mem 83 đến 88 ai cầm disk CHÀO TUẦN MỚI

hate_a3

Member
mem bóng rổ từ 83 đến 88 ai đang cầm disk chương trình Chào Tuần Mới trả cho Vinh nhé, lần trước anh Hoàng mượn bảo burn 1 bản cho anh Hoàn cuối cũng anh Hoàn lại cầm, hỏi anh Hoàn thì bảo ko biết, mấy hôm sauThịnh lột bảo em cầm, đưa cho Huy rồi, Huy lại bảo Thịnh có đưa bao h đâu
thế có ai vào đây đọc mà còn liên lạc với mem nào thì hỏi hộ cái nhé, sau khi tìm đc ai có nhu cầu sẽ burn cho sau

H

HoangPhiHong

Guest
hate_a3 said:
mem bóng rổ từ 83 đến 88 ai đang cầm disk chương trình Chào Tuần Mới trả cho Vinh nhé, lần trước anh Hoàng mượn bảo burn 1 bản cho anh Hoàn cuối cũng anh Hoàn lại cầm, hỏi anh Hoàn thì bảo ko biết, mấy hôm sauThịnh lột bảo em cầm, đưa cho Huy rồi, Huy lại bảo Thịnh có đưa bao h đâu
thế có ai vào đây đọc mà còn liên lạc với mem nào thì hỏi hộ cái nhé, sau khi tìm đc ai có nhu cầu sẽ burn cho sau
admin đâu zoai.chẳng liên wan j cả

hate_a3

Member
thì đấy đm, anh chưa kịp copy sang thì ông Hoàng mượn cho ông Hoàn xem, xong từ đấy đến giờ mất dạng, nếu mà đĩa hỏng những thằng nào đã cầm đĩa chết với tao :-w
@Hưng: em ko biết đọc hả em, ko liên quan gì mới ghê ^^

Đừng buồn đừng buồn, chị đang rất rất vui, chưa bao h chị vui thế này thế cho nên kưng đừng buồn nhá.
@Hằng : em ơi toàn chiện của đội với nhau, đề nghị em ko tham gia vào ko Đức bi sẽ lock nik em B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000