khoa 97-00

phodemvn

hihi đọc bài của Thành buồn cười quá,Chí Thành ngày xưa cưa cẩm Chi D7 nhé...Hôm nào gặp nhau đi uống bia nhỉ...lâu lắm chẳng về thăm trường toàn đi qua nhưng mà ko vào,ko hiểu trường mình thế nào rùi nhỉ...À mà Hồng Hương ơi Phan Linh lấy chồng chưa nhỉ...?

VVV

mình mới đi được 4 năm thôi nhưng chưa về hội trường lần nào , còn về VN thì mình về mấy lần rồi. Các bạn D5 sao ko có ai vào forum thế???!!! Bùn we !!!

Xêkô

Thanh Phuong Nga said:
Không tao chẳng ở gần đứa nào lớp mình cả, tao với cái Hiền học cùng một trường nhưng ở hai thành phố khác nhau nên cũng có gặp nhau đâu. Bây giờ tao đang thực tập ở Lyon, chỗ Tâm béo với sep Hương ấy, sang năm có Minh Trang cũng học ở đây nữa. Hôm trước tao cũng xem ảnh của hai chị em mày trên ttvnol, không thể nhận ra cái Hiền!! mày cũng khác nhiều nữa, mà tao thấy mày gầy quá đấy, chứ không được béo tốt như tao, hehe.

Tao vừa đến nhà Tâm béo chơi hôm thứ bảy, mọi người vẫn bình thường cả.

nick của tao trên ym la ngatpn, có gì thì mày add vào nhé. Vậy đã nhé, bb mày
xời ơi, yêu cầu cả nhà có chat chit thì vào YM nha :p

lan phương

Gui cac thanh vien D5 Chu Van An Nien khoa 94-97

Lau lam ko co dip gap day du cac thanh vienlop minh.Ko biet bay gio moi ngươi con nho minh ko? Minh la Lan Phương, khi nao co dip moi ngươi tu hop nhe. Ngay hop lop minh la 15/8 day.

lan phương

Phương bay gio dang cho di thuc tap , o nha rat bươn thương dem anh ca lop ra xem. A , quen chua noi voi cac ban la minh hoc Ngoai Thương. Thinh thoang moi ngươi lien lac nhe.

achilles1902

Khóa mình muốn họp mặt đông đủ chắc phải đợi đến năm 2008, kỷ niệm 100 năm thành lập trường.Hy vọng là lúc ấy mình vẫn còn ở VN để đi dự, lâu không gặp các bạn, nhớ quá, hic..

parkkhanhhoan

NHAN TIM DONG DOI A3 (97-2000)

Sao chang thay dan A3 (97-2000) thay Kim chu nhiem vao dien dan nay nhi? di dau het ca roi? To doc trang web nay rat ki va ti mi de tim xem co thay lop minh khong ma chang thay co 1 chut thong tin gi ca hon nua, to dang o Phap nen lai cang mu tit ve thong tin. Chan qua:(( ! hay lop minh co forum rieng ? Thanh vien A3 (97-2000) oi, co gi cho to biet 1 chut thong tin ve lop minh di.

Capucino

Chào Hoàn, hôm nay tớ mới biết forum này. Đang lò mò tìm lớp mình thì thấy tên ấy. Hóa ra đúng là ấy thật. Giờ tớ mới được biết ấy học ở Pháp đấy. Tin tức lớp mình, tớ cũng không được cập nhật mấy, toàn qua Hà Thủy thôi. Cho tớ địa chỉ của ấy nhé, hôm nào đó bọn mình nói chuyện với nhau. Của tớ là [email protected]. Chủ nhật vừa rồi tớ vừa nhìn thấy Thanh Phương trên ti vi. Giờ bạn ấy làm phóng viên rồi đấy.
Ấy lập chủ đề mới đi. Tớ về rủ Hà Thủy và các bạn vào nhé!

parkkhanhhoan

Huong Thuy ah, that la vui khi da tim duoc thanh vien cua A3(97-2000):) . To cung moi biet trang nay thoi ma. The dao nay the nao roi, ay da di lam o dau chua? co hay lien lac voi ai o lop minh khong? To cung moi di hoc o Phap tu thang 9 nam ngoai thoi, to di cung hoi gap nen chang kip lien lac voi ai va cung chang kip mang theo dia chi cua ai ca. Co gi ay keu goi cac ban lop minh vao day noi chuyen va lien lac voi nhau nhe, tu hoi ra truong den gio to thay lop minh it lien lac voi nhau qua. Cac ban lop minh gio chac di lam het roi nhi va cung khong biet da co ai lap gia dinh chua? To di hoc thay chan lam chi mong gap lai ban cu de noi chuyen thoi. The nhe co tin gi thi gui cho to: [email protected]. To rat nho cac thanh vien A3!

Capucino

Vậy là ấy mới sang đó học à? Ấy học ngành nào thế? Và đang ở thành phố nào? Ấy có ảnh mới không? Gửi cho tớ đi. Lâu rồi không nhìn thấy ấy, chắc là bây giờ khác lắm rồi. Tớ đã đi làm rồi, hiện tớ là nhân viên của Ngân hàng Đầu tư. May mắn là tớ được làm đúng ngành đã được đào tạo nên cũng thấy yêu công việc. Tháng 8 năm ngoái tớ có gặp Thu Trang, bạn ấy bảo sắp lấy chồng, đến giờ này chắc là lấy rồi. Tớ cũng không có tin tức gi cả. Tớ gửi thêm YM của Hà Thủy nhé: tottochan_82, còn Hoàng Vân là: matthuytinhhn. Hy vọng là hôm nào đó chúng mình cùng online để có thể hỏi nhau được nhiều thông tin hơn. Thế nhé :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000