Lớp A5 ơi, không có ai sao

sin

Co danh sach lớp đấy nhưng là bản in thôi và ai cũng có hết ;)
Mai tớ gửi cho bản scan nhé vì chịu ko có tg ngồi gõ lại
Kiên, mày bg làm chỗ nào ấy nhi? Sao ko rủ nốt vợ lên đây?

sin

To PVNH: Sao tớ chơi game đến lúc ghi score thì toàn báo là bạn ko có quyền vào trang nạy Điên quá đi mất

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Khiếp các bạn lười thật đáy, có cái danh sách lớp mà phải để người khác lớp post hộ :D
Thôi được rồi, là admin nên cần gương mẫu, bạn nào gửi vào mail cho tớ rồi tớ chép ra hộ cho... :)
mail của tớ: [email protected]

Bạn Đăng chơi game trong forum có log in bằng nick của bạn không? Nếu có thì có vẫn đề gì đâu nhỉ??

sin

Thế mày ghi score ở trò nào để tao phá! Mãi vẫn chưa biết nên phá cái nào cho nó dễ

To PVNH: Tớ tìm được nguyên nhân rụi Máy chủ chỗ tớ cài proxy nên bị lỗi thệ Bạn vào mà xem nick của tớ có chỗ ghi 0 điểm và thời gian thì âm đến vài tỉ giây hehe. Nhưng tớ đã nghĩ ra cách khắc phục khó khăn rùi và đã có thể ghi điểm đươc. Mấy hôm tới tớ mail chọ

sin

Vân ới ời viết TV đi chứ. BG mà còn còi như trước thì lấy vợ sao đươc. Phải to hơn rùi chứ. :D

sin

To PVNH: Cãi nhau ở forrm to wá. Dù sao nó vẫn là tviên có xét mod đâu mà cãi nhau trong mục mod nhi? hehe

candyblue

Dang coi a, ke to cu viet the nay cho nhanh day, co dua nao ko doc dươc choich chet lươn , hehhhe, the a, to hon roi a, the sao van chua co ngươi yeu vay, eu, leu leu, chua co ngươi yeu da doa lay vo roi, tinh vi qua

tranthuquynh

O hinh nhu minh lap ra box nay de ban Dang tan hay sao ay nhi??? Toan thay bai cua Dang htoi! Dang oi tra cong to cai gi di chu!!!
Ma cai hom thu cua ban bi over quota roi day. Hom no to gui anh cho moi nguoi co moi hom thu cua ban bi tra lai thoi. Vao ma xoa bot di nhe. Hi hi

sin

Ac ac ay gui vao hop thu nao day??? To co nhieu hop thu qua quan ly ko het nhung chua co hop nao bi day hay het han ca.

sin

Co may hop thu cua to chi co 7mb dung luong thoi nen ko biet neu ay gui vao day thi no teo ngay.hehe. Con nha ngheo nen chi dam dung hop thu day thoi

tranthuquynh

To cung cha nho la to gui vao hom thu nao nua! Hihi!
Thoi de lan khac to gui lai vay, khi nao co nhieu anh dep dep mot chut. Con bay gio dang mua he di tam bien nhieu nen den lam, ko chup anh nua! Haha.
Ma hom thu co 7Mb thi nhan dc cia gi day nhi??? Hop thu nao cua ban co dung luong lon nhat day?

sin

Đào được đồ cổ thì đem bán đi mà khao anh em. Mie cai ttvnol đấy dạo này lại dék vô được nữa.
Rủ bọn dở hơi kia qua đây cho nó nát cái 4rum này ma` cha thanng na`o the`m:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

LeThanhThuy

Hello!

Ôi,mạng mấy hôm vừa rùi chán quá, giờ mới đăng ký thành công nè.
Quỳnh và Đăng nói mình vào TTVN và CVA bao nhiêu lần rồi mà bây giờ mới vô được.
Xin lỗi các bạn nhiều về time vắng mặt vừa qua nha!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000