HOT HOT HOT

bumbi_bebe

Mọi người ơi 7h30' đêm Noel ở sân khấu lớn ngoài trời gần cổng ĐHQGHN có dạ hội thời trang_ảo thuật_ca nhạc_hội chợ.Đây là một chương trình đc tài trợ quy mô,hoành tráng với sự tham gia của hầu hết các trường cấp 3 và ĐH ở HN,hứa hẹn một đêm Noel vui quên mình,ý nghĩa và có giá trị cùng nhiều phần quà bất ngờ,hấp dẫn B-)
(Xin phép các bác cho em quảng cáo tí :p )

Volodia

Member
Ặc chi ơi, quảng cáo mà ko nói về vấn đề vé vào cửa ah? Vào cửa tự do hay phải mua? Mà nếu mua thì mua ở đâu? Rồi thì địa chỉ trường ĐHQGHN nữa chứ!

bumbi_bebe

ĐHQG ở trên đường Xuân Thủy Cầu Giấy.Vì đây là chương trình được nh tổ chức doanh nghiệp tài trợ nên ko tổ chức bán vé(Thực ra là xin bán vé mà ko được :( ).Mà thôi ko sao,vui là chính.Mà hình như hôm nọ đã có 1 đội ngũ về các trường cấp 3 phát tờ rơi rồi hay sao ý nhỉ?Dân Chu mình hình như góp 1 tiết mục nhảy thì phải.

bumbi_bebe

A.Phong hôm đấy có hát không anh?Hôm nọ thấy anh ôm giutar chắc đến duyệt à?Cái anh gì đo hát bài Đồng dao cực đỉnh đấy có phải bạn anh ko?

kiwi_vn

Active Member
He he . Hôm qua là Khoa Luật của ĐHQG , nghe chán òm , lôi mấy thằng bạn lên Nhà thờ Lớn , chen đến nghẹt thở , nhưng tay vẫn phải đặt ra sau để giữ cái ví cho chắc .:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000