hotboy hotgirl D1 lớp thày Nghị đâu ra đây tán gẫu cái

tran hoang long

vang! toi chinh la cai thang o Chau long day. kieu gi ba lai the la toi hoi kho chiu day, cay minh di my roi bat dau quen ban cu ha? toi thieu toi cung hoc cung ba may nam cap 1 day, dung ko ha ba Tho nha quan thanh gan don cong an
con ong Nghia thi ko phai lo tim hieu xem toi la ai dau, cu hoi thang Duy Anh la ra thọi ma 7-8 nay la thang mat seo day sang day voi toi day. thich thi lo ma vit lư but cho no di
ko biet cac ong ba da biet chua

Barcaboy

biết từ lâu rồi em ạ, mà thằng đấy đi SG miẹ nó rồi, nó nhớ 1 em cao 1m 48 nặng chưa tới 30 kí chứ nhớ chó gì đến bọn này mà viết lưu bút

tens

hahahah ông Long này cứ làm tui áy náy :-S , tui đâu có quên ông , vẫn nhớ lắm chứ :x :D , dạo này tình hình vợ con thế nào rồi? sao ko thấy mời tôi đến ăn bánh kẹo thế nhẩy X(

tran hoang long

thằng DA tương kết em Thái Binh nào co ma sao lai co chuyen vao Sg tán gái la thế nào? mà sao lại nói thê toi nghiep thang nhỏ, no sap di roi de cho no con co ban be

Barcaboy

ờ, kết em Thái Bình, định xuống tận Thái Bình xem nhà em ý đấy, nhưng mà giờ đi vào Sài Gòn chơi rồi, suốt ngày toàn sáng lên Diamod ăn sáng bằng KFC, chiều đi xem phim, sống như vương giả, chả bù cho mình, ở nhà ôn Toefl với Sat hộc máu, đã thế nó còn thi IBT chứ, đen như chó

Barcaboy

tôi cũng thấy oải đây này, chết đến nơi rồi, hôm qua làm reading, thấy mấy câu cũng chả khó lắm mà được có 25/38, nhục không tả nổi. Còn SAT nữa chứ, tôi biết bà kiếm 5000 từ ở đâu rồi, tôi vừa đọc 5000 từ đấy trong vietabroader.org roài, hichic, người ta bảo học tầm 2000 từ thôi, học xong 2000 từ rồi có học thêm thì cũng chả boost điểm của mình lên được. Tôi sợ critical reading.

tens

thế ông học trong đấy được bao nhiêu rồi? tôi bây giờ phải mua sách về luyện , cứ vừ làm test vừa học từ , vẫn chẳng thấy mình thông minh tí nào, chỉ thấy dễ bị thông manh thui. hichichic

tran hoang long

oi cac ong ba nay chuan bi di my a? nghe noi chuyen sat nay thi chi co di my thoi, trươc em nhin quyen sat1 da so vai ra roi, bo y dinh luôn, kiem vi sa di anh vua de vua nhanh, hoc bong thi cun gde kiem, thoi ke, tuy di my sương hon, nhung anh dep hon, thoi tiep de chiu, hoi kho trong chuyen an uông ti thoi dc cai xa hoi no tu do hon la my< doi voi ngươi tre>

medusa

cac anh chi o day hoc thay nghi ah ! uhm thay nghi dc cai giong doc bai hay ra phet , ro la truyen cam eheh. ma anh con trai cua thay nghi hoc o dau anh chi co biet k

chocomog_257

Moderator
Con trai thầy Nghị, 1 anh đang học ĐH, 1 đứa đang học lớp 11D3 của anh này
Hồi lớp 9 thầy Nghị dạy thay lớp mình được 1 buổi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000