lizzards_e2 (03-07)

qua_chanh_chua

iem ! thay mặt toàn thể many lizzards of class E2 , trân trọng giới thiêu với tất cả pà con một class ưu tú , pao gồm 41 lizzards cả iu wí lẫn iu wái , mà iem đây là tù trưởng (ko muốn nói đâu nhưng em là lizzard iu... wái thiệt :q: ) ngượng wá. :>>
Class của bọn em có ưu điểm là rất nhanh tay nhanh mắt và nhanh cả ... chân nữa , nhất là với nhưng vụ đình đám ở trường. Nhanh tay nhanh mắt hơn nữa là iem - tù trưởng - đã túm được một dòng chữ pé pé trong 1 cái topic cũng pé pé nốt trong 1 cái forum ,nên mới bít cái forum này đó chứ. Giỏi chưa? :D
Em rất rất iu cái lớp e2 này , iu lắm ý , iu như là iem iu người iu của em vây.
:*

qua_chanh_chua

ôi zời ơi , sao cái forum này đăng kí lâu thía ! đợi mãi chẳng thấy dân E2 đâu cả , té ra là đăng kí mãi ko xong. điên thía ! đành phải ngồi post bài một mình vậy. E2 ơi đâu hết cả roài e2 ơi !!!

qua_chanh_chua

GIỚI THIỆU SƠ QUA VỀ LỚP CA & MRS CHỦ NHIỆM

em cho mọi người bài lớp ca của bọn em nhá :
41 thằn lằn con
41 thằn lằn con đùa nhau cắn nhau đứt đuôi
Lâm thằn lằn buồn thiu gọi chúng đến mới mắng cho
41 thằn lằn con đuôi thì to nhưng đã đứt rùi
Ôi đánh đau wá trời , chúng khóc la tơi bời ...
waaaaaaaaaaaaaaaaaa.... mọi người thấy nhí nhảnh con cá cảnh chưa? Cho em chú thích chút xíu nì : Lâm thằn lằn ở đây là Mrs Lâm chủ nhiệm của bọn em đó. Mrs bình thường thì hiền lắm, nhưng mà đã tức lên thì ... lạy chúa , em ko dám kể tiếp nữa.Được cái Mrs hiểu tâm lý học sinh lắm cơ. :x

qua_chanh_chua

Vanh oi! Sorry vì dã dùng mem cua Vanh de post bài nha!^:)^ Nhưng mà không dùng mem của Vanh thì chẳng biết làm thế nào cả vì mem của Kẹo chưa lập xong. Thôi, ta vào chủ đề chính cái đã! Giới thiệu về cái quá khứ Hô la hê hô la hô nhé! Hồi đấy mới chỉ là một lũ lít nha lít nhít. Là cái khối bé bỏng nhất trường nhưng cũng nghịch ngợm không kém phần các bô lão lâu năm đâu nhá! Đừng coi thường bọn tiểu quỷ này! Vào một ngày không hề đẹp đẽ gì ( trời nắng chang chang). Thằng Phong con bị 1 thằng tên là Chấy đẩy cửa 1 phát, đứt 1 chút đầu thịt của thẳng ku. :9 Tội nghiệp, chắc nó đau lắm. Nó là một thằng thuộc dạng gan lì cóc tía trong lớp mà lại rơi lệ vào cái ngày đen đủi đấy thì thật là đau rồi! :-O Chẹp chẹp! Thế là đội ngũ con rai lớp mình hùng hổ tiến đến đánh thằng chấy kia nảy lửa (Chả là bạn ý tên là Chí ạ) Cuối cùng bị mấy ông bảo vệ tóm cổ cả lũ đứng ở sân trường. Everybody, đứa nào nước mắt cũng lưng tròng, từng giọt lệ cũng cứ tuôn rơi :-( chuyện buồn thật đấy, nhưng cũng phải công nhận là lớp mình đoàn kết thât. =D>

qua_chanh_chua

hie hie hie , kỉ niệm này đẹp wá !!!

