LOA! LOA! LOA.....

:D Mọi người yêu quý, nhân dịp hội trường sắp tới 12D4 sẽ cho ra tập san trong đó em phải phụ trách 1 bài với tên gọi "Cái nhìn mới về con gái lớp văn" và vì thế rất mong mọi người giúp đỡ cho ý kiến về những cảm nhận của mọi người về học sinh lớp văn với những thần dân đáng iu như em đây nè.Cám ơn mọi người nhìu nhìu nghe. :p ;) :lol:

rosekiller

Member
oh em cũng là một thần dân của chuyên văn nè.nhưng em là con trai , a mà có thể con trai có thể cảm nhận đủ hơn về con gái cũng nên ý nhỉ.nhưng mà chị nói cụ thể đi.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
vô Google.com
gõ chu van an
có 1 đống tư liệu (tìm mỏi mắt ko hết)
Anh đã thử nhiều lắm rồi,nhưng mà những tin tức và bài viết trên đó lung tung lắm.Cái quan trọng là bài viết của các thần dân Chu Văn An cơ mà em,chỉ có các thần dân của Chu Văn An mới có các bài viết hay và xúc tích !

B) Chán mọi người quá đi mất thôi, nhờ mọi người nhận xét thì chẳng ai them giúp đỡ em cả. Lớp em sẽ tham gia nhiệt tình với diều kiện mọi người cũng phải giúp đỡ nhiệt tình chứ. Mà bạn hỏi mình có làm MC không là ai dzậy? Làm ơn xưng quý danh đi được không? :rolleyes:

[--> em Thanh click ngay vào tên của người đó là ra profile mà em... ;-)]

mdzphuong

chao Sep
Sep con nho minh ko vay?:pMinh la Minh Phuong thanh vien cua lop da roi lop hoi het lop minh day.Nho chua?:pTinh hinh lop minh the nao roi ha sep?Minh hay vao trang web truong minh de xem tin tuc ma hom nay tinh co doc dung bai cua sep ,oi sao ma Phuong nho lop vay ko biet nua?Doc dc bai cua Sep phuong vui lam.Sep co biet Phuong cung co 1 so bai o day ko?Sep thich thi doc nha,nick Phuong o trang nay la mdzphuong do.Phuong hay doc tin truong minh o day lam do sep a.:rolleyes: :lol: Troi oi,phuong nho Vn,nho truong lop vo cung.Lai con hoi truong nua,tap san lop minh the nao roi sep?Ke cho phuong nghe di chu.cuoi nam nay thang 12 Phuong ve roi do,sep va lop nho ra san bay don phuong va cho phuong hoa chung voi lop nha.OK?:rolleyes: :lol: tinh hinh phuong hoc ben nay van the,phuong sap xong lop 11 roi.The la sap dc ve nuoc tham lop,sep roi vui ghe co.Phuong nghi se khoc khi ve nuoc mat.Nho lop qua.A,tap san Thanh viet bai cai nhin moi cua con gai chuyen van a?Nho cho phuong doc,anh moi thu khi Phuong ve nha.ok?Phuong se viet sau.email hay viet cho phuong nha:[email protected]

Thanh vien cua lop:mai mai nha thanh:
Minh Phuong

CHu nao la ANh Ngoc the?Con trai ma con kien tri tru noi o lop van,ke anh cung phuc chu sat dat.Chac la chu phai co mot tinh yeu dac biet voi mon VAN nhi?Co hoc co Tuyet khong?Hoc duoc co thi tot.Co day hay lam.

unperfect_man86

nhìn đống chữ ko dấu nhức cả mắt , đề nghị điều chỉnh. Nói chung là mình ghét môn văn, ghét đến mức ko chữ nghĩa nào tả được đâu, nhưng nếu là tác phẩm made in cva thì xin hứa nhiệt tình tham khảo :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000