Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

nang xanh

hehehe, cuoi' cung bac' T cung co' y kien ah. Thit cho' ngon fet, nhung to' gioi thieu thit vit cugn ngon lem. Neu' ca nha ko so dich (ma het dich rui :p) di an thit vit di, lau ko an, ngon cuc :"> Uong ruou cung on nua :D
O*, sao ko to chuc cuoi tuan nhi ???

xoancoi

Tớ vừa làm trận nữa, hết mình... 3 phát trong hai ngày... em rằng cái link tớ up ko có giá trị ... với tớ nữa rồi... hịc hic, trận thịt chó đề nghị anh Thắng hoành tráng vào nhé, em đặt niềm tin nơi anh đấy...
Huy cóc, chính thối, đạt sẹo: tớ thề ko uống với các cậu nữa,,, vãi............... Nếu có chú Hà cột, đại ca cầm đầu và vài chú nữa thì anh em cố uống cho bằng bạn bằng bè nhé...
Chúc các cậu có sức khoẻ để chiến đấu... gửi lời chào nồng thắm ngày hội ngộ:X:X

chingo™

Các cậu suốt ngày bia rượu kinh quá !! :(
Mà toàn chọn ngày không phải ngày nghỉ đi uống :( Chả dám uống :(
Đi trà đạo thôi, cho nó lành mạnh :)

seo

sẹo

Em đề nghị đi ăn thịt chó.. mịe... mấy hôm nay đen wá... vịt cũng ổn, nhưng mà em nghe nói... TAMINFLU nó nhờn thuốc rùi... ik..ik..:( kinh lém...
Các anh tổ chức thế nào ... chứ lại như cái hôm SN em hôm nọ... các anh ép em kinh quá... nhất là anh T con và anh Hà cột... đã vào sau lại còn hay gây sự. Em may mà đi với em V, em ý đèo về... chứ ko là toi...
LẦN SAU CHUYỂN VỐT KA CHO DỄ UỐNG CÁC ANH Ạ...
Gửi lời chào thân ái à quyết thắng! :x

Desperrado

Năm mới sắp đến, tiện đây em chúc cả nhà mạnh khỏe, công tác tốt!Sang năm cố gắng nhậu nhẹt bằng 5 bằng 10 năm ngoái! He he he !

Captainjack

Năm mới xin chúc cả nhà luôn mạnh khỏe, công việc ổn định, vợ con đề huề, muốn gì được nấy.

Nhưng anh em nhậu ít thôi, tao thấy cứ trà đạo như thằng Chính có khi hay :D . Vừa rẻ, vừa khỏe, lại không bị vợ soi vì sợ đi bia ôm.

CJ.

seo

s

Hề hề... :)) nhân cái dịp năm con chó đang tới, chúc toàn bộ anh chị em dê 2 dồi dào sức khoẻ, gặp nhiêu may mắn và nhất là í lúc nào cũng nặng trinh trịch.
Gửi lời chào thân ái và quyết thắng :))
:) :) :)
Nhân tiện em hỏi thêm 1 tí là bao h tổ chức đại hội trà đạo 100% zậy?? ;) ;) ;)

chingo™

Các bạn bi giờ vào đây là sợ bị lôi đi bia rượu :(
Iem cũng sợ các anh lém, vào đây là cứ bị các anh ép uống rượu :p

xoancoi

Khi bạn đi với 1 cô gái, đó là bán lẻ.
Khi bạn đi với nhiều cô gái, đó là bán sỉ.
Khi cô gái chỉ đi với mình bạn, đó là độc quyền kinh doanh.
Khi cô gái đi với nhiều người, đó là thị trường tự do.
Khi có người khác cũng đến tán cô gái, đó là cạnh tranh lành mạnh.
Khi bạn thuê xã hội đen thanh toán anh ta, đó là cạnh tranh không lành mạnh.
Khi bạn làm cho cô gái sung sướng, đó là làm hài lòng người tiêu dùng.
Khi cô gái đó không thích bạn nữa mà đi theo người khác thì đó là mất khách.
Khi kẻ khác dùng đến tiền để tán tỉnh cô giá mà bạn đang theo đuổi thì đó là cá lớn nuốt cá bé.
Khi bạn hết xí quách (??), đó là phá sản.

chingo™

Up phát cho cái thread của anh em mình đỡ die!!
hehehe :D
Dân tình có vẻ dạo này không khoái đi nhậu đâm ra cái thread này sắp mốc rồi!! :D

seo

Tiên sư thằng dê 2 nào đọc bài này của tao mà ko chịu pot bài. MK chúng mày cứ xịt thế này thì đ... giống với phong cách dê 2 đâu... |-)

chingo™

Ơ, thế là bọn nó ép nhau rồi !!
Ép dầu ép mỡ chứ ai nỡ FM !!

Dự định mãi, hôm nào anh em đi trà đạo phát nhỉ
Rửa tay gác kiếm với bia rượu :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000