Lớp A4 96-99 của thầy Oánh ơi :-)

vampi

dạ em ko dám anh Hiếu ạ!
mà Hiếu ơiiiiiiii, thầy dùi thì..... nhỉ. Nghe lời thầy dùi thì còn..... hơn.
:D

axit_xianua

Hom nay tao moi gap thay Oanh o ngoai dương day!! dang deo chau noi di choi!! thay van the! tuy rang co gia hon xua nhieu! nhung van nhanh nhen lam!!
NHO THAY OANH QUA! CA LANG OI! HE NAY DI THAM THAY OANH DI

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi, lớp mình lại có thêm 2 đám cưới nữa rồi.. :x
Thế là tổng cộng 4 đám, 2 bạn gái và 2 bạn nam :D

Dẫn đầu là lớp trưởng Hương, đã có con trai đầu lòng :D
Sau đó là lớp phó học tập là bạn Thế :D

Vừa rồi thì là bạn Phương Thùy với anh chồng đang học ở Ucaraina :x
Và bạn Thế Anh :D

Chúc cả 4 bạn luôn hạnh phúc bên bạn đời của mình!!! :* :x

Lê Tư Thế

Hi pà kon, thiệt là lâu rùi ko được gặp mọi người
Trước hết Thế xin chúc tất cả nhà ta luôn mạnh khỏe, vui vẻ, tươi trẻ và mát mẻ.....
Vậy là đã qua sáu mùa hoa phượng rực lửa, hoa bằng lăng trong sáng thủy chung, sáu mùa của những buồn vui, nhớ thương, sáu mùa của sự chia tay xa cách để mỗi người chúng ta tự đi tìm cho mình một con đường mới - con đường của tương lai. Tất cả chúng ta đều đã cố gắng để bước đi trên đường đời bằng đôi chân của chính mình.
Các bạn ạ, Thế thực sự cảm ơn mọi người đã cho Thế một tình bạn thân ái mà nhờ nó Thế đã có thể vững vàng hơn trong cuộc sống. Thế xin chúc cho tất cả chúng ta sẽ thành đạt theo ước nguyện và sự lựa chọn của mình.
Thế xin cảm ơn tất cả mọi người đã chia sẻ niềm hạnh phúc với gia đình nhỏ của Thế và chúc cho tất cả chúng ta đều xây dựng được những gia đình nhỏ hạnh phúc.
Một lần nữa, Thế xin chúc cho tất cả chúng ta luôn giữ vững những tình cảm bạn bè thân thương, cao quý mà chúng ta đã có, đặc biệt, xin chúc cho những người con của A4 đang sống xa Tổ quốc được vững vàng và thành công nơi đất khách xứ người.
Chào thân ái và quyết thắng.
Lê Tư Thế.

vampi

Pham Vu Ngoc Ha said:
Ôi, lớp mình lại có thêm 2 đám cưới nữa rồi.. :x
Thế là tổng cộng 4 đám, 2 bạn gái và 2 bạn nam :D

Dẫn đầu là lớp trưởng Hương, đã có con trai đầu lòng :D
Sau đó là lớp phó học tập là bạn Thế :D

Vừa rồi thì là bạn Phương Thùy với anh chồng đang học ở Ucaraina :x
Và bạn Thế Anh :D

Chúc cả 4 bạn luôn hạnh phúc bên bạn đời của mình!!! :* :x
Ucaraina ( cái nì ko thủng đc là nước nào, pó tay ). Mà sao lại là " anh chồng "? pó tay admin. đúng là HH viết bài. Ko thủng...ko thủng... =)) =)) =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng là Nam hâmmmmm :D Chỉ được thế là giỏi thôi :>
Thì sửa lại thành UKRAINE (viết theo TA) vậy :D
Viết thế kia cũng đâu có sai lắm đâu (phiên âm theo TV), thừa mỗi chữ a :> :p :D

Lớp mình có thêm bạn Thế vào chơi rồi, vui quá :D
Thế ơi, gửi ảnh cưới lên đi, cho mọi người chiêm ngưỡng với nào... ;-) Khi nào có cái gì mới mới thì báo cho mọi người cùng vui với nhé!!! ;)

Lê Tư Thế

Pà kon ơi, có tình hình gì mới mẻ ko? thông báo cho anh em biết với.
Hôm nay định nghe lời Hà gửi mấy cái ảnh cưới lên cho pà kon chia dzui mà lại bị trục trặc, chán quá, thôi đành hoãn lại đã vây.
À, nghe nói cái cậu Lê Tuấn nhà ta sang Pháp học hay "gái gú" lắm hả, cẩn thấy đấy, ko là toi đời trai trẻ đấy chú mày à, hà hà hà :) :) :) =)) =)) =)). Còn chú Nam thì sao, có gì tin cho anh em với, à, ở bên đấy chú mà có gặp được Sheva thì bắt tay nó hộ anh một cái nhé, hà hà, cảm ơn chú trước nhé, thi thoảng dạy cho bọn này vài câu tiếng Ucraina nhé. :> :> ;)
Tranh thủ viết vài câu thế đã, lại phải chạy rùi.
Chúc pà kon khoẻ nhé. Cho anh ôm hôn các cô các chú cái nào :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d: :d:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ơ, tớ tưởng Lê Tuấn từ hồi sang Pháp 1 vợ 1 chồng rồi cơ mà?? Sao Thế lại nói thế kia? :D
Còn Sheva mấy khi ở Ukr. đâu, muốn gặp thì sang Ý gặp dễ hơn ;)