qua_chanh_chua said:
Vanh oi! Sorry vì dã dùng mem cua Vanh de post bài nha!^:)^ Nhưng mà không dùng mem của Vanh thì chẳng biết làm thế nào cả vì mem của Kẹo chưa lập xong. Thôi, ta vào chủ đề chính cái đã! Giới thiệu về cái quá khứ Hô la hê hô la hô nhé! Hồi đấy mới chỉ là một lũ lít nha lít nhít. Là cái khối bé bỏng nhất trường nhưng cũng nghịch ngợm không kém phần các bô lão lâu năm đâu nhá! Đừng coi thường bọn tiểu quỷ này! Vào một ngày không hề đẹp đẽ gì ( trời nắng chang chang). Thằng Phong con bị 1 thằng tên là Chấy đẩy cửa 1 phát, đứt 1 chút đầu thịt của thẳng ku. :9 Tội nghiệp, chắc nó đau lắm. Nó là một thằng thuộc dạng gan lì cóc tía trong lớp mà lại rơi lệ vào cái ngày đen đủi đấy thì thật là đau rồi! :-O Chẹp chẹp! Thế là đội ngũ con rai lớp mình hùng hổ tiến đến đánh thằng chấy kia nảy lửa (Chả là bạn ý tên là Chí ạ) Cuối cùng bị mấy ông bảo vệ tóm cổ cả lũ đứng ở sân trường. Everybody, đứa nào nước mắt cũng lưng tròng, từng giọt lệ cũng cứ tuôn rơi :-( chuyện buồn thật đấy, nhưng cũng phải công nhận là lớp mình đoàn kết thât. =D>
Đúng là hôm đấy ức chế thật!Trời thì nắng chang chang mà 100 % thần dân của lớp phải đứng ngoài sân trường nghe chửi.Nghĩ lại mà vẫn còn tức X( .Đến lúc mấy Mr giám thị hỏi thăm về "tội đánh người (mà theo các lão ý là vô tội)"
thì... chiẹp chiẹp... đoạn nì xúc động lắm... từng thằng một(cả có tội lẫn vô tội) đều từ từ đứng lên :-O ( à ko,đứng suốt từ nãy roài đấy chứ )... nhận lỗi (có lỗi đâu cơ chứ) :-( .Đến lúc đấy bạn VAnh Chanh Chua iu wái của chúng ta mới trót nhận ra rằng, mình đã iu mất rùi , và cái người mà rất rất may mắn đó chính là cái lớp E2 iu wí của Chanh. :x

qua_chanh_chua

BlackDragon said:
Em này "nhí nhảnh" ra phết ^ ^ Từ cái avatar cho đến cách viết :q:
Anh ui , cho em hỏi , cái câu anh nói là khen hay chê em đó? Gì chứ nhí nhảnh thì E2 có thừa (vẫn còn baby lắm mà),khỏi cần khen đâu? :D
Chú thích chút xíu nha,cái bài mà post thứ 3 không phải là bạn VAnh Chanh Chua post đâu , đây là bài của bạn Kẹo iu wái post đó :cool: . Do bạn Kẹo ko thể đợi cho forum kích hoạt mem của Kẹo , nên đành phải mượn tạm mem của VAnh Ch Ch để post (sốt ruột wá rùi mà!).Nhưng mà lâu thiệt đó :-(. Mọi người nhanh nhanh lên post bài với VAnh nhá :9

qua_chanh_chua

BlackDragon said:
Em này "nhí nhảnh" ra phết ^ ^ Từ cái avatar cho đến cách viết :q:
Anh ui , cho em hỏi , cái câu anh nói là khen hay chê em đó? Gì chứ nhí nhảnh thì E2 có thừa (vẫn còn baby lắm mà),khỏi cần khen đâu? :D
Chú thích chút xíu nha,cái bài mà post thứ 3 không phải là bạn VAnh Chanh Chua post đâu , đây là bài của bạn Kẹo iu wái post đó :cool: . Do bạn Kẹo ko thể đợi cho forum kích hoạt mem của Kẹo , nên đành phải mượn tạm mem của VAnh Ch Ch để post (sốt ruột wá rùi mà!).Nhưng mà lâu thiệt đó :-(. Mọi người nhanh nhanh lên post bài với VAnh nhá :9

Viết sai lớp ca rồi Vanh Chanh Chua ơi! Phải là Ôi Đớn Đau quá trời chứ! Không tin thì cứ nghe lại mà xem! Này Vanh ơi! Chết Kẹo rồi! Kẹo vừa viết lại bại Cuối cùng lại bị.... hết cả! Chết rồi chết rồi

qua_chanh_chua

Pà con cho em giới thiêu sơ qua về thành viên mới xuất hiện ( cả trong forum lẫn topic của chúng ta ) nhá. Đây là bạn...(tên gì nhìn ở hồ sơ ý !).Nik name thường gọi là Kẹo.Đầu tiên là she muốn đăng kí là style_lizzard cơ , nhưng mà ko hiểu lúc đó đang nghĩ gì , hoặc buổi sáng có ăn nhầm cái gì đó ko nữa ==> cái mem nó trở thành như trên (chẳng có nghĩa gì cả ). Cấp bậc : Bang chủ cái bang ( tổ 4 đấy ạ ! ). Bang chủ ở đây ko có nghĩa là tổ trưởng , mà có nghĩa là người "cầm trịch" ( theo lời của bạn C.Vân và Dương đại ca của bạn Chanh ) !? Kinh chưa kinh chưa???

