\m/Họp mătk Rock club\m/

chocomog_257

Moderator
ôi thôi em xin các bác, em chót dại - ko dám phân biệt chủng tộc đâu :))
@ Tú: sáng thứ 2 vừa rồi tôi bị giam lỏng ở nhà, dek đi được, thông cảm :(( họp tiếp hôm nào thế?

haketu

Member
@ Tú: sáng thứ 2 vừa rồi tôi bị giam lỏng ở nhà, dek đi được, thông cảm họp tiếp hôm nào thế?
ông điên à, GC họp 8h sáng thứ 6 hàng tuần, sao lại lòi ra thứ 2 ở đây??? :)):))

phongvan

Member
em chẳng có ý phân biệt
nhưng em muốn RC hoạt động độc lập, k0 phải là tập con của GC (cái này do bản tính cố chấp của em thôi)

tuy nhiên nếu các thành viên đồng ý và thấy rằng nó có lợi cho RC trong việc hoạt động thì em sẽ k0 phản đối

hic
lúc nào cũng nói tinhthần Rock, vậy mà em dek thấy nó đâu
buồn

haketu

Member
nhưng em muốn RC hoạt động độc lập, k0 phải là tập con của GC (cái này do bản tính cố chấp của em thôi)
TÙY MÀY! TẬP CON DEK J`! TAO NÓI SÁT NHẬP CHẲNG QUA LÀ CHO PHÒNG HỌP CHO BỌN MÀY THÔI, NHƯ THẾ NÓ CÓ TỔ CHỨC HƠN. KHÔNG THÌ THÔI VẬY ! :p:p

phongvan

Member
thế thì k0 gọi là sát nhập
phải nói là clb guitar giúp đỡ clb Rock
như thế có phải anh em vui vẻ
mà tao cũng biết ơn mày (k0 trêu mày nữa :p)

BlackDragon

Active Member
Nói thật, bây h anh chán mấy cái gọi là "tinh thần rock" rồi. Cứ rock là phải thế nọ, phải thế kia, mệt lắm.
Anh thấy bây h sát nhập với GC cũng là hợp lý. Thứ nhất là có phòng sinh hoạt, thứ 2 là có quy củ hơn. Sau này nếu ổn định rồi có thể tách ra cũng được.

phongvan

Member
ai bảo tinh thần rock là thế này thế nọ đâu
đơn giản chỉ là có sự nhiệt tình và tính đoàn kết cao hơn đối với anh em với nhau

hơn nữa em nói rồi sát nhập cũng tốt thôi
nhưng dek j chứ
hẹn nhau đến kinh
cuối cùng lại phải dựa vào GC
hơi buồn

haketu

Member
THẾ NÓI TÓM LẠI LÀ 2 KLUB CÙNG NHAU SINH SỐNG CHỨ GÌ! THẾ THÌ THẾ NÀY NHÉ! 8H SÁNG THỨ 2 TUẦN SAU, TẬP TRUNG TẠI PHÒNG E2.4. XIN HẾT. RẤT VUI KHI RC THAM GIA CÙNG

tta

Bác nào có đĩa Stadium Arcadium của Red hot chili peppers cho anh em nghe thử, thấy bảo như Pop >> mất chất roài !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000