Lớp A4 96-99 của thầy Oánh ơi :-)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ảnh trông hay và đẹp thật :)
Sao hồi lớp 10 và lớp 11 mình chụp ít ảnh thế nhỉ...
Ấy muốn upload ảnh thì ấy gửi ảnh cho admin để admin load lên, hoặc ấy gửi cho tớ cũng được, qua YM ý, nhanh hơn :D B)

Trinh anh Tuan

xin loi vi su cham tre !!! to BAN qua nen chua dua thong tin cua minh len duoc !
Ten : Trinh anh Tuan , vua hoc xong dai hoc o Viet nam . Dai hoc Kiem tien qua de ..nganh TC-NH.

Ha oi , to xem may cai anh ay dua len thay hay lam ! CO nhieu anh bay gio to moi biet ! neu co nhieu anh nua thi dua len cho to xem nhe !!
DU sao cung rat xin loi vi tra loi cham !!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi bọn ấy viết không dấu khó đọc quá à... Tở ở tít tận đây mà còn gõ được TV nữa là..... B)

Hì hì, vui nhỉ, cả lớp có 3 đứa vào đã vui thế này rồi, 2 tên Tuấn kia gọi chúng nó vào thêm nữa đi chứ !!!!!!! :D

TTuấn ơi, ấy học TC-NH vế sau in hộ tớ mấy tệp tiền nhé, hihi, kiểu này lớp mình tha hồ mà giàu nhỉ :lol: :lol: :lol:
Mà này, ấy khai lý lịch còn thiếu mục quan trọng nhất đấy nhé, ấy gian lắm :p :D :D

Trinh anh Tuan

Lau lam moi vao viet duoc . Xin loi nhe . :D :D .
to xin bo sung day du họ cua may ban sau day vao danh sach lop nha.

Đặng Phương Anh .
Nguyễn Thế Anh.
Nguyễn Công Hiếu.
Vũ QUý KHang .
Trần Quốc Tuấn .
Nguyễn KHánh Tùng.

To chi nho duoc the thoi . CO gi bo sung sau nhe.
To cung co nhieu anh hay lam , nhung de het o nha roi , chac khi nao goi ve bao anh BUOU len Post len moi duoc .

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tại sao toàn mấy đứa không ở VN nói chuyện với nhau thế này?? Thế thì cập nhật thông tin kiểu gì đây?? :rolleyes:

Hình như hôm hội trường lớp mình chẳng tập trung hay sao ý... Thấy My NHon bảo là chẳng biết gì cả... :(

Trinh anh Tuan

Hello cac ba.n lop A4,

Sorry muon nick cua anh Trinh Anh Tuan vao day post fa't.

Em ko phai lop A4 nhung em choi voi A4 nhieu fet. Tai lop A8 cua em chang co' dua nao trong nay ca nen danh fai vao day quay roi ti'. heheheh...

Regards,

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi, tớ tưởng là chỉ đến A6 là hết?? :unsure: :huh:
Trường mình sao lắm lớp thế, mà mỗi năm lại thay 1 kiểu, chẳng biết đường nào mà lần :unsure: :huh:

Nguoixala

:ph34r: chào các bạn!lâu lăm rồi tôi moi vào dây!the nào?bạn hà có còn nhớ tôi ko?tôi là người khi bạn vào lớp tôi đã lừa bạn la gọi thầy oanh là anh sẽ thân mật hơn và nên gọi tên thầy là Oánh thú!và bạn đã tin la thật đó!bây giờ thi tôi dang hoc ở Pháp

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trời ơi, Tùng ơi là Tùng, ấy bị tớ lừa thì có ý :D :D :p
Thế mà cứ tưởng bở suốt, đi đâu cũng kể, hihi.
Tất nhiên là nhận ra Tùng rồi, hồi mới vào lớp, tớ ngồi cạnh ấy mà, sao mà quên được, tớ tuy già nhưng chưa đến nỗi bị Alzheimer.... :p :lol:

Vui quá, lớp mình có thêm 1 đứa nữa vào rồi :rolleyes: :rolleyes: B)

Trinh anh Tuan

Hi moi nguoi, lau qua moi post bai len. Ha oi, co dieu gi bi mat can noi o ngoai the , to ko doc duoc. MEonhat ko post nua a? THANg do bay gio ko thay mat tren mang gi ca? Chac em gi gi do quan ky qua ! KHANh tung oi, neu vao thi goi HANG vao nua nhe. OK?
BB :p :p :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, chán mấy cái đứa này quá cơ, mấy chục năm mới vào đây có 1 lần, viết được đúng 1 bài thì lại mất tích <_< <_<

@ Diệu:
Ấy bảo tớ có cái gì bí mật nói ở ngoài mà ấy không đọc được cơ?? :unsure: :unsure: :huh:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, hỏi Mạnh Linh ý... Hôm thứ 7, 2 ngày trước khi tớ bay, bọn mình tụ tập ở Chiến Béo đấy. Hôm đấy Linh mang máy KTS đến, chụp nhiều ảnh đẹp lắm :rolleyes: . Bảo là phải chụp thật nhiều ảnh cho thằng D&reg;iệu xem cho nó thèm :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000