Còn ảnh cưới, bạn Thế cứ gửi vào mail cho tớ, rồi tớ up cho ;) Khỏi phải lo chuyện "trục trặc" nữa nhé ;)

Lê Tư Thế

Hà ui, tớ vừa lượn một vòng và phát hiện ra là có quá nhiều thông tin mình ko được cập nhật, cũng như quá nhiều cuộc vui bị bỏ ra ngoài, Hà có thể cho tớ nick bên yahoo của bọn lớp mình để chat ko?
À, mà cô bé Thục Anh chụp ảnh cùng Mạnh Linh là ai ấy nhỉ? trông kháu khỉnh quá. Còn Hạnh thì thơ mộng quá, cảnh nào cũng đẹp, chỉ mỗi tội người thì xấu quá (vì ko chụp cùng Thế mà, ha ha ha). Còn Hà thì cũng khác thật đấy, trông vừa đáng yêu lại vừa "người lớn", hihihi, bọn bạn tây của Hà thì nhừ quá, trông chả hợp với Hà gì cả.
Thế đã nhé, chịu khó vào thăm rum thường xuyên và kêu gọi chúng nó lên nhé. bb

Lê Tư Thế

Trùi ui, định out rùi mà xem lại mấy cái ảnh của mọi người đi chơi thấy vắng mình lại thấy có lỗi quá, pà koon ơi, hè này có về được ko? nếu ko về được thì cố gắng thu xếp hẹn Tết con chó 2006 thì về nhé để gặp nhau cho đông đủ cái, cho pà koon còn báo cáo dâu rể chứ. Ngày mai tui sẽ đưa thử mấy cái ảnh cưới của tui lên để báo cáo với pà koon trước nhé.
Chúc anh chị em vui khỏe nhé.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Lê Tư Thế said:
Hà ui, tớ vừa lượn một vòng và phát hiện ra là có quá nhiều thông tin mình ko được cập nhật, cũng như quá nhiều cuộc vui bị bỏ ra ngoài, Hà có thể cho tớ nick bên yahoo của bọn lớp mình để chat ko?
À, mà cô bé Thục Anh chụp ảnh cùng Mạnh Linh là ai ấy nhỉ? trông kháu khỉnh quá. Còn Hạnh thì thơ mộng quá, cảnh nào cũng đẹp, chỉ mỗi tội người thì xấu quá (vì ko chụp cùng Thế mà, ha ha ha). Còn Hà thì cũng khác thật đấy, trông vừa đáng yêu lại vừa "người lớn", hihihi, bọn bạn tây của Hà thì nhừ quá, trông chả hợp với Hà gì cả.
Thế đã nhé, chịu khó vào thăm rum thường xuyên và kêu gọi chúng nó lên nhé. bb
Thục Anh là vợ chưa cưới của Mạnh Linh ;-) :x :D
Bạn Thế này, có vợ hẳn hoi rồi mà còn......... Linh nó vào nó.. khoét mắt ra đấy :p :)

vampi

Pham Vu Ngoc Ha said:
Đúng là Nam hâmmmmm :D Chỉ được thế là giỏi thôi :>
Thì sửa lại thành UKRAINE (viết theo TA) vậy :D
Viết thế kia cũng đâu có sai lắm đâu (phiên âm theo TV), thừa mỗi chữ a :> :p :D
viết sai thì nhận là viết sai, thế cho nó tiến bộ. lại còn cãi đài à? pó tay
Chào " nớp phớ " :D tui dzẫn dzui dzẻ trẻ nhưng mà ko có đc khoẻ cho lắm :D.
Cưới vợ rồi mới nhớ đến anh em, đúng là nhất vợ nhì trời nhỉ? =))
Nói đùa cho vui thôi :) mà Thế ơi, cái thằng sheva là thằng nào ý nhỉ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Cái tên này, người ta nhận sai lù lù trên kia rồi lại còn nói gì nữa?? :>
Lắm nhọt lắm cơ... [-( :-w

Mà khi nào bạn Thế gửi ảnh cưới cho tớ đấy?? Sốt ruột quá cơ :D ;-)

axit_xianua

Me Nguyen Tien Dat mat!! hom nay da dươc 3 ngay!! khong ai lop minh biet ca! channnnnnn! the moi biet lop minh van con qua chan! su quan tam den nhau van con qua it!! toi nay! nhung ai biet dươc tin nay tap trung tai nha Nam! 8h va den tham Dat!! oki!!

Lê Tư Thế

Pà koon à, mình đưa vài cái nick của một số người lên đây, pà koon nào còn thiếu hoặc biết của người khác thì tiếp tục đưa lên nhé, tất cả đều ở YAHOO.

Đặng Hạnh: hanhdt2007

Thúy Hằng: tranthuyhang_81

Thanh Tú: ntu162

Phương Thùy: phuongthuy06111981

Thế: ledotuthe

Phương Anh: lorddpa81

Trịnh Tuấn: tat_wine

Duy Long: pdldragon

Hoài Nam: nghoainambk

Quốc Tuấn: tuanbuou

Mạnh Linh: kieumanhlinh1981

Ngọc Hà: pvnh25

Tạm thế đã nhé, mọi người có thêm gì thì tiếp tục up lên nhé.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tớ bổ sung nhé:

Hiếu: axit_xianua, conghieu_gis
Binh: duybinh81
Lê Tuấn: latdeptrai81
Tùng: nguyenkhanhtung_1981
Hải Nam (Ukraina): nhnam_81
My: mynhon1982

Mà Thế ơi, sao ấy vẫn chưa vào Yahoo add tớ vào à? :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới