Lúc Này Bạn Cảm Thấy Thế Nào???

unni_x

Active Member
thị giác : buồn ngủ
thính giác : điếc tai vì nhạc nhẽo
vị giác : nhạt
khứu giác : mùi lông mèo thơm thơm :x
cảm giác : vô vị :(

unni_x

Active Member
Vừa đọc bài của bạn Vũ Tuấn Nam 12A2, ôi sao mà mình cảm thấy xúc động quá, cảm ơn bạn Nam nhiều lắm cơ.....

**Mea ngoan**

Ổ ôi...hè này vui cực....đâm đầu vào ôn thi ĐH, thi xong chắc trượt,ở nhà hết ngày này wa ngày khác, đi chợ nấu cơm, mà khổ nỗi ở cái chợ heo hút này dek có anh nèo đẹp zai mới bùn....

unni_x said:
Bài này này em iu, anh iu cảm động ghê cơ, không biết bạn ý là bạn nào mà lại dành cho mình những lời lẽ đáng iu thế :-S :|
http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=2680&page=2
À, cái này thì em đọc rồi,mà thôi bạn ý xin lỗi rồi thì bỏ qua đi, anh iu của em rộng lượng lắm mà, đâu chấp nhặt đúng ko ;-) . Với cả bạn ý ko bít mình là ai, ko hiểu rõ chuyện nói thế cũng ko nên để bụng anh ạ ;)

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
À, cái này thì em đọc rồi,mà thôi bạn ý xin lỗi rồi thì bỏ qua đi, anh iu của em rộng lượng lắm mà, đâu chấp nhặt đúng ko ;-) . Với cả bạn ý ko bít mình là ai, ko hiểu rõ chuyện nói thế cũng ko nên để bụng anh ạ ;)
bi giờ mới thấy người ta xin lỗi :) dù hết tức rồi nhưng mà vẫn phải cảm ơn bạn ý đã dạy cho mình cách đối đáp với những lời lẽ không tốt từ người ko hiểu rõ mình :)

p3yeu

Member
sáng nay trời nóng ở nhà thật là dại ra đường thật là ngu
:( mình ngồi nhà tã ps2 :(
nóng mệt chán lúc nào cũng gameover :-(

unni_x

Active Member
thời tiết như dở hơi X( làm việc thì bị chửi là vô trách nhiệm X( học hành thì mệt mỏi X( mèo thì.... chán... :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000