Lớp A4 96-99 của thầy Oánh ơi :-)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
axit_xianua said:
Hà hơi bị khinh thường nhau đấy! Vợ tôi ngày sau chắc chắn xinh hơn Hà đấy!!
Khiếp quá cơ, ai chẳng biết là vợ Hiếu sẽ... xinh :D :D :D
Có ai dám nói gì đâu cơ chứ :D

Post ảnh thì dễ thôi, ấy vào trang ảnh, vào đúng chỗ của lớp mình (khóa 96-99, lớp A4 nhé :p ), log in, rồi upload từ máy của ấy thôi... :cool:

linhdongnat.com

bọn này, để vào nói chuyện được với các bác nó bắt em phải đăng kí lâu ơi là lâu, hehe, trời, chỉ có mỗi Ngọc Hà là hay lên trên này thôi. chẳng thấy ai hay lên nữa cả.

Linh lên đây thì ăn nói giữ mồm giữ miệng 1 chút nhé :cool:
NH

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Linh hâm, tơ lên nhiều vì tớ là admin chứ còn làm sao nữa :cool:
Mà sao Linh register lắm nick thế, đã có 1 nick từ bao giờ rồi cơ mà... Vả lại, Linh nói ai đấy X( Hà là người kích hoạt nick cho Linh đấy X(
Cẩn thận nhé, H sắp về VN rồi đấy :q:

duonghoang

chao ca lop

o day thay it ngươi lop minh len nhi toan nhung ngươi khong o vietnam thoi. Hoang moi ve hanoi cung khong lau nhung chac lai cung sap di roi. Rat mong dươc gap lai may anh chi trong lop ong chuyen chon hoc xua kia(nhung hinh nhu chi co Hoang chon hoc nhieu nhat). :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ơ, DH đang ở HN à? tớ vừa mới về VN chơi 1 tháng xong, gặp bọn lớp mình mấy lần... vui ơi là vui :cool:

Năm ngoái tớ cũng về VN chơi, chúng nó còn rủ tớ đến cửa hàng thời trang của ấy nữa cơ, tớ đến đấy rồi đấy, trông cũng được đáy chứ nhỉ... Hôm đấy chỉ gặp Mẹ ấy, chẳng biết bây giờ trông ấy thế nào? :D

AMOUREUSE

chào các anh các chị ,
Em không học A4 mà em học A1 nhưng cũng là lớp do thầy Oánh làm chủ nhiệm. Lớp em không thấy có nhiều người tham gia vào forum nên buồn quá , hôm nay dạo quanh một vòng forum thấy box của anh chị cũng là " con " của thầy Oánh nên em đánh bạo vào làm quen với mọi người , có gì mong anh chị chỉ giáo ... hân hạnh được làm quen voi moi nguoi

AMOUREUSE said:
chào các anh các chị ,
Em không học A4 mà em học A1 nhưng cũng là lớp do thầy Oánh làm chủ nhiệm. Lớp em không thấy có nhiều người tham gia vào forum nên buồn quá , hôm nay dạo quanh một vòng forum thấy box của anh chị cũng là " con " của thầy Oánh nên em đánh bạo vào làm quen với mọi người , có gì mong anh chị chỉ giáo ... hân hạnh được làm quen voi moi nguoi
uầy ,lớp mình thiếu gì người tham gia forum , vẫn có V.A hay lên , nhưng từ hồi lớp mình có web riêng , bọn nó lười lên đây hẳn
xin lỗi các anh chị tiền bối , em cũng xin được ... chỉ giáo , hân hạnh được làm quen với mọi người
các anh chị lớp trước nếu có nhã hứng , tham gia web lớp em cho vui nhé
hiện tại nó vừa bị hack nhưng mấy hôm nữa là vào ok :>> lớp em back up thường xuyên lắm

www.loila.org

cùng là đệ tử của Mr.Oánh mà , các anh chị cứ vô tư ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ em Hoa:
Chào em, em cứ vào đây nói chuyện thoải mái ;)
Oh, mà chị em mình cùng họ à? :p
Họ của em là họ "Phạm Vũ" hay là Bố em họ Phạm và Mẹ em họ Vũ (giống) chị đấy? :cool:
Mà thời các em, A1 là lớp nào đấy? Vẫn là lớp KHTN chứ? (khóa chị là khóa cuối cùng học theo kiểu phân ban mà)

Ôi, mà em đừng mơ có anh chị nào vào đấy nói chuyện với em (ngoài chị), vì lớp chị thì mọi người đang bận cưới vợ, lấy chồng, thành ra chẳng có thời gian đâu :) (mỗi chị là còn... rỗi hơi :p )

@ em Việt Anh:
Ôi, trường đã có forum to thế này, các em mất công làm forum riếng làm gì nữa, gọi các bạn vào đây cho vui có phải hay không? ;) ;-)

AMOUREUSE

Chị Hà ,
Em mang họ của cả bố và mẹ chị ạ , bố em họ Phạm , mẹ em họ Vũ , nghe hai họ Phạm Vũ nghe hay nhờ chị nhờ , vừa hay vừa kêu , lại còn oai nữa .hehe
Em cũng hay ghé forum trường mình chơi lắm nhưng ít gặp mọi người lớp cũ , cũng tính post bài nhưng cũng chẳng biết post vào đâu , thấy các lớp khác người ta tâm sự với nhau ầm ầm , tính " đú " vài phát nhưng cũng chẳng hiểu người ta đang bàn về vấn đề gì , rõ chán ...hichic
EM cũng chẳng mơ anh chị nào vào đây nói chuyện với em nhiều , co người đọc và trả lời là ổn rồi ... hichic , ai cũng bận cả mà ...
Chị đang ở nước Áo hả chị ???

