Lớp A5 ơi, không có ai sao

tranthuquynh

Lớp mình ơi, vao đây chơi đi. Lâu lắm rồi không gặp mọi người cũng chẳng có tin tức gì hết cả. Mọi người bây giờ thế nào rồi? có ai chuẩn bị get maried không? Chắc mọi người đi làm hết rồi đấy nhỉ. À mà hình như năm nay lớp mình họp lớp có phải không?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
:d: Trường mình có forum riêng, sao các bạn không rủ nhau vào đây cho vui và đóng góp bài hay cho trường đi, vào TTVN làm gì?? :D :cool:

Mà lớp các bạn có bạn nào tên là Hải Yến không??

sin

mọi người ở đấy quen rùi nên chưa muốn đi chỗ mới. mà có mấy khi lên forum đâu. Tớ thấy mỗi PVNH là chăm. hehe
Ko có ai tên thế cả

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thế thì Đăng gọi các bạn cùng lớp (và tất cả những ai là HS hoặc cựu HS Chu) vào đây đi, đây là "ngôi nhà" của HS Chu mà sao các bạn cứ váo chỗ kia thế... Rò rỉ chất xám quá thôi ;)

sin

Ua tớ có rủ rùi đấy chứ. Nhưng chúng nó xót cho bandwidth của trang này nên đã ở lại kia. Vào đây làm ngập ngụa chỗ này bằng ảnh của lớp thì không hay ho lắm phải k?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ấy, đâu có, Forum đang khuyến khích thành viên gửi ảnh vào trang ảnh mà ;)
Gửi vào trang ảnh thì tập trung hơn là vào từng bài post, ai muốn xem thì đỡ phải mất công dò từng trang... :)

tranthuquynh

Ủa Đăng dạo này chăm vào đây nhi? Cứ tưởng không có ai vào đây nữa rồi, thấy tiếc công mình lập ra cái box nạy Hihi.
Bạn Hà ơi, bạn Hải Yến học lớp À cơ chứ không phải lớp Ạ đậu

sin

Quỳnh viết cái quái gì thịa Tớ vào đây vì cái ttvn nó suốt ngày bussy. Nhưng nó hỗ trợ tiếng việt tốt hơn cái forum

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đăng said:
To PVNH : Hôm Tết offline thế nạo Hôm đấy trời mưa thì phại HIc
Ôi, hôm đấy tớ cũng có đi được đâu, áy náy quá... (thế mà sao đi đâu ai cũng hỏi là hôm họp đáy thế nào... :-( :( )
Thôi thì hẹn lần sau tớ về nước vậy ;) :)

sin

Thế lần sau là bg vây?
Tớ tuwowngr......
Mẹ kiếp sao cái này gõ TV khó vây.

Ah ban dang giu ki luc trong tro choi gi ay nhi?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chắc là khi nào học xong tớ mới quay lại VN cơ... :D Hơi lâu, nhưng mà từ giờ đến lúc tớ tốt nghiệp bận lắm, không về được đâu... :-<

Tớ chẳng biết tớ đang giữ kỷ lục ở đâu, ấy vào đấy mà tra, click vào nick tớ ở phần Game ý (chứ không phải ở ngoài này đâu)

sin

Vưỡn khoẻ lặm Chỉ có chú Kiên ko biét là lấy vợ xong thì có khoẻ hơn ko thôi. haha
đang ở affgan đấy à

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000