Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

chingo™

Thằng Ku TIệm thường trực ở đây à
Vừa nói phát đã sửa rồi!
Anh có nhời khen chú =D>

Bé con bây giờ phổng phao nhẩy, nhớn cả rồi, ngó đi ngó lại thấy mình già ghê, các cháu nhớn cả rội
À quên, ai có ảnh của Đô rê mon và... thì post lên cho mọi ng chiêm ngưỡng hê hê

hoaivan

vãi lụa
Vào lại đã thấy sang được trang 2 rồi, dạo nhau tí nầy:

@Bê con: chàng người Nhật hả. Hôm nghe cô Lan Anh giới thiệu toàn dân say sóng cả.

p/s: pót ảnh sao chúng mày ko vào photobucket kiếm con acc rùi quảng lên đấy. ở đây thì dùng thẻ

chingo™

Giật cả miềng ! :-ss
Anh Văn lần sau post cái ảnh nào xì tin 1 tí, kô các em khóa sau vào đây lại có ấn tượng kô hay về các bậc đàn anh, hờ hờ hố hố hí hí

Mà "dân say sóng" là cái gì dzợ?

Captainjack

Khiếp, các anh các chú toàn nói tiếng giang hồ, em lạc hậu có khi phải đến 50 năm :( . Đọc thì mới đầu không hiểu nghĩa đen, sau đọc xong thì lại chẳng hiểu nghĩa bóng. Cứ đà này về thì chúng nó bắt nạt mình phải biết, nhục chưa .......

Thằng cu Chính cần gì phải giả dối thế, cứ để thằng Văn vênh nó cho thiên hạ thấy rõ bộ mặt thật của nó đi :D . Lớp mình từ đầu đến cuối luôn được anh Mão tôn vinh là lớp cứng đầu cứng cổ, chống đối cán bộ bậc nhất cơ mà. Tao cho thêm 1 phát nữa lên để thiên hạ xem :D . Thằng Chính đọc truyện chưởng mà không thấm nhuần tẹo nào, hóa ra đếch hiểu lắm :p .

Điền Bá Quang đốt nhà cướp của đâu có bao giờ phủ nhận, đó mới là bản sắc anh hùng hảo hán chứ :D

CJ.

adiros

Đề nghị mọi người nghiêm túc..Đây là trang giao lưu chứ không phải là trang thông báo truy tìm tội phạm... =))

chingo™

Mịa dân CVA ra, trưởng thành tự dưng biến chất thành những phần tử như thế này thì các thế hệ tiếp theo sao dám vào học CVA nữa T_T @_@.

May mà có tao vớt vát lại đc chút xíu ;-) Không thì các cháu khéo không dám nhảy vào trường sản sinh ra những phần tử này

Desperrado

Hê hê! mãi hôm nay em mới post bài được. Các bác gì mà bêu xấu lớp mình thế, ít nhất lớp D2 vẫn còn những thằng như em chứ. Để hôm nào em ra kia chụp mấy kiểu ảnh Hàn Quốc gì đó post lên cho nó xì tin! He he!

Captainjack

Cu Chính có giỏi thì đưa ảnh lên xem nào, lâu lắm không thấy cái mặt cười nhăn nhở của mày, cứ trông thấy là khó chịu vật :D . Với lại có chỉ cho các "bé khoẻ bé đẹp", "cháu ngoan Bác Hồ" thấy các thế hệ đàn anh biến chất thế nào thì các em các bé mới tự rút ra được kinh nghiệm cho bản thân chứ. Đấy gọi là vẽ đường đúng cho hươu chạy còn hơn giấu giấu giếm giếm như mèo giấu..... (chết, bậy quá...... ;)) )

@ Bé con: sorry chị em chứ chị em nhầm rồi. Thằng Văn Vênh mới là tội phạm thật, còn tớ đăng ảnh tìm trẻ lạc đấy chứ. Khổ, cháu nhà em từ nhỏ đã không được mạnh giỏi như các anh các chú, bây giờ các bác các cô lại hiểu lầm cháu thế tội nghiệp :(. Đã thế em cho ảnh tử tế lên để các anh các chị bình phẩm ạ

cuccu

thằng Cuội này mày photoshop hả.
Mặt mày mà được thế này thì anh em fải cảm ơn bọn fát xít nhiều lắm :D.

