Lớp A4 96-99 của thầy Oánh ơi :-)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hôm nay SN Lê Tuấn, mà lâu lắm không thấy nó ngó mặt lên Forum để mà chúc nó nữa, hic..

Hôm nay vừa xin được MLinh cái ảnh đi ăn hôm trước, up lên cho mọi người xem nè....

Trinh anh Tuan

Cái ảnh đẹp quá nhưng có cái mẹt thằng Bướu mất dạy làm xấu cả cái ảnh. hehehe... Thằng Bướu thích thì vào đây chiến nhau với anh (anh Q đây hehehehe).
Linh ơi , đưa cho Hà vài cái ảnh để post lên cho nước ngoài xem chứ.
Hi vọng sẽ sớm có ảnh của mình trên trang này(hihihi).
Thôi viết thế thôi , có gì lần sau vào post tiếp.

axit_xianua

Có ai thèm uống rượu không!!! tui thèm rươu quá!!
Có ai đã nói cuộc đời là một vườn chuối chưa nhỉ!!!
cuộc đời tôi có hình củ chuối!!! :lol:

Trinh anh Tuan

ANh Hiếu Đen lên post lung tung gì thế? Ban Chiều vừa di chơi điện tử với nhau , có thấy kêu ca gì đâu , hehehe , khi nào đi công tác về post ảnh lên cho tao xem cai mẹt nhé .

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hôm nay chat conference vui ơi là vui :lol: :lol:
Linh ơi, sao ấy càng ngày càng.... thế, tớ khuyên ấy thật lòng là ấy nên đi tẩy óc đi :p Thất vọng với ông bạn quá <_< :lol: :lol:
Bạn Bình dạo này cũng ...ấy phết nhỉ.... :p Và hay cả tin nữa... :p
Cuối cùng thấy cảm tình với 2 bạn Tuấn nhất, chẳng biết là có bị nhầm không :p :D :lol:

Hic, sao bọn lớp mình lại lười post bài thế nhỉ??? Register 1 đống nick mà chẳng thấy nói năng gì, vài thập kỷ sao mới bảo với người ta là quên pass, hix :D
Mình khong phải là lớp trưởng nên chẳng có hơi mà hét chúng nó nữa.......... <_< :p :D :lol:

Trinh anh Tuan

<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Apr 5 2004, 04:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Apr 5 2004, 04:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Hôm nay chat conference vui ơi là vui&nbsp; :lol:&nbsp; :lol:
Linh ơi, sao ấy càng ngày càng.... thế, tớ khuyên ấy thật lòng là ấy nên đi tẩy óc đi&nbsp; :p Thất vọng với ông bạn quá&nbsp; <_<&nbsp; :lol:&nbsp; :lol:
Bạn Bình dạo này cũng ...ấy phết nhỉ....&nbsp; :p Và hay cả tin nữa...&nbsp; :p
Cuối cùng thấy cảm tình với 2 bạn Tuấn nhất, chẳng biết là có bị nhầm không&nbsp; :p&nbsp; :D&nbsp; :lol:

Hic, sao bọn lớp mình lại lười post bài thế nhỉ??? Register 1 đống nick mà chẳng thấy nói năng gì, vài thập kỷ sao mới bảo với người ta là quên pass, hix&nbsp; :D
Mình khong phải là lớp trưởng nên chẳng có hơi mà hét chúng nó nữa..........&nbsp; <_<&nbsp; :p&nbsp; :D&nbsp; :lol:[/b][/quote]
Chao Ha, To lai vao de post bai day ne. hhiihih. To khong quen danh chu co dau, co gi ay sua ho to nhe , Biet pass cua to roi do nhi? :D De to hom nao gap Hieu den bao no gui vai cai anh no di cong tac cac tinh nhe. Nghe noi ban HANg cua anh Buou moi ve, nen chung no di choi vui lam . The moi tuc , lai khong co minh. Co gi phai bat chung no gui anh cho minh xem vay , cho do nho .huhuhu
Con anh Linh nha ta thi van the ma , ay biet tinh no roi con gi. Ha dang thi dung khong? Khong online duoc danh phai hoi tham tren nay vay? :D :D :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Oh, thì ra Hằng là của Bướu à :p :rolleyes: :p Bây giờ tớ mới biết :rolleyes: :rolleyes: chết chết, không biết mình đã lỡ mốm lỡ miệng lúc nào chưa nhỉ :p :ph34r:

Ừ, bảo chúng nó gửi ảnh đi Tuấn!! Dạo này công nhận tớ bận quá, nên chẳng mấy khi vào YM nữa... Đến khi nào nghỉ hè thì chắc chắn là sẽ vào nhiều hơn!! Lúc đấy chắc là sẽ vui hơn, dạo này thỉnh thoảng cũng thấy Lê Tuấn rồi...

