moi nguoi oi, toi choang!

chayphatsang

[SIZE=1]anh em oi, toi bao nha. Co ai hoc o tang 3 nha A nam nay ko? The cac dong chi co thay cai canh chang hay ho gi la mot dam cac be ( mo ngoac la con trai con hen het ay ) chung no co cai tro rat vui ma hau nhu ngay nao cung dieu ko? Cai tro noi duoi nhau vao WC ay! Hay cai tro 2 hiep khach duoi bat nhau va diem chet cuoi cung van la cai WC ay!......... Tui cu tuong tro nay duoc khai sinh tu khi co hoi 01 - 04 len thoi, ai ngo no co xuat xu (theo tui biet hien nay) la tu 10 nam truoc co. Ha ha, xin giau mat kho chu ay de dam bao an ninh xa hoi, nhung noi chung la nghe xong thi toi choang. Hinh nhu cai bon da tung hoc nha A, tang 3 deu co tien su the thi phai???????????????????//////.
co ai tra loi gium toi ko?
[/SIZE]

BlackMask

bạn hơi nhầm thì phải ,t rường nào mà chả thế ,tàng nào mà chả thế cái trò con gái bị con trai đuổi cùng đường thì chui vào phòng vệ sinh ở đâu chả thế ,còn lớp đong con trai dĩ nhiên kéo nhau vào phòng vệ sinh chẳng qua là biểu dương lực lượng thôi mà , đâu có gì là lanhỉ?

BlackDragon

Active Member
Tầng 3 , nhà A ,WC , hình như thông tin nào cũng liên quan đến lớp mình :D , đúng là lớp mình cạnh WC nên có nhiều trò thật . Một thằng lớp mình bị lấy hồ sơ thi ĐH (có ảnh) dán vào WC nữ . Vui phết

chayphatsang

ờ hén
hình như là bạn BM hiểu nhầm ý tôi rồi thì phải, ý tôi ở đây chỉ là nói về cái việc sự kiện đã nêu ấy là có tiền sử từ rất xa rồi thôi, chứ đầu phải la như bạn nói?

Nhưng thôi, có lẽ là tôi viết khó hiểu thật. Công nhận là đợt này tầm trạng bất ổn nên làm gì cũng bất ổn theo.

Mà hình như công bằng mà nói thì những cảnh vui mắt như thế chỉ rầm rộ và quy mô ở tầng 3 thôi thì phải, nhỉ??????????????///

a, tôi cũng đầu có nói riêng vế lớp bạn đâu hả, bạn P, lại nhầm rồi!

chayphatsang

"chời" ạ
hóa ra ấy học tầng 2 hả, thảo nào, tôi cứ thắc mắc ko hiểu bạn TGP ở tầng 3 là bạn nào, và cũng ko hiểu cái vị tốt số được hiện diện trong WC nữ là ai.
tầng 2 cũng vui ghê nhỉ!

BlackMask

xin lỗi thông báo thêm , lớp tôi cũng ở tầng 2 , chỉ có điều , tầng 2 hối trước còn có cái trò , lũ con trai A3 đứng thành hội trước cửa lớp , để soi mói + gây sự với thằng nào đi đơn lẻ vào phong vệ sinh , mà khốn cái là lớp P đây lại ở phía trong lớp A3 thế nên mấy bác A4 thỉnh thoảng cũn bị vài "đòn" oan vì đi về lớp mình :lol:

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-chayphatsang+Apr 8 2004, 04:51 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chayphatsang @ Apr 8 2004, 04:51 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cái chữ kí của bạn P hay đấy. Ở đâu ra vậy? [/b][/quote]
Đây là những dòng tâm sự của cố nhạc sĩ Trịnh Công Sơn trong một bài viết của ông . :)

tinhtinh86

lớp tớ ngay cạnh WC tầng3 .. 2 năm liền trấn giữ WC và .. đặc biệt từ sau dịch "cúm gia cầm", D5 thường xuyên được nghe giọng ca ngất ngây con gà tây của các boy D2 mỗi khi các bạn ý đi thành tiểu đoàn cùng xem World Cup B)

chayphatsang

ấy ơi
ko phải d2 đâu, đừng nói thế, tội nghiệp bọn nó mà
bọn d1 đấy
vô duyên kinh khủng
nhưng kệ
bản sắc riêng của bọn nó mà

tinhtinh86

oé .. sorry các bạn D2 tớ nhầm ^_^ Đấy gọi là bản sắc riêng á .. hì .. phong cách D1 hiếm có khó tìm .. mà ko hiểu vì lí do gì mà ngày nào các bạn ý cũng .. "đoàn quân VN .. đi WC" .. fải chăng cũng là .. bản sắc riêng B) :rolleyes:

chayphatsang

ấy ơi
tớ có học d2 đâu, chẳng qua thấy chúng nó tội nghiệp vì bị ấy hiểu nhầm nên nói thôi.
ờ mà đúng là lớp nào chẳng có bản sắc riêng cơ chứ. VD như trong mắt tớ thì d5 có cái bản sắc riêng là rất đoàn kết. D4 thì hơi nghịch nhưng vui........... Đấy, thì cái bọn d1 cũng có bản sắc riêng là cái trò nghịch ngợm "dại dột" kia.
Nhưng biết làm sao? Bọn con trai có những trò như thế là chuyện thường thôi mà.
với lại chúng nó làm thế cũng làm cho tầng 3 nhà A có khối chuyện để nói.

hate_a3

Member
trời đất ơi, cái trò này thì phải là a3, phải nhìn cái cảnh các ông a2 với a1 đứng chờ vì ko có chỗ, ha ha ha

SkelballCVA

Member
má nó ! a1 bọn tao phải học 2 năm cầm trịc nhà vệ sinh ! bái phục mấy bố a3 .. bao h cũng đi tập thể .. kô có bạn đi cùng là ko có tâm chí nào mà làm việc ..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000