khoa 97-00

nicole_82

Member
<!--QuoteBegin-Han-Tea-Suk+Nov 17 2003, 04:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Han-Tea-Suk @ Nov 17 2003, 04:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ơ E này cũng lọ mọ nhỉ :D lại được chào E lần nữa, chúc E zui ze khi chui vào site này :p
c'ya [/b][/quote]
troi a, chua gi da bi che lo mo roi nhung anh cung dau kem em ;) avatar cua anh nhin cool ghe nhi, hide 1 nua nhung nhin van nhan ra it's you, :lol: :lol: :lol:

LeoXX

Member
nicole <===nick hay thật là quen cái nhé tui cũng học cùng khóa với cậu
bây giờ tui fải out ra ngoài tìm mấy bài hát, khi khác chắc sẽ buôn nhiều hơn

nicole_82

Member
<!--QuoteBegin-LeoXX+Nov 20 2003, 07:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LeoXX @ Nov 20 2003, 07:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nicole <===nick hay thật là quen cái nhé tui cũng học cùng khóa với cậu
bây giờ tui fải out ra ngoài tìm mấy bài hát, khi khác chắc sẽ buôn nhiều hơn [/b][/quote]
nice to talk to u :) cuối cùng cũng da gặp 1 ban hoc cung khóa, sao ma kho the :lol:, minh xem hồ sơ cua ban thay ban hoc D6 ah?

LeoXX

Member
chào Nicol
hóa ra cậu cũng khá kĩ lưỡng xem xét hồ sơ của mình rồi đó nhỉ :p ù mình học D6 ngày xưa nghịch lắm chỉ mong học xong beng ba năm cấp ba nhưng bây giờ thì chỉ muốn quay lại trường thăm lại thày cô thôi :)

nicole_82

Member
bạn muốn thăm thầy cô ha??? muốn thăm nhất la thầy Mão phai không? :lol: :lol: just kidding, truong minh chac chang ai la khong có "kỷ niệm" voi thay Mão, heee.

beo

Dân CVA 82 chắc bận kiếm tiền hết cả chẳng mấy ai còn rảnh như mình , nên nhìn Topic bùn quá đi

<!--QuoteBegin-nicole_82+Nov 17 2003, 04:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nicole_82 @ Nov 17 2003, 04:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> heee, moi vao nen chua thay ai hoc cung khoa ca, buon ghe, neu co ai hoc chung khoa minh thi vao day lam quen nha (khong hoc cung vao luon), :lol: :lol: Minh hoc lop Phap, lop thay Thanh :blink: :blink: [/b][/quote]
E Lien hâm, có nhận ra tao không ? Chắc có :) Nhưng dạo này đi đâu rồi mà không thấy lên đây nữa nhỉ ????

nicole_82

Member
hey Nga, làm gì mà ko nhận ra dc mày, tao đã già đâu chứ /:)
Mày ra sao rồi? Hôm trc thấy pics của mày posted trên web cua Ams, mày trông khác lắm, nhìn xinh hơn nhiều ;) ;)
Bao giờ về vn chơi đấy, tao Tết này về ăn Tết, hè này tao thấy tụi nó về nhiều lắm, thấy ghen quá, huuu.

Tao chắc phải hè sang năm mới về được vì năm nay còn đang bận thực tập, đến tận cuối tháng 10 mới xong!! Còn Tết thì cũng không về được vì tao chẳng được nghỉ vào tầm đấy. Sao thấy chúng nó bảo mày định sang Pháp chơi mà chờ mãi không thấy thế

nicole_82

Member
Tao cũng muốn đi mấy lần rồi mà đi chưa được, tao chỉ có thể sang vào Noel thôi nhưng tụi nó bảo dịp đó tụi nó còn phải học để chuẩn bị thi, chẳng nhẽ tao sang lại ngồi ở xó nhà chơi 1 mình à, heee. Với lại tao ở với cái Hiền nhà tao, tao đi để nó lại 1 mình cũng ko dc. Mày có nick ở yahoo ko, có thì cho tao, thỉnh thỏang gặp còn chat cho tiện. Tụi lớp mình ở bên đó vẫn khỏe cả chứ, mày có ở chung với MHien ko?

