Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

hoaivan

trước dọa sau khoe đấy. Thằng Tờ h cao thủ giương đông kích tây lặm

Đề nghị nhân dân ko được để cho thằng Tờ + thằng Cột có cơ hội nhé :D

hoaivan

hê hê nhìn nick thằng Hà nhớ lại câu thơ xưa:

Hà Cột là thằng Hà Cột
Có một cái cột và hai cái hột

cuccu

thằng Văn vênh bắt đầu đi soi mói thằng HÀ CỘT rồi, tao nghe bảo mày bị tai nạn nên TỊ có đúng ko zậy hơ hơ

cuccu

thế là thật hả Văn. Khổ cho mày quá he he. thằng Thái thằng Công dạo này lại fải bon chen thêm rồi, đúng là hồng nhan bạt mạng mà

Captainjack

@ các anh đang làm đồ án: :SS
1. Đang làm đồ án vẫn vào chửi nhau, khâm phục, khâm phục. Nhất là thằng Văn vở, mồm thì nhai nhải 1 tháng nữa tao vào, ai ngờ trên từng cây số chả kém ai [-(
2. Nghĩ lại thấy mình vẫn còn lăn lê bò toài với mấy môn thi đại cương :ss => nhục :-<

@ Văn vênh:
1. Lớp mình có đội đú đàng hoàng, là đội điện tử chứ đâu, mày cũng có đi đánh Star (chuyên chơi Tehrahn) còn gì
2. Đội trưởng là thằng Dũng ti, tao với thằng Đạt sẹo tranh nhau chức đội phó =)). May ma nó chưa được khai phá văn minh nên đếch biết chỗ này mà chui vào cãi nhau ;-)

@ T con:
1. Ảnh mày "đú đởn" với các chị em do tao post, không phải Thủy
2. Tao không biết Copyright thế nào, với lại cũng không phải của tao mà copyright thì có thằng kiện chết, ngu gì >:p

@ Minh Ngọc:
1. Lớp mình không chỉ bóp chết D1 ở đây mà còn hơn tất cả các lớp khác. Mục tiêu tiếp theo là phải hơn tổng cộng tất cả các lớp khác cộng lại nếu được :q:
2. Công quảng cáo của Minh Ngọc không nhỏ, đề nghị xem xét khen thưởng =))

@ Chingo:
1. Máy ảnh đúng là đi mượn nhưng áo thì đi thuê còn cái cặp thì đi xin :>>
2. Dạo này hiếm cỏ, chú gửi cho anh ít tiền để anh sống qua ngày đoạn tháng. Anh cám ơn chú nhiều ;-)

Hôm nay chán đời, không muốn viết thêm gì nữa.

CJ.

chingo™

Hàng của anh đang không có mối, chủ nợ đứng đầy ngoài ngõ kia kìa, có dám ló mẹt ra ngoài đậu
Chú đi xuất khẩu lao động không gửi oi về cho anh lại còn lèm bèm giả khổ hả [-x

aquaritus

ôi, bố thằng cuội bò, mie, về việt nam thì chả thấy mặt chú đâu, chắc mải đi đánh wả.... =)) , giờ các anh đang bận chú lại làm nhặng xị cả lên thế này, hihi, hờ hờ dù sao anh cũng hưởng úng chú phát cho gọi là có tinh thần tập thể. :> , mà chú với lại thăng quang quần hoàn đi buôn thuốc lắc cơ ah, ối kinh! anh hôm nọ hàng về để ở cảng Hp mấy trăm vỉ, nhưng bọn việt nam bây giờ nó càn quét kinh wá cơ, chú xem thế nào giải quyết hộ lô hàng đây cái nhể =)) , anh là anh đa tạ chú :x.
ối quên có con ông trưởng ban phòng chống ma túy quốc gia ở đây mà bàn chuyện làm ăn thế này. Lộ wá cơ!!!!!!!!! hehehe :D :D

cuccu

thằng Minh bụ lúc post bài bị ai bóp cổ hay sao mà : "ôi bố ; mie ; ối kinh !; kinh wá cơ; ối" . Lại còn tim bay tán loạn nữa, chết thật

Hồng Thuỷ

Ha aaaaaaaaaaaaaaaa... Mấy ông làm tôi chết cười mất. ông nào cũng gào lên, đang làm đồ án, bận lắm, đang lụt đây... Thế mà ông nào cũng cố mà bưới móc nhau. Sợ thật!