qua_chanh_chua

trùi ạ ! đến là sốt ruột

đợi hoài mà chẳng có ai post bài cả , đến là ức chế ! X( Chờ lâu wá ko chịu được nữa roài , em đành phải xung phong nói trước vậy. Topic của E2 mới có thêm 1 thành viên mới , tên là... đợi đã , để cho bạn ý tự giới thiệu.Nhưng đáng tiếc là bây giờ ban ý chưa thể post bài được , do mem đang đợi kích hoạt. (Mem là : *(^oo^)* ===> gọi tạm là pig vậy , tha lỗi cho tao nhé Xít !) =)) Tớ chẳng dám nói xấu bạn ý đâu , sợ bạn ý lại "phản kháng" thì chit.Tốt nhất là đợi bạn ý post bài xong thì tớ nói xấu sau vậy :D

nhgiang

Member
Em ơi. Cho anh vào nói chuyện với được ko.
Tên anh là Nguyễn Hoàng Giang , nick là Tomorrow ( :D )
Học ở lớp Chuyên Anh CVA , năm nay lên lớp 11.
Sở thích : games , chat ,.......
Nothing else :D

Có chuyện gì đấy???

Cái gì đấy. Cấp 3 sao lại được vào Topic của E2 thế này??? Anh đừng có thấy "sang bắt quàng làm họ" nhé :D Muốn làm thành viên của Topic này thì anh phải cống nạp 1 vài cái gì đấy chứ! Làm sao có thể "Tay không bắt giặc" được. Vanh Chanh Chua nhỉ??? ;-)

qua_chanh_chua

hie hie hie , có người post bài lên roài !!!

styleliza_e2 said:
E hem`! Ba' cao' ba` kon E2. Em da co' mat! Vanh này! Đừng lợi dụng nói xấu Kẹo chứ! Hu hu! :-(
Kẹo đâu roài , tranh thủ lúc người ta ngủ trưa ( trốn học đó ) để nói xấu à? Hư thiệt đó !!!
Anh Giang ui !!! Anh cứ vào đây mà buôn , đảm bảo ko hối hận đâu. Lớp em nhìu nhân tài lắm ( như em đây nè :D ) , chỉ là dấu mặt thui !!! :) Cái chị chụp ảnh cùng với anh là người iu của anh à? Chị ý tên là gì? Anh bảo chị ý vào đây nói chuyên luôn ;-). Mà anh ui ! cái nik tomorrow sao mà... quái thế? Ý nghĩa là gì hả anh?
Vô cùng đáng tiếc páo tin với toàn thể pà con , bạn Xít iu wái ( nhầm iu... wí ) của chúng ta ( mem là hình con pig đó ! ) , trong lúc đợi mem kích hoạt , đã vô tình ( hoặc cố ý )... quên mất pass ,mặc dù đã phải để cho sếp (là em đấy ạ !) làm đủ mọi cách , kể cả việc "tuyệt dao" nhưng sự việc vẫn như trên. X( Đến nước này thì em có phải kề dao vào cổ bắt bọn nó post bài lên ko nhỉ? :-S

Lính mới à??? Còn xét nhá!!!

E hèm! Sếp Vanh Chanh Chua cứ yên tâm. Có em đây! 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng ) sẽ cố gắng cùng post bài với Sếp đây ạ! Ê ê sếp ơi! Cái anh Giang kia làm sao có thể vào Topic của chúng ta 1 cách ngon lành thế được! Phải cống nạp cái gì đấy mới được tham gia vào chuyện lớp em đấy nhá! :d: Dù sao thì cũng chào mừng anh đến với Lizard's house! :d: =D> Cả nhà cho tràng pháo tay rộn rã đi chứ ạ???

qua_chanh_chua

bạn Kẹo đâu roài? Có 2 việc Sếp muốn hỏi đây.
thứ 1 : ai cho bạn dùng avatar của tớ mà chưa có sự cho phép?
thứ 2 : bài nói về " các bạn lớp A1 iu wí " đâu , sao vẫn chưa post lên?
thứ 3 : ko được phép bắt nạt anh Giang... mai iu wí nghe chưa?
Yêu cầu bạn Kẹo chấp hành nghiêm chỉnh những gì Sếp nói

Gọi gì trẫm???

qua_chanh_chua said:
bạn Kẹo đâu roài? Có 2 việc Sếp muốn hỏi đây.
thứ 1 : ai cho bạn dùng avatar của tớ mà chưa có sự cho phép?
thứ 2 : bài nói về " các bạn lớp A1 iu wí " đâu , sao vẫn chưa post lên?
thứ 3 : ko được phép bắt nạt anh Giang... mai iu wí nghe chưa?
Yêu cầu bạn Kẹo chấp hành nghiêm chỉnh những gì Sếp nói
Nhưng mà Sếp ơi!
Thứ nhất : Cái avatar mà sếp nói là do sếp send nó sang máy cua Kẹo.
Thứ 2 : Bài về các bạn A1 iu quái vì quá dài nên sếp phải cho tui thời gian thì tui mới pót bài đấy lên được chứ!
Thứ 3 : Lính mới là phải bắt nạt! Thế thôi! Đừng nói nhiều!
Yêu cầu Sếp không được bắt nạt nhân viên! Sếp dởm! :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000