Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

Captainjack

Hic, tự dưng được thằng cu Chính gửi cho cái link mới biết trường mình cũng có Forum riêng :D . Thế thì anh em D2 khỏi phải chạy vạy thằng nào cái Host để làm Forum rồi, cứ vào đây tán phét cũng được. Không biết cu Chính gửi link tới những ai nhưng vào đây chẳng thấy ông nào D2 lên tiếng => đủ thấy D2 tình nghĩa quá :D . Nhưng kể ra ngoài lớp F và D3/D4 ra thì cũng chẳng có ma nào quan tâm đến cái khóa 97-00 này => mình nhất định phải đi trước bọn D1 mới được.

Nay ra lời kêu gọi anh em D2 dù sống vương giả hay vất vưởng đầu đường xó chợ cũng nhắn lại 1 phát để anh em còn biết. Về sau có gì còn nhờ vả :D, hoặc giúp đỡ :p . Thằng Tiệm con đâu rồi? Thằng Hòa thân đâu rồi? Thằng Đạt sẹo rồi thằng Dũng ti nữa? Lên tiếng đê

CJ.

adiros

có cái 4rum nay rùi cả nhà chịu khó ngó mặt lên xem có thay đổi gì không ....h mỗi người một nơi...nhất là những ai không ở Vn chẳng biết tin tức gi hít.... :(
Hay mỗi người gửi ảnh lên cho ca nhà xem đê... ;-)
hic...vừa mới định gửi lên thì ko đc...chỉ dc gửi dưới 100Kb....vậy sao gửi ảnh.... :(

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Ngọc Anh said:
hic...vừa mới định gửi lên thì ko đc...chỉ dc gửi dưới 100Kb....vậy sao gửi ảnh.... :(
(cho chị nói "xen" 1 chút để đính chính nhé ;) )
100 kB là ảnh thumbnail thôi em ạ, còn ảnh to thì được 2000 kB mà em ;)
Muốn biết kỹ hơn về cách post ảnh, em vào topic này nhé:
http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=2213
Mong các em post thật nhiều ảnh lên trang ảnh của forum :)

cuccu

em có mặt đây rồi. thằng Cuội dạo này thế nào huh? có chăn được em Bò nào ko ?

NA ko gửi ảnh được thì send vào mail tớ gửi hộ cho

tình hình là bà kon bên VN phần nhiều đang làm ĐATN, mà cái diễn đàn này phiền quá, đăng kí mãi mới vào được (sic)

Deathly Smile

1 phút dành cho quảng cáo: đứa nào thích trắc nghiệm kiến thức nói chung và trắc nghiệm tình cảm nói riêng thì vào Online Testing System tao mới làm chơi nhé ;)
Dùng thử thì có thể sử dụng account S4M / pwd: genetic

Nhân dịp cả nước kỷ niệm ngày giải phóng miền Nam, thế giới kỷ niệm ngày Quốc tế cày quốc, chúc cả làng nghỉ ngơi vui vẻ !!

Vĩnh biệt !!

hoaivan

ô hô
bố chú Kuội Bò lắm nhọt, 4`rum nhà hồi trước cũng có thằng x nào thèm vào đâu. Đây cũng thế thôi. Sang tháng tao sẽ chui lại vào xem trong thread này có thêm được po.t nào chưa
:D

Captainjack

Hê hê, thằng Văn vênh nói vậy là sai rồi. Cho dù lần trước không thực hiện được đi chăng nữa thì cũng không có nghĩa là lần này không làm được hay chả bao giờ làm được. Hình như lớp mình chỉ quan tâm đến bà con trong nước mà chẳng để ý gì đến anh em xa xứ cả, phê bình chú Tiệm con phát.

Cuội post bài lên xem thử xem có ai để ý không, cứ nghĩ chả ma nào biết đến chỗ nào mà mò vào, ai ngờ cũng tìm được mấy đứa :D . Thế là vui rồi, mấy bạn lớp mình có phải ai cũng siêu như chú Tiệm con hay các anh Chính thối, Hà cột đâu. Các anh ý mà deface cái forum nào thì cái đấy chết không kịp ngáp ;))

Tiện đây thông báo tình hình làm ăn buôn bán phát, lấy cái ảnh cho nó lột tả. Đây là ảnh tao với thằng quang đi buôn thuốc lắc với 1 thằng trong Nam, đánh hàng sang Đức phục vụ mấy cu cậu choai choai Đức lợn giật vào các cuối tuần :D

Post ảnh lên Gallery của CVA hới phức tạp 1 chút (chả hiểu sao đăng nhập với sử dụng cái Forum này cũng phức tạp phêt - hay là mình kém hiểu biết mới thế?) nên tạm thời đăng ảnh lên đây đã.