@Cucu: 1. Ấy đã gửi cái ảnh đấy cho tớ đâu mà bảo tớ post

2. Ấy gọi tớ là Voi còi làm tớ lại động lòng... hic hic... :(

@ Cuội: Cái ảnh đấy của ai đấy? Cái áo trông quen quen, máy ảnh,túi, giày trông cũng quen quen. Mỗi tội cái mặt ko biết đứa dở hơi nào, tội nghiệp, con cái nhà ai mà trông đao đao. :)

@Chính ngố: Gửi link các em xinh tươi trường Chu sao lại boy only??? Bọn tui xem thì sao? Nếu boy only thì lần sau nhớ tìm ảnh các em trai gửi cho bọn tôi nhé. Tôi ko ky mà bảo là for girl only đâu. ;)

@ Ngọc: U ới ời, Nang xanh là gì thế? :D

cuccu

@ Cuội : nghe bạn TC nói mà tao uất hộ mày, nhìn mặt mày bị não rành rành thế kia mà nó dám nói mày bị đao, đúng là quá thể. Tao mà là mày đâm đầu vào cột chết luôn :D

Captainjack

Hê hê, cứ chửi thoải mái đê, tao giờ đắc đạo rồi, AQ còn phải gọi là cụ. Chửi thâm thế chứ chửi thâm nữa tao cũng coi như chúng nó chửi thằng T con hết thôi =)). Tao nhiều lúc cũng điên thật, có khi chụp ảnh đúng lúc đó => không có gì để nói, ở đời phải biết mình là ai chứ lị. Chỉ có cái thằng nào việc mình không lo, lại đi lo uất hộ thằng khác mới gọi là "bị não" :D

Quên, nhắc nhở chú củ chuối Nam khạc nhổ là không được spam nhá. Cười thì có phải được như người ta, duyên dáng mặn mà đấu cơ chứ. Giữa chốn đông người mà cười dê thế thì lừa được em nào, khổ thân ......

CJ.

Desperrado

Hê hê! mấy hôm không vào 4rum mà thấy khác quá ta. Lần này có vẻ hoành tráng hơn rồi đấy. Các bác cứ mang chuyện xấu của nhau ra kể như thế cũng có cái hay đấy. Như thế mới có chủ đề mà nói các bác nhỉ?:p
@ Cuccu:
bi h Huy ko như ngày xưa đâu nhé, dạo này tuy vẫn hơi gầy nhưng vẫn bóp chết được thằng Nam nghiện, cho nên bác đừng mang nó ra "xo" với em!:>>

chingo™

Hoành tráng thế thội
Sắp xịt "rồi", ngoảnh đi ngoảnh lại có 4 đứa trong 1 thread thì cũng hết chuyện để nói ;)

Captainjack

Đúng, ngày xưa tao mới tham gia cái trò forum này, cứ tưởng đây là chỗ hay để bà con tụ tập. Nhưng đến giờ thì cũng hiểu được là, nhà văn bao giờ cũng ít hơn độc giả. Rút cuộc cũng chỉ có mấy thằng thừa hơi với nhau, chán bỏ .... (xin lỗi cả nhà vì tớ đang Stress, lên đây xả cho sướng). Bà con chỉ thích đọc, nhất là những gì người khác viết về mình =)) => kệ, chả sao cả. Dù sao cũng biết được thằng T con vẫn còn sống, 1 loạt thằng khác sắp rơi vào cảnh thất nghiệp vì sắp ra trường, cộng với lại bạn Ngọc Anh vẫn xinh như ngày nào ;) (còn mình thì vẫn giậm chân tại chỗ :( )

Những đứa khác trong lớp không hiểu chết giẫm ở cái chỗ nào hết rồi?

CJ.

namduky

Báo cáo, em Hòa Thân có măt. MK, may mà thằng T con nó gửi link cho chứ không thì chẳng biết gị Mà tao đăng ký xong phải đến 3 ngày sau mới gửi bài đươc. Chỉ được ngồi xem bực mình đ** chịu đươc.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000