Lớp A4 96-99 của thầy Oánh ơi :-)

Lê Tư Thế

Pà koon ơi, có khoẻ ko? sao ít người vào rum thế.
Hà ơi, ấy sửa cái cách sắp xếp các bài post của mọi người theo thứ tự ngược lại hiện nay đi nhé, để cho mọi người dễ biết có bài mới (các bài mới đăng đưa lên đầu ý)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Bạn Thế ạ, những topic có bài mới tự động được đưa lên đầu 1 forum con và có mũi tên chuyển động để dễ nhận biết hơn, còn những bài mới trong topic thì sẽ ở phía cuối nhất của tiopic đó --> khi đọc, ấn vào trang cuối thì bạn sẽ thấy ngay bài viết mới ở cuối cùng.
Còn nếu sắp xếp ngược lại thì khó theo dõi lắm, vì phần lớn mọi người quen đọc xuôi chứ không quen đọc ngược :)

Nếu ấy thích như thế thì ấy có thể tự chỉnh trong 1 option của riêng account của ấy ;).
(trong phần "Liệt kê" ở trong mỗi forum con, ấy hãy chọn "Từ lớn đến nhỏ".)

Trinh anh Tuan

Chào mọi người, co khách sáo quá ko nhỉ? hihi. Mọi người vui vẻ nhé. Tớ tham gia cho vui. Lâu lắm ko đóng góp gì cả. Hà ơi, tớ vẫn đợi ảnh đấy,hihi/ Lâu quá cơ. Vì đợi lâu mới vào đây góp vui.:D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, mấy hôm vừa rồi forum update, admin Lam lại chưa nối album vào với forum, nên tớ chẳng thể nào log vào album để upload ảnh được... :D
Bây giờ chắc là được rồi (tớ chưa thử :D ). Tớ sẽ up ngay đây...
Dạo này bận quá... :-S

Lê Tư Thế

Trời ạ, mình lâu lâu ko dòm tới cái rum này mà thấy mọi người còn lười hơn mình nữa, buồn như con chuồn chuồn. Mùng 2-9 nghỉ ngơi mà ko thấy cha nào tổ chức vui chơi gì nhỉ, tình hình bà con có ngon lành ko? có đứa nào cần "báo cáo" thêm ko? mấy đứa đi ngoài ra nước có đứa nào về được ko? thỉnh thoảng các cô các cậu leo lên rum này viết vài dòng cho anh em chứ. thế nhé, chúc pà koon khỏe nhé. bb

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, mấy đứa lớp mình lười là đúng rồi, đâu có lạ gì đâu :p
Không biết đến khi có gia đình vào rồi thì chúng nó còn lười đến đâu nữa :D

Mụ Nhon mụ ý đăng ký vào diễn đàn này mà tớ chẳng hiểu lý do tại sao?? Mụ ý có bao giờ viết đâu nhỉ?? :)
Nhon ơi, mụ đăng ký để làm gì thế?? Lại còn đòi gửi mail kích hoạt nữa chứ... :p :)

Hôm trước nói chuyện với Dương Hoàng, khiếp, sao mà mồm nó dẻo thế :D Mà TA của nó bây giờ siêu quá cơ... ;-)

Thấy bọn lớp mình nói chung cũng khá cả, tớ mừng lắm!! :x

axit_xianua

Ha ui! Duong Hoang nao the! tuong lop minh chi co moi minh thang Vu Hoang thoi ma!
Con cai bon lop minh ah! luoi co tieng rui! nhat la cai PHAM VU NGOC HA ay, co be do luoi phai bit!

sin

E PVNH oi. sao cái private message của bạn nó đầy thế??? Nó nhè hết những cái message tơ định gửi cho ấy lại. Đang định hỏi sao upload đc lên trang chính mấy cái ảnh. Nút upload chả có tác dụng gì cả????????????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000