Huy : chơi quả áo may-ô thế là xì tin rồi, ko khéo thằng Nam nghiện nó lại tị he he

HACOT

Mấy hôm trước vào mãi không được, thì ra là mạng bị lỗi, hôm nay mới có dịp vào ra mắt anh em.
Tình hình mấy bác nhà mình đồ án đến đâu rồi, ra trường có chỗ kiếm cơm chưa. Kỳ này làm đồ án nên ở nhà suốt, không biết các anh em thế nào rồi.

nang xanh

Hic, mãi mới vào đươc.
Tớ ý kiến là ban Cucu đổi lại tên lớp đi nhá, ấy có thuộc danh sách lớp toán lớp mình đâu Cả lớp bốn mấy người tự dưng có 5 bác thuộc danh sách lớp Tin, dc tính điểm Tin nhân hệ số 3, mà toàn 10 [-x :D , thế nên ko dc nhận là lớp Toán
À, tin vui, mục đích đi trước mấy chú D1 đã thành công. Hôm trước có một bé D1 lân la vào đây nhưng chỉ dám xem trộm mà ko dám nói gì, chắc là akay lém heheh :D

nang xanh

À, mấy bác đẹp zai nói nhiều lớp mình post ảnh đê xem mặt mũi thế nào rùi
Cucu: pót cái ảnh cây hoa mai đẹp đẹp ở nhà ấy đi, cho bọn tớ còn tự hào một tị :D b-)

cuccu

HACOT said:
Mấy hôm trước vào mãi không được, thì ra là mạng bị lỗi, hôm nay mới có dịp vào ra mắt anh em.
Tình hình mấy bác nhà mình đồ án đến đâu rồi, ra trường có chỗ kiếm cơm chưa. Kỳ này làm đồ án nên ở nhà suốt, không biết các anh em thế nào rồi.

a Hà cột :D lâu lắm không gặp, đồ án xong chưa mày. Tao sắp toi rồi, 1 tuần nữa ko biết có lối thoát ko :((, hôm nọ gặp thằng Thái dối thấy nó cũng ko khác mấy :D

@ MNgọc : he he tớ chuyên Toán mà :D tự nhiên bị đẩy sang Tin, hồi đấy môn Tin bị 10, từ chối mãi ko được :)), ngại vật vã :>>

cuccu

@MNgọc : cái ảnh đây có bạn nào post vào Gallery ở đây rồi (ko có copyright gì cả - có fải Voi còi ko huh :D).

chingo™

Captainjack said:
Cu Chính có giỏi thì đưa ảnh lên xem nào, lâu lắm không thấy cái mặt cười nhăn nhở của mày, cứ trông thấy là khó chịu vật :D . Với lại có chỉ cho các "bé khoẻ bé đẹp", "cháu ngoan Bác Hồ" thấy các thế hệ đàn anh biến chất thế nào thì các em các bé mới tự rút ra được kinh nghiệm cho bản thân chứ. Đấy gọi là vẽ đường đúng cho hươu chạy còn hơn giấu giấu giếm giếm như mèo giấu..... (chết, bậy quá...... ;)) )

@ Bé con: sorry chị em chứ chị em nhầm rồi. Thằng Văn Vênh mới là tội phạm thật, còn tớ đăng ảnh tìm trẻ lạc đấy chứ. Khổ, cháu nhà em từ nhỏ đã không được mạnh giỏi như các anh các chú, bây giờ các bác các cô lại hiểu lầm cháu thế tội nghiệp :(. Đã thế em cho ảnh tử tế lên để các anh các chị bình phẩm ạ
Con Bò mượn quần áo + máy ảnh + túi ở đâu đấy :-O ?
Anh trông hình như có mỗi cái giầy là của chú thì phải :q:

Ảnh của anh á, đợi đi mượn WebCam về làm quả xì tin cho anh em xem,
Không khéo các cháu lại thành lập fan cờ lúp thì bỏ mịa :>>

Đợi đấy :q:

hoaivan

à mà tao có ý kiến về con title của cái thread này:
thứ nhất, lớp mình cũng có đội đú à?
thứ hai, giả sử có thì ai là đội trưởng và ai cho con Bò Cuội làm đội phó. Mày tổng khao toàn dân chưa mà nhận vơ thế :D

cuccu

ho ho ngại quá, ngày tháng có ghi trên ảnh mà, anh Văn đối thành tuổi Tị rồi à he he . mà Văn vênh làm xong ĐA chưa qua giúp em đê, lần này khóc thật rồi :D

HACOT

Thứ hai tới phải nộp đồ án rồi bác Tiệm ạ. Bây giờ em mới làm được 60%, tình hình là lụt lội rất nghiêm trọng.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000