i.q.H.o.p

p3yeu

Member
smooth said:
xin chú DUCK, em HL dữ có tiếng rồi, chưa sợ hay sao mà còn dám dây vào ??? =)) :D
toàn thằng hãm,vớ vỉn >:p >:p >:p
huyenlong thì chuối cả ruộng anh ah,còn anh thì chuối cả rừng >:p

p3yeu

Member
darkknight1411 said:
bé huyền này đanh đá thế :D :D
thảo nào người yêu chạy mất dép không dám ở hà nội nữa =)) =))
:D :D :D anh tìm hiểu em kĩ thế,a hình như anh này đi hỏi thằng huy con ly lớp em đúng ko,hãm,còn hơn anh nhé,chẳng bé nào nó dám yêu >:p vì chuối wa' ma`,1 rừng cơ mà,có mà ăn cả đời ko hết ý nhở =)) =))

p3yeu

Member
made_in_hiphop said:
deo ai noi hiphop viet nam
bon nay mu het roi a
ai them quan tam den bon du ban day
ham the
mot lu cu chuoi
oai`,trang đang mặc cái zi` trên người zi,hiphup nèo za??? =)) hiphup việt có mấy anh phê thế còn lắm nhẹt :D

huyenlong said:
:D :D :D anh tìm hiểu em kĩ thế,a hình như anh này đi hỏi thằng huy con ly lớp em đúng ko,hãm,còn hơn anh nhé,chẳng bé nào nó dám yêu >:p vì chuối wa' ma`,1 rừng cơ mà,có mà ăn cả đời ko hết ý nhở =)) =))
ai bảo em thế =)) =)) =))

p3yeu

Member
:) uh em thấy anh rùi,dạo này trong mơ toàn gặp anh thui, :9 lạy chúa sao zo` hay gặp ác mộng thấy toàn wai; cẩu thế nhỉ,hic,đau lòng wa di...mà anh nay`,anh già lắm hay seo gọi tui bằng bé zi >:p

p3yeu

Member
darkknight1411 said:
không đủ hấp dẫn để được em huyền soi đâu =)) =)) =))
sao anh tự ti về bản thân mình thế nhỉ,anh đừng thế anh ạ,em sẽ ko phân biệt hấp dẫn hay ko khi soi anh đâu,chỉ xem anh ít xấu hay nhiều xấu thui ma` =P~ ,hum nào em soi phát nhé,anh học lớp nèo zi??? :D

p3yeu

Member
darkknight1411 said:
he he em không đủ trình soi được anh đâu
chỉ có anh đi soi người khác chứ làm gì có chuyện người khác soi được anh =))
:9 :9 :9 lạy chúa,em chẳng thèm soi thằng nào nữa rồi,đi tu đây :9

p3yeu

Member
oài,anh dognai này thích đá đểu mình thế nhỉ,hết người chơi rùi ha anh,em cũng chẳng thèm đâu,học đi anh ạ,hahha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000