Miss D1 nào :D

theo bạn ai xứng đáng là miss D1

• Phùng Ngọc Anh

Votes: 4 5.1%
  • Hoàng Quỳnh Anh

Votes: 1 1.3%
  • Nguyễn Quỳnh Dương

Votes: 26 33.3%
  • Lưu Thùy Dương

• Nguyễn Thu Hằng

Votes: 24 30.8%
  • Nguyễn Thùy Linh

• Nguyễn Hà Mi

Votes: 9 11.5%
  • Đỗ Phương Nam

Votes: 0 0.0%
  • Lê Hồng Nhung

• Đỗ Bích Ngọc

Votes: 11 14.1%
  • Nguyễn Thu Thùy

• Nguyễn Thu Trang

• Total voters
    78
  • Poll closed .

cvasyanh

Member
anh em vào đây binh chọn cho danh hiệu Miss D1 nào >:D<
ảnh sẽ post sau
đây sẽ là 1 topic để tất cả mọi người không phân biệt tuổi tác giới tính,bỏ phiếu bình chọn cho 1 người xứng đáng giữ danh hiệu miss D1 04-07.
Mong các bạn KHÔNG POST BÀI CHO ĐẾN KHI ẢNH ĐƯỢC UP XONG và TUYỆT ĐỐI KHÔNG SPAM

Nguyễn Thu Hằng

Bạn Hằng này cao 1m64, ít nói và chỉ nói nhiều với những người bạn thực sự, khá tâm lí, hơi đanh đá 1 tí, dễ gần, học giỏi, thông minh, là 1 người tổ trưởng mẫu mực và là bạn thân của sy skull.....(trên mức đó thì tớ ko biết).....:-B

Attachments

Nguyễn Quỳnh Dương

Ko cao nhưng người khác vẫn phải ngước nhìn. Đó là những gì có thể nói về bạn gái này, ẩn sau nụ cười quyến rũ,khuôn mặt xin tươi lại là một q+ năng động, tích cực tham gia các hoạt động ngoại khóa và đặc biệt luôn muốn đem lại niềm vui cho người khác (bạn âý bảo tớ đấy là mục đích sống của bạn ấy). Hihi nhưng mà bạn này cũng khá đanh đá và thẳng tính đấy :">

Attachments

Đỗ Bích Ngọc

Thông minh, học giỏi, vẻ ngoài cao ráo và có cá tính, luôn luôn lắng nghe và thấu hiểu, sẽ thật tuyệt vời nếu bạn đc trở thành 1 trong những người bạn của bạn ấy, ko tin bạn cứ thử rồi sẽ biết. ( Ặc tớ nhận xét hơi chủ quan ko biết các bạn có thấy thế ko T_T ). Đặc biệt là bạn Ngọc rất xinh khi lên ảnh, còn ngoài đời thì mắt phải tinh 1 tí =)) ............

À tớ nói thêm là cái ảnh thứ 3 là nhà bạn ấy đấy. Bạn nào có ý định đào mỏ thì vote ngay đi.........=)).........lol

Attachments

Phùng Ngọc Anh

Cảm ơn bạn :">.........

Ngọc Anh là 1 con người nhỏ bé nhưng lại có 1 cái đầu vãi to, ặc ý tớ là bạn ý rất thông minh, học cực giỏi, trẻ con nhất lớp, ước mơ hiện tại là thi xong đại học để còn đi chơi.

huytoan

Member
Nguyễn Thu Trang

1 khuôn măt baby, 1 cái đầu nhanh nhay, 1 trí nhớ siêu phàm, 1 tình yêu lớn với truyên tranh và 1 sư lanh lùng(bố của ghê) với những ai không phải con gái.
Xin giới thiêu deskmate của tớ::D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000