My Idol!!!!!!

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
cô Mai + cô Hạnh = my teacher idol :x

mày, cô Toán mặc dù dạy tao kô hỉu cho lắm nhưng cô cho điểm nhẹ nhàng thế tội gì lại đổi :-?
Rõ ràng. Những thầy cô giáo mà cứ cho bài dễ + cho điểm cũng dễ đều là idol của tớ hết ( hơi khôn:p)

nhgiang

Member
baby love said:
Mẹ
Tao học bà Bitch dek hiểu gì cả
Dạy như shit
Được cái cho diểm dễ nhưng Gv thế tao cũng dek cần học
Cái chính là do mình. Mà kiến thức ko quan trọng. Điểm quan trọng hơn nhiều. Bố mẹ nhìn vào điểm mà =))=))

baby love said:
Mẹ
Tao học bà Bitch dek hiểu gì cả
Dạy như shit
Được cái cho diểm dễ nhưng Gv thế tao cũng dek cần học
Chí lý, em ah :) Cô dạy như thía lớp mình có phải ai cũng hiểu đâu :D Chị cũng dek hiểu giề =))

L-Pearly

Cô Bích hả? Nói chung là cho điểm quá dễ, đề KT cũng thế. Tốt nhất chúng mày nên đi học thêm trước, vừa đc kiến thức (từ bên ngoài), vừa đc điểm cao (ở trong lớp). Thế là đc roài. Mà bố mẹ thấy mình đi học thì cũng chỉ nhìn vào điểm số mang về thôi, còn chúng mày muốn giỏi thực chất thì cố gắng....chạy ra chỗ khác mà học. Cô Bích trình cao, người thường như mình chắc ko kham nổi.

Tao thấy GV lớp mình nói chung là quá ổn. Cô Hạnh, cô Hương, cô Mai,......number 1.

nhgiang

Member
baby love said:
Cô Hương và cô Hạnh mới là number one
Cô Hạnh thì ok nhưng cô Hương thì.......... ko có từ ngữ gì có thể miêu tả sự dã man của cô ý.

Ko thấy tớ bị 6 Hóa HK + Ly mất hsg vì cô ý à. Ác hơn con sâu X(X(X(X(

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Trí sư huynh vụ lợi wá còn giề :) Tham nữa :D Thế là mất toi Cửu âm chân kinh, mà Dm vẫn sống nhăn nhở =))
Đấy đấy. Trong khi anh ra sức đánh tên Đm mà chẳng được cái chi , còn tên Trĩ thì chẳng làm gì mà cũng được cả cuốn " cửu âm chân kinh " X(
Bất công thay ! Phi lí thay ! Đau đớn thay !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000