CJ.

Hồng Thuỷ

Lượn lờ tẹo
Mấy ông lớp mình cứ suốt ngày nói xấu nhau thôi
Nhìn Cuội và Quang đâu có giống đi buôn thuốc lắc đâu, cũng đâu có giống đi buôn cái gì đâu, tôi trông mặt hai ông cứ dáo dát, nhìn quanh quanh thôi, chẳng hiểu đang làm gì.....

adiros

trui...con ai kia thế nhi?hihihi
nhìn chú cuội nhà ta không khác gì hết.nhìn cu Quang thì vẫn gian lận như hồi nao...hehe..
cả nhà chỉ cách pót hình lên cái..NA gửi ko dcdc...hichic

Captainjack

@Ngọc Anh: thuốc lắc là thuốc kích thích để lắc trong sàn nhảy, có thế mà cũng giả vờ không biết. Cả lũ đừng có cười khẩy, bọn tớ đi buôn thuốc lắc vẫn còn hay ho hơn là buôn thuốc ..... tránh thai đây :D

Để post ảnh lên đây thì tớ không biết mọi người dùng cách nào, cũng ngại không đọc hướng dẫn vì tự biết mình kém, có đọc cũng khonog hiểu :D , cho nên tớ làm theo đường vòng như sau:

1. Tìm 1 cái Host (không có thì mua hoặc xài nhờ của thằng khác)
2. Upload ảnh lên đó (ảnh đã chỉnh sửa kích thước phù hợp không có hiển thị lên nó to như .... thằng Quang Việt :D , theo kinh nghiệm thì vừa vặn nhất với Forum kiểu này là 800x600)
3. Đá lại cái link về đây theo câu lệnh

@Quang Việt: mày còn giữ cái băng cát sét thu âm hồi ra trường không? Có làm cách nào convert nó ra rồi đẩy lên đây được không?

CJ.

adiros

sao mà rắc rối thế..em đây dốt văn nát computer...hichic... :-S..thôi để bữa nào nhờ mấy anh IT nhà ta pót hộ vậy :D
Người ta đây con nhà lành sao biết mấy thứ thuốc đó... :-O
Ở nhà NA vẫn còn giữ cuốn băng đấy,nhưng mà là ở nhà ở VN..Hồi về VN nghe lại thấy nhớ lớp mình ghê...

chingo™

Captainjack said:
@Ngọc Anh: thuốc lắc là thuốc kích thích để lắc trong sàn nhảy, có thế mà cũng giả vờ không biết. Cả lũ đừng có cười khẩy, bọn tớ đi buôn thuốc lắc vẫn còn hay ho hơn là buôn thuốc ..... tránh thai đây :D

Để post ảnh lên đây thì tớ không biết mọi người dùng cách nào, cũng ngại không đọc hướng dẫn vì tự biết mình kém, có đọc cũng khonog hiểu :D , cho nên tớ làm theo đường vòng như sau:

1. Tìm 1 cái Host (không có thì mua hoặc xài nhờ của thằng khác)
2. Upload ảnh lên đó (ảnh đã chỉnh sửa kích thước phù hợp không có hiển thị lên nó to như .... thằng Quang Việt :D , theo kinh nghiệm thì vừa vặn nhất với Forum kiểu này là 800x600)
3. Đá lại cái link về đây theo câu lệnh

@Quang Việt: mày còn giữ cái băng cát sét thu âm hồi ra trường không? Có làm cách nào convert nó ra rồi đẩy lên đây được không?

CJ.
Hố hố, gửi cho các chú link để vào xem ảnh chứ kô phải để các chú Spam linh tinh đâu nhá!!! Có ảnh thì post lên, kô có thì lượn >:)

Con Bò đi buôn thuốc lắc hả, chú có mối à, anh đang nhiều hàng quá đi mãi chưa hết do đợt này VN làm căng quá, bắt hết cả mối quen rồi :( Anh tống sang cho chú nhá ;))
http://vnexpress.net/Vietnam/Xa-hoi/2005/04/3B9DD2A2/

Bà con muốn up ảnh cho dễ thì bảo thằng Cuội bò nó mua cho cái hót mà dùng, nó đi xuất khẩu lao động tiêu tiền Eu đấy ;))

Cái băng caast-xét đấy Mp3 cũng 10Mb đưa lên 4rum thế chó nào đc.
Thằng cuội bò mua host đi cho anh em dùng hêhehehehehe

cuccu

he he, thông cảm, đã sửa rồi. Do ở trong này nó cho vào temp để kiểm duyệt rồi mới hiện lên được, giờ nó xóa temp thì mất ảnh :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000