Còn Linh đen tối thì tớ nghĩ đấy là limit rồi, nhưng mà ngờ đâu nó luôn luon tự phá kỷ lục của nó :p
(Hehe, tranh thủ Linh chẳng vào forum mấy thì tha hồ nói xấu :p :p :D :D B) )

Tuấn ơi, nghỉ hè được về VN sướng nhé!!! B) :rolleyes: 3 tháng liền, tha hồ mà ăn chơi "xả láng". Nghĩ là tức quá cơ <_< :angry:
:p :D :D

Trinh anh Tuan

HI HA, Dang online ha? Hinh nhu Buou khong chup anh bon no di an thi phai ? Nen to cha thay chung no gui gi ca . The moi chan. Thoi de to ve nha chup roi gui cho ay nhe , :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tuấn online trên forum mà không vào YM à?? (vì gọi mãi trong YM mà ko thấy trả lời :unsure: ) Lúc nãy không trả lời bài post của Tuấn trên forum ngay được, vì tớ bận... đi chơi :p Hôm nay là ngày lễ, và trời đẹp quá :rolleyes:
Thế ấy đã có vé chưa?? Khi nào bay đấy??? Cho tớ vào vali với :p :rolleyes: :rolleyes:

Trinh anh Tuan

To online o truong ma nen khong the vao YM chat duoc.Sap duoc ve roi hihihi. To dat ve lau roi cho re ma . To xin duoc 50 can thoi khong biet co du khong ? ngai qua vi to khong co vali nao to ca . The moi chan . NEu ay co thi tot qua, Chung ta co the cung ve :D :D :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hihi, may quá, tớ chưa đến 50kg :p :D Ấy cho tớ vào vali thì vẫn còn thừa vài cân để đựng quần áo và quà cáp :p :lol:

Mà lạ nhỉ... Tài sao có mỗi 2 đứa buôn chuyện với nhau thế này??? :lol: :lol:

Nguoixala

Chao cac ban to lau lam moi vao trang nay va rat la ngac nhien la ban ha van con nho toi lop A4 cu!to thi van co lien lac voi 1 so ban hoc ucng lop cu nhung ko phai la tat ca!Moi nguoi thay doi nhieu lam roi!Ca to cung vay!Nhieu luc to cung them duoc tro lai hoc cai thoi hoc cap 3 vo tu day!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Mấy đứa lớp mình dạo này "lặn" sâu nhỉ...
Bây giờ thỉnh thoảng tớ mới thấy Lê Tuấn online... Hôm trước nó cho mình xem webcam mà suýt nữa thì mình gọi nó bằng... chú (đừng lườm tớ Tuấn nhé, tớ... khen đấy), nghĩa là trông nó... người lớn hẳn lên, rất ra dáng nhà kinh doanh trẻ :D :D
Còn Trịnh Tuấn với Tùng thì không còn thấy ló mặt lên nữa.
Bây giờ hay buôn chuyện với Hải Nam nhất, thỉnh thoảng gặp Hạnh...
Còn mấy đứa ở VN thì toàn invi hết, thỉnh thoảng buzz 1 cái giật bắn cả mình

Mấy bạn Tuấn, Hằng, Tùng ở vùng Toulouse có hay gặp nhau không thể? Lớp mình đi Pháp nhiều nhỉ...

Tết này hội mình lại tụ tập nhau như năm ngoái đi :cool:

Trinh anh Tuan

Ha` oi, ay lai duoc ve roi ha? Ve vui nhe, ay gui cho to chuvan.org to moi vao xem day. Lau lam roi moi vao trang nay, hihi. Nam teo cung vao post o trang nay ha? Trang nay bay gio lam cung dep nhung mat lan post roi nen tra biet minh post duoc bao nhieu bai de co gang? :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng là Hiếu HÂM :D
Thế chúc mừng ấy sắp "cưa" được cô người yêu mới nhé ;) Có ảnh không, gửi lên giới thiệu với mọi người đi :D
Mà này, sao chưa cưa được đã khoe loạn lên thế?? Nhỡ gì đến phút cuối cô ý lại không đổ thì sao?? ;) :eek: :D

@ Tuấn:
Ấy dạo này thế nào rồi? Lâu lắm rồi không thấy lên YM chat. Có đang thi không Tuấn? Ấy học cũng sắp xong rồi đấy nhỉ... thích thế....

axit_xianua

Một ngày dài bằng 1 đêm-một đêm cũng bằng một ngày

Hà hơi bị khinh thường nhau đấy! Vợ tôi ngày sau chắc chắn xinh hơn Hà đấy!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000