Moi nguoi oi!Hay cung nhau xay dung mot box tieng Phap''ruc ro'' vao chu?

D

daiduongsautham

Guest
De box tieng Phap the nay thi thua kem box tieng Anh wa!Sao chang co ai vao ca the nay,box tieng Phap gan moc meo het ca roi,truong minh hoc tieng Phap nhieu lam co ma?Moi nguoi hay cung vao day,noi chuyen nhu nhung thanh vien duy nhat hoc tieng Phap o truong minh,hay lam chu? =D>

Thía hỏi thật mọi ng nhá (hix, lần này ko dám viết tiếng fáp nữa :>>) Nx Topic này lập ra với mục đích chủ yếu là để học hỏi là chính, giao lưu là phụ mà ko khác 1 topic bình thường viết bằng tiếng việt nào trong diễn đàn thì nhìu ng tham gia để làm cái rì vì vẫn sẽ "lèo tèo, thảm thương" thôi!!!

Vấn đề là dân lớp pháp luoi qua! Co 1 cái topic xài hết năm này qua năm khác! >:p Lại còn chả thấy tham gia vào hoạt động của trường gì cả.Hợp tác phát triển với lớp F đi! =D>

dungdanong89

ý tưởng của quân hay nhỉ ,hay là các lớp pháp hợp tác với nhau để làm "chào tuần mới 'đi,làm 1 cách hoành tráng vào.Sắp đến ngày thành lập trường rùi,mấy lớp pháp góp vui vài tiết mục nhỉ

Hà Giang

Member
A1 đâu rồi?

Các anh chị A1 ơi, em hỏi chút xíu là có ai dự định thi Đại học khối D , mà mới học tiếp Pháp được 3 năm không? Nếu ai có thì cùng vào đây nói chuyện. Em cũng muốn thi khối D quá nhưng tiếng Pháp học vất vả quá. Tại mình cũng hơi lười học chút xíu. :)

maitrang_90

Member
Cho em tham gia với được không ạ ? Em là học sinh trường khác ,nhưng cũng học tiếng pháp , nên em nghĩ là vào cũng không sao , đúng không ạ ? =D> =D>

maitrang_90

Member
kiwi_vn said:
Úi! I don't Understant.
Anh ơi ! Em không biết một tí tiếng anh nào đâu ạ ! Anh vui lòng sử dụng tiếng mẹ đẻ (tiếng việt ý ! ), hoặc không thì tiếng pháp cũng được , chứ đừng dùng tiếng anh , em dị ứng nó đấy ! /:)

maitrang_90

Member
kiwi_vn said:
Hi hi! Dùng tiếng Việt đây! Chẳng lẽ em chưa học tý Tiếng anh nào sao?
Em cũng có học rùi , nhưng mà toàn nhầm thui . Em vẫn nhớ cái hôm đầu tiên học tiếng anh , cô giáo bảo viết các tháng = tiếng anh , em xung phong ngay . Và thế là :
october---->octobre
november---->novembre
december----->decembre
:(( :(( Từ đó cạch luôn , không bao giờ dám lanh chanh trong giờ học tiếng anh nữa !

chubby_cee

Chà.box tiếng Pháp bi giờ đônng vui quá rồi nhỉ.Hè hè,tui học lớp A1 đây, mới học tiếng Pháp nên còn kém lắm.Mong các ''sư đệ,sư muội,huynh,tỷ chỉ giáo'' cho!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000