I love 9B2

fire_phoenix

01-05 á, có nghĩa là sau mình đến 3 khóa cơ à --> chắc chắn ko phải thầy Lương, ko phải thầy Tín __> rất dễ là thầy Hiệp

Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x
Mọi người này! Sang Tpopic tụi em tham quan thì nhớ Post bài nhiệt tình vào nha :D :D :D
Yêu mọi người lắm!

:) hi mọi người,toi là học sinh 9b2 khoa00-04 đây.giờ chắc có nhiều thầy cô mới lắm rồi.hồi tôi học là cô Đỗ Tuyết Nga chủ nhiệm đấy.trường mình bây giờ vẫn còn thầy Tín ,thầy Lương... cơ à?cứ tưởng các thầy nghỉ hưu rồi :|

haketu

Member
hi Linh phươnng, sao chẳng thấy bà lên lúc nào cả nhỉ. cho tôi cái YM cái
Thông báo: em cũng là dân B2 nhé

:)hi ông Tú,dạo này ông có gặp đứa nào lớp mình không?tôi thì toàn gặp thằng Việt Anh ở câu lạc bộ Văn,với cả thằng Quân thỉnh thoảng đi học về ngang qua chỗ tôi học thêm ở Cửa bắc
YM của tôi nè:[email protected] :|

shrewishgirl_151

Nguyen linh phuong said:
:) hi mọi người,toi là học sinh 9b2 khoa00-04 đây.giờ chắc có nhiều thầy cô mới lắm rồi.hồi tôi học là cô Đỗ Tuyết Nga chủ nhiệm đấy.trường mình bây giờ vẫn còn thầy Tín ,thầy Lương... cơ à?cứ tưởng các thầy nghỉ hưu rồi :|
Đâu có đâu chị
các thầy ý vẫn đang tiếp tục dạy học ở trường cấp 2 bọn em mà
em nghĩ chắc phải mấy năm nữa 2 thầy mới về hưu
lớp em đây cũng đang học thầy Tín
còn thầy Lương chủ nhiệm chuyên toán A1 :)!

haketu

Member
@linh phương: bà học sáng nên ít gặp tụi nó là phải. tôi học chiều nên suốt ngày gặp bọn lớp mình thôi. à, mà bà SH clb Văn học ttruyeen thống à =)) chẳng biết nó như thế nào nữa. nhưng thăng việt anh chủ nhiệm là ổn roài
à, tôi cũng đang học thêm văn ở cửa bắc, mà chả thấy bà lúc nào cả(học thứ 4, miss tuyết dạy)

haketu

Member
vụ họp lớp: cứ hỏi thằng việt anh. thằng khốn ấy, lần trước sn con thùy an dek bảo mình....!
còn cái mail, : tôi gửi nhầm, hixxxxx. của bon hi5 ấy mà. kết bạn j` j` đó, dek hiiểu

shrewishgirl_151

Hơ hơ
cái mail mình dek hỉu gì cũng gửi cho người khác
làm người khác tưởng mình bị dở hơi
Uầy sao topic này ế thía nhỉ???
dân B2 gì gì đó ít quá đi mất!

shrewishgirl_151

Ô hay sao tự nhiên lại giới thiệu nhà em ở đây thế hở Nhung
sao lại câu bài thía hở?
mà nhà em ở Cửa Bắc thì gần nhà chị phết đấy
hiehie có khi sau gặp nhau cũng nên

@ông Tu.sao tự nhiên ông lại chửi thằng Việt Ạnh thế,tôi cũng có đuoc biết vụ sinh nhật cái An đâu,mà hình như vừa qua sinh nhật nó(3/8 ?)cũng chẳng thấy nó mời
cho tôi cái YM của ông đi

shrewishgirl_151

hờ hờ chị Phương xin YM của anh kìa
để em cho hộ luôn nhá
(anh Tú rộng rãi thía chắc ko sao đâu nhỉ hiehie)
....Thui thui cái này chả dám, nhỡ đâu...lôi mình ra bắt vạ thì chít!!
chị Phương ui sao chị ít lên thía?

shrewishgirl_151

Á á á
trùng hợp nhỉ
nhưng chắc chưa bao h gặp mặt nhau trên đường đấy
nên ko bít!
nhưng thế là hơi bị gần rồi đấy
nhà chị gần nhà em
hôm nào rỗi chị sang thăm nhớ (hì hì nếu chị sang thì chuẩn bị bánh trái ngon lành tiếp đãi nhá!)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000