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hay quá, Bố chị cũng họ Phạm, và Mẹ chị cũng họ Vũ :cool:
Con của 2 họ này gộp lại đứa nào cũng hay em nhỉ :> :D Chị cũng công nhận với em là "Phạm Vũ" nghe rất kêu, rất hãnh diện... (sao chị thích tên của chị thế :> )

Lớp chị cũng chẳng mấy ai vào...
Nhưng mà trong forum còn những lĩnh vực khác mà em: nếu em thích ăn uống hay biết cách nấu những món ăn đặc biệt, em vào CLB Ẩm thực; em cũng có thể vào box Thể thao, hay "Cùng nhau tâm sự", thỉnh thoảng em cũng có thể thảo luân nghiêm túc hoặc hôm nào vui vẻ thì tán gẫu với mọi người trong "CLB Chuyện trò"; ngoài ra, nếu có những kỷ niệm (cả vui lẫn buồn) về trường, em vào "Kỷ niệm tuổi học trò" để chia sẻ với mọi người; và cả nghe nhạc online trong CVA ở box Âm nhạc nữa; v.v...
Em có thể "lục lọi", tìm kiếm khắp forum mà, có nhiều cái hay lắm.. ;)

Ừ, chị đang học Dược ở thủ đô Wien của Áo... Còn em đang học gì ở Pháp và ở TP nào thế? Dân trường mình ở P cũng đông nhỉ...
Mà lớp A1 của các em là chuyên gì thế?

linhdongnat.com

hehe, công nhận Hà chăm chỉ thật bái phục quá đi mất, hehe lúc trước tớ ăn nói linh tinh Hà bỏ qua nhé. chà chà cái forum này sắp chết rồi hay sao mà chẳng thấy ma nào lên thế nhỉ, Hà tìm cách nào làm cho cái diễn đàn này sống lại đi chứ.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
linhdongnat.com said:
hehe, công nhận Hà chăm chỉ thật bái phục quá đi mất, hehe lúc trước tớ ăn nói linh tinh Hà bỏ qua nhé. chà chà cái forum này sắp chết rồi hay sao mà chẳng thấy ma nào lên thế nhỉ, Hà tìm cách nào làm cho cái diễn đàn này sống lại đi chứ.
Ôi, cám ơn bạn Linh trả lời nhanh thế nhé. Gọi chúng nó khản cả cổ mà có đứa nào lên đâu.
Linh gương mẫu thật, bận vợ con, lại công việc nữa mà vẫn mò lên được đến đây ;-)
(căn bản vợ đang ở xa, chứ vợ ở gần chắc có đến tận nhà cũng không lôi cổ Linh đi được đâu nhỉ :p :D )

vampi

ối giời ơi! Ở đâu ra lắm ng` thế. Toàn ng` la. hoắc. ^^ chả quen biết gì cả. nói đùa thôi á. Mọi ng` đừng giận. càng vào nhiều càng vui ( vui mỗi bạn HH nhỉ ?)
mà sao HH nói bạn Linh như thế nhỉ. thế HH mà có chồng con thì sao nhỉ :D

linhdongnat.com said:
khong the tin noi ban Kieu Manh Linh than yeu cua toi lai co the "lịch sự" nhu the nay :q:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
NamH said:
ối giời ơi! Ở đâu ra lắm ng` thế. Toàn ng` la. hoắc. ^^ chả quen biết gì cả. nói đùa thôi á. Mọi ng` đừng giận. càng vào nhiều càng vui ( vui mỗi bạn HH nhỉ ?)
mà sao HH nói bạn Linh như thế nhỉ. thế HH mà có chồng con thì sao nhỉ :D
Ô hay, tớ trăm công nghìn việc, bận rộn cả ngày, mà vẫn không bỏ bễ "việc nước" còn gì nữa... :>
Khen bạn Linh cho bạn ý... mừng... hụt thôi :p

Lê Tuấn said:
khong the tin noi ban Kieu Manh Linh than yeu cua toi lai co the "lịch sự" nhu the nay :q:
Đừng làm bạn ý cụt hứng thế chứ... Không khen và tuyên dương thì thôi lại còn.... :D

axit_xianua

lam gi ma dau voi cha thương ha cai thang Nam teo kia!! Da khong lam dươc gi thi thoi lai cu ban lui la the nao the ha!! may ve day ong oanh cho toe mo!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000