này thì mình lại ko chơi dc.
không
nhạc nào tui cũng nghe mà
tui nghe cả giao hưởng thính phòng ( già quá ko nhi !!!)
nói chung tùy tâm trạng tùy lúc thui....
mà bạn cũng nhìn nhận đúng đấy
nghe vol 4 chưa
ko thị trường chút nào đâu !!!!![/
B] :| ;) ;) ;)

L-Pearly

Thế thì phải ra gặp con Hương (đứa mà khen bạn Linh đẹp trai ấy) với thằng Hồng Nam lớp tớ rồi. Hai đứa nó thần tượng MT đấy.

chuabietgi

Member
L-Pearly said:
Thế thì phải ra gặp con Hương (đứa mà khen bạn Linh đẹp trai ấy) với thằng Hồng Nam lớp tớ rồi. Hai đứa nó thần tượng MT đấy.
ui
đúng là hữu duyên thiên lí á
vui thật !!!!
mà bạn hương đâu
chẳng thấy gì cả

L-Pearly

Thế hả? Nghe có vẻ "tạp nham" quá nhỉ? (chẳng hiểu có tạp = mình ko, hihi). Thế bạn có nghe đc hát ả đào hay nhã nhạc Huế ko? Chứ còn nhạc cổ điển & giao hưởng thính phòng thì.......
Album Vol4 MT ra gần ngày với "Hà Trần 98-03" nên chỉ mua đĩa của chị Hà Trần thôi, MT thì chịu !

chuabietgi

Member
L-Pearly said:
Thế hả? Nghe có vẻ "tạp nham" quá nhỉ? (chẳng hiểu có tạp = mình ko, hihi). Thế bạn có nghe đc hát ả đào hay nhã nhạc Huế ko? Chứ còn nhạc cổ điển & giao hưởng thính phòng thì.......
Album Vol4 MT ra gần ngày với "Hà Trần 98-03" nên chỉ mua đĩa của chị Hà Trần thôi, MT thì chịu !
tui chỉ ko nghe được tuồng chèo cải lương thui
còn lại chấp hết !!!!!!!!!!!
vây tui post lên cho các bạn nghe nhé
:p I-) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ok?

L-Pearly

Bạn Hương ko hay lên spam bài đâu. Cho nên muốn nói chuyện thì add nick của nó đi (mà tớ lại ko có mới tiếc chứ)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000