Khóa A3 cuối cùng của CVAII

winter09

Moderator
;-) Thật tự hào. Từ các năm sau sẽ chẳng còn lớp nào được mang tên là A3 nữa. Sắp phải chia tay A3, CVA II :( Buồn vô hạn, sẽ chẳng còn những lúc chuyển lớp khi tiết ngoại ngữ đến, và cũng chẳng còn những cảnh lớp anh chạy vào lớp Pháp để chào cô Chi Lan bằng tiếng Pháp, sẽ ko còn lo sợ thi HK trong tiết ngoại ngữ là cô Hoàng Lan trông:) Nhưng thà cứ lo sợ để được học cùng nhau thì hay biết mấy. A3 ơi, có biết rằng tớ yêu A3 nhiều lắm ko?=(( Mong rằng cả lớp mình sẽ còn gặp lại nhau với kq thi thật tốt.

winter09

Moderator
Trường mình ko đủ lớp em ạ, từ hồi chuyển sang trường mới đến giờ có thấy lớp A3 nào nữa đâu. Thnàh ra độc quyền.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
lớp a3 là nửa pháp nửa anh hả?!
thế a2 là lớp pháp sao ban đầu ko cho hết pháp vào vào 1 lớp ,lại để ra 2 lớp lẫn lộn thế nhi? :-?

winter09

Moderator
Vì nếu dồn tất cả Pháp vào 1 lớp thì lớp sẽ có sĩ số là 60 trở lên. Học lẫn lộn thế lại có cái hay.

nhatthieugia

chà chà, lâu lắm roài mới lên forum CVA chơi.đại ca vẫn post bài đều đều đấy à:)).Bây giờ ko còn lớp A3 nữa à,buồn nhỉ.

M00n_Kjd

zạ cóa mờ, em đang học 6A3, lớp tiếng nhật và tiếng anh
@shady: zạ lớp A3 có em là ở Nam Thành Công cấp 1 về còn đâu toàn là Chu Văn An cấp 1 hết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000