Kiếm tiền = dịch vụ của người Việt!!!

Chad

Chào bạn!
Bạn có muốn tham gia chương trình kiếm tiền trên mạng không? Mình là người đang tham gia chương trình này. Hình thức kiếm tiền trên mạng là hoàn toàn có thực, nhưng số tiền kiếm tiền có được như mong muốn hay không lại là chuyện khác. Nếu bạn thực sự quan tâm đến vấn đề này thì mời bạn xem tiếp, còn nếu không thì bạn có thể bỏ qua thư này vì như vậy vừa mất thời gian của bạn mà lại còn lãng phí tiền lên mạng của bạn nữa.
Ban đầu mình tham gia chương trình này mình thực sự thất vọng với khoản tiền mà họ trả cho mình. Nhưng sau một thời gian phát triển mạng lưới và khoản tiền mình thu được cũng không phải là nhỏ. Mình tham gia nhiều chương trình và số tiền mình tích luỹ được cũng không đến nỗi nào. Và nếu bạn thực sự muốn kiếm tền thì mời bạn đọc tiếp những đoạn sau của mình.
Bạn yên tâm mình không nói dối bạn đâu. Hiện nay có rất nhiều trang web kiếm tiền nhưng những trang web thực sự tin tưởng thì không nhiều đâu. Nhưng bạn nên nhớ rằng để kiếm được nhiều tiền trên mạng thì bạn phải phát triển được mạng lưới của bạn. Nếu không thì tốn thời gian lắm bạn ạ. Cách phát triển mạng lưới cũng đơn giản thôi. Chỉ cần bạn giới thiệu cho những người bạn của bạn cách kiếm tiền trên mạng và những người đó cũng tham gia kiếm tiền như bạn là được. Hoặc bạn có thể dùng cách của mình là gửi thư trực tiếp đến những người bạn (và cả những người không quen nữa), biết đâu trong 10 lá thư gửi đi thì có 1 lá thư tham gia chương trình thì sao. Chúc bạn thành công và cả may mắn nữa.
Và sau đây là những chương trình kiếm tiền mà mình tham gia:
CHƯƠNG TRÌNH GSO.MEDIA.COM
Còn nếu như bạn muốn kiếm tiền từ trang web Việt Nam thì xin mời bạn ghé qua: http://www.GSO-Media.com ; http://www.gso-media.com là một trang web tiêu biểu về việc kinh doanh chuyên nghiệp về quảng bá thông tin trên mạng do công ty SAVICOM quản lý – là một công ty đóng tại Hà Nội. Tạm thời tôi chỉ giới thệu qua với bạn như thế thôi, cụ thể như thế nào nếu các bạn có thật sự quan tâm và muốn kiếm thêm khoản thu nhập thì hãy đọc bài hướng dẫn cách đăng ký của tôi ở dưới đây, rồi vào website để tìm hiểu. Xin cảm ơn!
HƯỚNG DẪN CÁCH ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN GSO-MEDIA
Bước 1:
Bạn đăng nhập vào trang: http://www.gso-media.com/home/register.asp?refID=69231 sau đó bạn vào trang web đó và đăng nhập những thông tin cần thiết về bạn. Trong đó đã ghi cụ thể những gì bạn cần phải làm để có thể kiếm được tiền. Cuối cùng là bạn cần phải kích vào nút tôi đã đọc kỹ cam kết và đồng ý tham gia chương trình. Vậy là xong thôi bạn ạ. Rất đơn giản.
Làm thế nào để có được tiền từ trang Web này?
Rất đơn giản! Sau khi bạn đã là thành viên của trang Web thì sau khoảng 2 đến 3 ngày bạn lại vào trang Web để xem mình có thư để đọc không. Bạn hãy để ý khi bạn Login vào thì lúc đầu có các dòng thông báo ở đầu trang, sẽ báo cho bạn biết là bạn có thư mới để đọc không. Nếu muốn đọc thư thì sau khi Login bạn vào mục Hộp thư để đọc những thư quảng cáo mà nhà quản lý gửi cho bạn. Mỗi một bức thư bạn sẽ có giá trị tiền của bức đó đi kèm. Để nhận được tiền thì thường mỗi bức thư sẽ có một thời gian tối thiểu để kiểm tra bạn có đọc thật sự không.
Để kiếm được nhiều tiền hơn nữa thì bạn phải cần phát triển mạng lưới cấp dưới của mình, từ đó bạn sẽ được hưởng % từ các thành viên cấp dưới.
Làm thế nào để phát triển được mạng lưới cấp dưới?
Bạn phải đăng tin quảng cáo vào những diễn đàn có nhiều người đọc, khi bạn đăng bài thì phải gửi cho người đọc một mã số thành viên của bạn để nhà quản lý biết là người đăng nhập là do bạn giới thiệu (ví dụ như tôi thì mã số là 69231). Hãy làm giống tôi, còn nếu bạn không có nhiều thời gian lắm thì hãy Mail cho tôi để tôi giúp bạn đang bài.
Và bạn nhớ là để kiếm được nhiều tiền thì bạn cần phải phát triển mạng lưới của mình nhé. Bạn hãy làm như mình bằng cách đăng tin của bạn lên những trang web rao vặt. Và chúc bạn thành công! :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000