Không tao chẳng ở gần đứa nào lớp mình cả, tao với cái Hiền học cùng một trường nhưng ở hai thành phố khác nhau nên cũng có gặp nhau đâu. Bây giờ tao đang thực tập ở Lyon, chỗ Tâm béo với sep Hương ấy, sang năm có Minh Trang cũng học ở đây nữa. Hôm trước tao cũng xem ảnh của hai chị em mày trên ttvnol, không thể nhận ra cái Hiền!! mày cũng khác nhiều nữa, mà tao thấy mày gầy quá đấy, chứ không được béo tốt như tao, hehe.

Tao vừa đến nhà Tâm béo chơi hôm thứ bảy, mọi người vẫn bình thường cả.

nick của tao trên ym la ngatpn, có gì thì mày add vào nhé. Vậy đã nhé, bb mày

nicole_82

Member
Này nhé, tao hết gầy rồi nhé, hè này tao đã tăng mấy cân rồi. Atuan có gửi pics cả lũ mày tụ tập ở Maseille, tao thấy mày trong hình mày là vừa rồi, đâu có béo gì đâu, MTrang, Lan nhìn vẫn vậy, hình như cái Lan có mập ra, Đức béo, HHà, Hiếu ko khác nhieu, chỉ cụ Chử, MTuan và AT đẹp trai hơn :>> :>> :>>
Thế mày học bao giờ thì tốt nghiệp? Mày học vừa vừa thôi cho tao theo với.

VVV

Lâu lắm mới gặp các bạn !

Dang du hoc phuong xa nen ko biet viet dau , cac ban thong cam. Xa truong 5,6 nam roi ma minh chua duoc ve lan nao ca , chac tai so minh kho nen ko duoc gap lai cac ban cu . Hi vong trong forum cua khoa 97-00 minh se co co hoi de noi chuyen va han huong voi cac ban . Xie xie !!!

VVV said:
Dang du hoc phuong xa nen ko biet viet dau , cac ban thong cam. Xa truong 5,6 nam roi ma minh chua duoc ve lan nao ca , chac tai so minh kho nen ko duoc gap lai cac ban cu . Hi vong trong forum cua khoa 97-00 minh se co co hoi de noi chuyen va han huong voi cac ban . Xie xie !!!
Bạn học ở tận đâu mà 5,6 năm chưa được về lần nào thế ??? :(

Pham Hong Huong

ủa... bạn Vũ đi 5,6 năm rùi thì chỉ học lớp 10 ở CVA thui à???
tớ thấy trong này mọi người phần lớn là đang học ở nước ngoài cả mà, nhưng mà hình như chỉ mỗi tớ là.... "chống lầy" rùi thôi nhỉ :cool: <-- cầm cờ đi tiên phong <-- vui quá xá :D

chithanh

Chí Thành xin có lời chào mọi người nhé !!! Đọc mấy bài post ko dấu mệt quá :D Chắc mọi người quên Chí Thành D8 ngày xưa rồi nhỉ?Một anh chàng beo béo vui tính ấy mà :p

chithanh said:
Chí Thành xin có lời chào mọi người nhé !!! Đọc mấy bài post ko dấu mệt quá :D Chắc mọi người quên Chí Thành D8 ngày xưa rồi nhỉ?Một anh chàng beo béo vui tính ấy mà :p
Ấy có phải là lớp trưởng lớp D8 không ấy nhỉ? Tớ học lớp pháp, học quân sự hay ngồi cạnh lớp ấy thì phải.

nicole_82

Member
Nhìn bạn Nga hiền lành lắm thế mà ko ngờ bạn Nga lại để ý bạn Tuấn từ hồi đấy :eek: :eek: Đùa thôi chứ tớ cũng biết bạn Tuấn này :>> :>>

Thanh Phuong Nga said:
Ấy có phải là lớp trưởng lớp D8 không ấy nhỉ? Tớ học lớp pháp, học quân sự hay ngồi cạnh lớp ấy thì phải.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000