My Idol!!!!!!

Nobunaga Oda

MÀ CHẾT CHA
ĐM VÀ PL ĐANG TÂM SỰ(CHẮC ĐM TRUYỀN CHO PL TUYỆT KĨ CÂU BÀI =)))
MÌNH LẠI VÀO ĐÂY
EO ÔI
SAO MÌNH.............. VÔ DUYÊN THẾ NHẨY =)) =))

Nobunaga Oda said:
ĐÌNH MỊNH + PHƯƠNG LINH ----> OK
=))
ĐC ĐẤY
THEO LỜI CHÚA
CHÚA THẤY RẰNG HAI CON ĐI ĐÂU CŨNG CÓ NHAU, KỂ CẢ TRÊN.............4RUM-------> CHÚA CHỈ THỊ CHO TA NỐI DUYÊN CHO 2 CON :q:
TA TUYÊN BỐ TỪ NAY 2 CON LÀ........... (TỰ ĐOÁN RA ĐÊ ) =))
Hơ, Trí này, ai lại làm cái việc thất đức thế nhờ? :q: Chúa mà cũng làm việc thất đức như thế này ah? :cool: Tớ không biết đâu :cool: Giải tán đê :q:

Nobunaga Oda

MissIndependent said:
Hơ, Trí này, ai lại làm cái việc thất đức thế nhờ? :q: Chúa mà cũng làm việc thất đức như thế này ah? :cool: Tớ không biết đâu :cool: Giải tán đê :q:
LÁO
LÁO
DÙ KO FẢI LÀ 1 CON CHIÊN THÌ CŨNG KO ĐC NÓI LÀ CHÚA THẤT ĐỨC X( X( X( X( X(
MẶC DÙ TUI ĐÂY CŨNG KO FẢI LÀ 1 NG` CON NGOAN ĐẠO NHG CŨNG TIN VÀO CHÚA, PHẬT , THÁNH, MỖI NGƯỜI.............. 1 ÍT =)) =))

Nobunaga Oda said:
LÁO
LÁO
DÙ KO FẢI LÀ 1 CON CHIÊN THÌ CŨNG KO ĐC NÓI LÀ CHÚA THẤT ĐỨC X( X( X( X( X(
MẶC DÙ TUI ĐÂY CŨNG KO FẢI LÀ 1 NG` CON NGOAN ĐẠO NHG CŨNG TIN VÀO CHÚA, PHẬT , THÁNH, MỖI NGƯỜI.............. 1 ÍT =)) =))
Thì tớ cũn có dám nói chúa thất đức đâu? :p Ý của tớ là nếu chúa cũng nghĩ giống như ấy thì có hơi thất đức thật :D
Mà này, tin vào mỗi người 1 ít cũng đông nghĩa với phỉ báng mỗi người 1 ít đấy =)) Tin 1 thứ thôi chứ =))

Nobunaga Oda

KINH KINH
178 BÀI RÙI
CHẮC VỪA ĐC "LANG QUÂN" ĐM TRUYỀN CHO MẤY CHIÊU CÂU BÀI BÍ TRUYỀN À =)) =))
ĐM XẤU TÍNH NHÉ
KO CHO BỌN TA BÍT CÁCH CÂU BÀI MÀ CHỈ CHO MỖI PL BÍT =))

Nobunaga Oda said:
KINH KINH
178 BÀI RÙI
CHẮC VỪA ĐC "LANG QUÂN" ĐM TRUYỀN CHO MẤY CHIÊU CÂU BÀI BÍ TRUYỀN À =)) =))
ĐM XẤU TÍNH NHÉ
KO CHO BỌN TA BÍT CÁCH CÂU BÀI MÀ CHỈ CHO MỖI PL BÍT =))
Ghê wá Trí ah :q: Ai lại nói thía bao giờ? X( Dm thì dạy cho ai? Mà Trí cũng spam kém giề đâu :D ,Dm reveal cho Trí ah? =))

