Khớ khớ, đội bóng D1 không tan rã

kakaka

mông tao dầy lên vì bị đàn bà đá rồi
củ chuối 1 buồng
thời tiết hôm nay rất đẹp, đặc biệt là tối nay nữa chứ
đi đường thấy 2 con nhỏ xinh đáo để bị 1 tụi đua xe tông vào
chả biết sống chết thế nào, Ka hãi quá, đi thẳng.
hi vọng cuối tuần thời tiết đẹp
tìm mông thằng nào đá 1 phát cho đỡ uất ức

lengocthuj

trời hôm nay đẹp thế mà mình lại ở nhà, chán thế. phí phạm, cả tuần mưa thì lông nhông suốt, được hôm nắng ráo thì ngủ mất,hic:(

Sana

Sau 3 tuần nghỉ mưa (mk Tây nó có nghỉ đông thì anh e mình cũng phải có nghỉ mưa phát chứ :D) tinh thần của anh e toàn đội có vẻ rệu rã. Nhân danh 1 thành viên của D1FC em kêu gọi lòng nhiệt huyết của các bác. Có lẽ nói suống thì ko dc. Em đề nghị sáng CN tới, trận 1 là bóng, trận 2 là bia. ( 1 là bờ mà 2 cũng là bờ) :D

lovelykitty

Hôm vừa rồi có chú ngồi hỏi : mày chơi bóng ở vị trí nào?, tao là tiền đạo cắm . nó lẩm bẩm : hỏi 7 thằng thì 6 thằng nói chơi tiền đạo... nghĩ 1 lúc...nó à 1 tiếng mặt hớn hở... vì ở vị trí hậu vệ sợ đá bóng vào lưới nhà hả......mày đúng là có tinh thần trách nhiệm với đồng đội thật. =)) Thằng này chỉ số IQ cao vật.:D

Bác sana yên tâm, trận tới em quyết đi, mưa chắc ko to đâu . :D

Sana said:
Sau 3 tuần nghỉ mưa (mk Tây nó có nghỉ đông thì anh e mình cũng phải có nghỉ mưa phát chứ :D) tinh thần của anh e toàn đội có vẻ rệu rã. Nhân danh 1 thành viên của D1FC em kêu gọi lòng nhiệt huyết của các bác. Có lẽ nói suống thì ko dc. Em đề nghị sáng CN tới, trận 1 là bóng, trận 2 là bia. ( 1 là bờ mà 2 cũng là bờ) :D

quanpdl

kakaka said:
mông tao dầy lên vì bị đàn bà đá rồi
củ chuối 1 buồng
tìm mông thằng nào đá 1 phát cho đỡ uất ức
xin phep cac chu 1 ti' ( chuyen gia dinh`) Lao~ nay ve nha` ngay !!!!!! Da'm tron vo tron con , loang quang len day noi lung tung hu? Chit' voi tui . Toi. nay` dang' may' roi ??????

Sana

quanpdl said:
xin phep cac chu 1 ti' ( chuyen gia dinh`) Lao~ nay ve nha` ngay !!!!!! Da'm tron vo tron con , loang quang len day noi lung tung hu? Chit' voi tui . Toi. nay` dang' may' roi ??????

Thắc mắc? :-/. Kakaka vào giải thích cho anh e đỡ hiểu nhầm về vấn đề giới tính cái nhở :D

kakaka

thằng cha Sana tinh ý quá
Ka cũng ko biết gã quanpdl này
theo Ka fán đoán
nó là bồ cũ của mụ đàn bả vừa đá Ka

Sana

THÔNG BÁO SỐ 2:)D): Sau buổi 1 tháng 4, quỹ còn 80K. Buổi tới các bác tự giác nhá. Do tháng 3 nghỉ mất 3 trận, tháng 4 này có 5 CN, nên bác nào đã hoàn thành nghĩa vụ của tháng 3 thì chỉ phải thêm 2 trận nữa thôi (15K). Còn bác nào tháng trước chưa thực hiện nghĩa vụ thì tháng này làm cho nhanh :D.
Em xin hết!

Sana

Ngày hôm nay trời đẹp vầy mà đội chúng ta chỉ có mặt 11 thành viên. Dạo này tinh thần các bác có vẻ xuống quá. Em nghĩ là bác Bu, Nam, Hà địa nên tự kiểm điểm (các bác lại làm anh e phải đá đấu :D). Tuần sau các bác cố đến nhá.

Sana

CN tới là 30/4 nên chắc sẽ có nhiều bác đi chơi. Do đó nếu bác nào bận thì thông báo sớm để xem có đủ nhân sự cho trận bóng sáng CN không nhé. Nếu không đủ người thì trận đấu sẽ được hoãn lại, em sẽ đi hủy sân. Thông báo trc thứ 6!!!

Chipflo

Member
Dạo này đek biết viết gì, thấy anh rm cũng chảy, lại càng chảy hơn. Đến câu bài cũng thấy đuối ...
sắp hè rồi ... chán chẳng buồn chết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000