Mọi người học tiếng Pháp đâu hết rồi???

D

daiduongsautham

Guest
em cung vua moi hoc tieng Phap,biet it thoi,the la chi em minh gan giong nhau chi Ha nhi?bat viet tieng Phap vao day thi minh chiu thua roi!hic hic

tubi_mystery said:
à ....năm nay tớ học 12f đó ...hì hì .... :D
Hihi, thế thì phải là em chị rồi :) Em học tiếng pháp thầy cô giáo nào thế ? chị cũng học 12f cách đây 4 năm rồi, do thầy Thành chủ nhiệm và cô Quỳnh Hương dạy tiếng pháp, em có biết hai thầy cô không ?

Snow_moon287

Hi các bạn!!!

Mình không giỏi tiếng pháp,mình chỉ giỏi tiếng anh thôi :D Nhưng không sao cả,chúng mình làm bạn nhé :9 Các bạn ơi,cho mình hỏi 1 chút nhé,có bạn nào học cùng lớp với ban Nguyễn Thảo Nguyên(con trai,da trắng,cận,hồi cấp 2 học trường Ngô Sĩ Liên) không?
Sự giúp đỡ của các bạn là niềm vui và vinh dự lớn lao cho mình. :)

Donc...Il semble que tout le monde "aime a` la folie" le vietnamien :D...et c'est pourquoi on n'e'crit que quelques lignes en francais :9 ...Moi, Je pense qu'il vaut mieux de pratiquer le francais ici :cool: :)

D

daiduongsautham

Guest
[The cau hoc tieng anh?To hoc lop 10a1,to biet Thao Nguyen tuy khong cung hoc mot lop o truong nhung to hoc them Hoa voi Nguyen.Con neu muon biet thong tin them thi lien he voi nick yahoo:doi_mat_buon0072003,hoi Hong trang hoc cung lop voi Nguyen day.

Snow_moon287

Hi Dung!!!

Cám ơn cậu nhiều nhiều.Cậu cho mình hỏi Nguyên đang học lớp nào vậy?Merci.Nguyên học buổi chiều phải ko?
Thanks so much!!!!

.::Xuany::.

Salut mọi người!
Ngó qua cái topic thấy toàn các chị lớn thui nên em cũng góp vài câu cho zui.Em là thần dân của D5 nè.Chắc trong đây anh chị nào học D5 chắc toàn là học sinh của cô Thu thôi phải kô?

dungdanong89

vân ơi ,nguyen đang hoc lớp f hoc cả chiều cả buổi sáng,có hôm ăn trưa ở trường nữa.ấy có cần thông tin gi thì hỏi rõ ,nói chung chung mình ko bít thế nào mà trả lời cả

oh cả Xuân Hà nhà mình cũng góp mặt nè,vui quá .HÀ có vẻ iu cô thu quá nhỉ ,vừa vào đã hỏi cô thu :)

tubi_mystery

Thanh Phuong Nga said:
Hihi, thế thì phải là em chị rồi :) Em học tiếng pháp thầy cô giáo nào thế ? chị cũng học 12f cách đây 4 năm rồi, do thầy Thành chủ nhiệm và cô Quỳnh Hương dạy tiếng pháp, em có biết hai thầy cô không ?
..vậy thì em cũng gọi chị là chị rồi ...hì hì ...em chỉ biết cô Quỳnh Hương thôi chị à ...thỉnh thoảng cô cũng dạy bọn em ...chị cho em Ym của chị nhé ....để chị em mình vào nói chuyện ... :)

Snow_moon287

Cám ơn bạn Dung nhiều lắm,thế bạn học lớp nào vậy???Mình đoán là bạn cũng học Ngô Sĩ Liên đúng ko?Mình cũng vậy đó :D
Chúc bạn học tốt nhé!!! :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000