mem 83 đến 88 ai cầm disk CHÀO TUẦN MỚI

nenu_aloha

Member
=))... bà quên là chính bà cũng xuất phát từ cái nôi bóng rổ phong trào ah??? =)).... thế bà không nghĩ em ý cũng giống bà, từng là những người không biết tí j về br để rồi yêu nó à?? =))... nực cười...

Phong trào mà ở lại đến cùng hả con. Chữ phong trào ở đây là chỉ những người tuy cầm quả bóng nhưng mà ko iu thik thực sự(nói động chạm đến ai cho xin lỗi). Bà và con ko thể gọi là bóng rổ phong trào đc. Đơn giản vì chúng ta đã theo đuổi đến cùng và tập luyện nghiêm túc chứ ko phải chỉ chơi vài ba tháng và ko hề có ý định chơi cho ra chơi

PMH10d4

Member
@chị thơ: em mới tập chơi được có 1 tháng thì chị bít thế nào là yêu hay không yêu được nhở, với cả yêu cái gì cũng phải báo cáo ah???còn nếu mà chị tức em vì câu nói đó thì cho em xin lỗi, với cả lúc đấy em cũng chả bít em nói cái gì đâu, em cũng chẳng phải đứa bít nghĩ nhiều nên những cái không đáng nhớ và không mún nhớ thì em đều chẳng bao h nhớ vào đầu được, ở đời có nhiều thứ phải suy nghĩ hơn là lời nói, nếu mà chị ức chế thì chị cứ mắng em cho hết ức chế đi, dù sao cũng ko phải là lần đầu em bị mắng mà....lời cuối cùng em mún nói là em xin lỗi nếu lời nói của em làm chị khó chịu, em cũng chẳng có ý gì đâu!

Ờ, chấm dứt chiện này. Ko nói nữa, mong em lần sau nên để ý hơn lời nói của mình. Chị cũng ko có ý nói gì em cả chỉ vì vô tình lời nói của em lúc ấy đang chạm đến thời điểm nhạy cảm của chị khi chị đang xuống phong độ cho tay ném. Chính vì vậy chị có nói gì ko phải em bỏ quá cho nhá. Và nếu em thật sự iu thik bóng rổ thì em nên xin gia nhập đội em ạ vì tập ở CLB ko hiệu quả cho lắm, nếu em muốn chơi cho ra chơi thì nên vào đội vì chị cũng ko muốn nhìn em tập sai cơ bản, chị đã nhìn em ném nhìu và nói thật nếu cứ thế thì em sẽ ko đi đến đâu cả. Thực sự iu thik thì nên tập với những người thật sự bít chơi. Chúc em sớm thành công!

scca390

Member
Thơ làm lìn có tay ném. Đis được vào sân mà vào thì cũng ăn block thoai :)). Em nó nói thía thì cũng đúng mày tức làm đíu gì lo mà tập tành để chứng minh điều ngược lại. Nói mồm kô thì được ích lợi gì :))

PMH10d4

Member
hix hix cảm động quá, chị thơ quan tâm em quá cơ!!!em bít rồi nhưng mà thật sự là em ko bít chơi bóng rổ thế nào cả, đến cái luật chơi em còn chả bít thì nói gì đến kỹ thuật, thế nên là vào đội tuyển thì không xứng đáng lắm, thui em cứ tập luyện bình thường cho quen đi đã, khi nào chơi khá hơn thì em sẽ xin vào đội sau.

koki_fcuk86

Member
Ở ... thế cái disk đấy đâu .... tao còn chưa được xem này... chắc hỏng rồi :)) ... hơn 3 năm rồi còn gì ... Có send tao nhé Vinh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000