Nobunaga Oda

MissIndependent said:
Ghê wá Trí ah :q: Ai lại nói thía bao giờ? X( Dm thì dạy cho ai? Mà Trí cũng spam kém giề đâu :D ,Dm reveal cho Trí ah? =))
ĐM LÁ CÁI WÁI GÌ
AI THÈM HỌC MẤY CÁI TRÒ CÂU BÀI VỚ VẨN CỦA ĐM
ĐM THÌ CHỈ HỌC ĐC MẤY MÔN VÕ CÔNG TẦM THG` , NHƯ NG` TA ĐÂY HỌC CỬU ÂM CHÂN KINH, GIÁNG LONG THẶP BÁT CHƯỞNG, LONG TƯỢNG BÀN NHƯỢC CÔNG, LỤC MẠCH THẦN KIẾM, NGỌC NỮ TÂM KINH,.............
CÒN CỠ ĐM THÌ CHẮC LÀ HỌC "QUÌ HOA BẢO ĐIỂM" (LÀ CÁI VÕ CÔNG TRONG TIẾU NGẠO GIANG HỒ , ĐẶC BỊT MÔN NÀY CHỈ DÀNH CHO THÁI GIÁM =)) =))

Nobunaga Oda said:
ĐM LÁ CÁI WÁI GÌ
AI THÈM HỌC MẤY CÁI TRÒ CÂU BÀI VỚ VẨN CỦA ĐM
ĐM THÌ CHỈ HỌC ĐC MẤY MÔN VÕ CÔNG TẦM THG` , NHƯ NG` TA ĐÂY HỌC CỬU ÂM CHÂN KINH, GIÁNG LONG THẶP BÁT CHƯỞNG, LONG TƯỢNG BÀN NHƯỢC CÔNG, LỤC MẠCH THẦN KIẾM, NGỌC NỮ TÂM KINH,.............
CÒN CỠ ĐM THÌ CHẮC LÀ HỌC "QUÌ HOA BẢO ĐIỂM" (LÀ CÁI VÕ CÔNG TRONG TIẾU NGẠO GIANG HỒ , ĐẶC BỊT MÔN NÀY CHỈ DÀNH CHO THÁI GIÁM =)) =))
Ơ, thì tớ cũng có bảo Dm là gì ghê gớm đâu? :) Nhất là mấy cái trò spam bài thì ai chẳng làm được :p
Ủa, Trí cũng học cửu âm chân kinh hả? Vậy là đông môn roài, nhưng chắc là Trí nhập môn trước nhỉ? :p
Mà sao bít Dm học quỳ hoa bảo điểm? =))

L-Pearly

Cái thằng Trĩ kia. Ai mượn mày cứ đi rêu rao hết chỗ này đến chỗ kia chuyện ĐM với PL thế hả? Ai có chuyện thì người đấy lo, biến ra chỗ khác mà buôn đi. Topik của người ta đang nói chuyện cứ nhảy vào hót linh tinh.

Tiếp về Music nhá. Ai thích Rob Thomas, Mario, Oasis, Black Eyed Peas, BSB, Frankie J ko? Tao đang có album mới của các vị này đây. 8k/ đĩa thôi (rẻ quá :D)

Nobunaga Oda

=))
L-Pearly said:
Thằng Trĩ này, yên ổn ko muốn lại cứ thích cãi nhau. Mày bị hâm à?
vâng
ko cãi nhau thì làm giè
ngồi tâm sự hay tán tỉnh nhau =)) =)) =))
khuấy động lên 1 tí cho vui =))

Nobunaga Oda

L-Pearly said:
Ah quên mất. Bác Hạnh ơi, bác có bài "Chaotic" và "Someday (I will understand)" của Brit chưa? Nghe cũng ổn phết.
thế có cần ko, tui tải cho

có kazza rùi =)) =))
bài "lào" cũng chơi

nhgiang

Member
L-Pearly said:
Ah quên mất. Bác Hạnh ơi, bác có bài "Chaotic" và "Someday (I will understand)" của Brit chưa? Nghe cũng ổn phết.
A. Brit có 2 bài mới à. Sao chẳng thấy nói gì cả.

@ ngọc : đề nghị lớp trưởng gọi điện cho cô Tâm hỏi về vụ hoc thêm Toán chiều nay. Chẳng hiểu là khi nào bắt đầu học nữa. Chán quá cơ :(

Nobunaga Oda

nhgiang said:
A. Brit có 2 bài mới à. Sao chẳng thấy nói gì cả.

@ ngọc : đề nghị lớp trưởng gọi điện cho cô Tâm hỏi về vụ hoc thêm Toán chiều nay. Chẳng hiểu là khi nào bắt đầu học nữa. Chán quá cơ :(
Hình như nghe huyền nói là 10/7 mới học =)) =))
may mà mình ko đăng kí
=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000