Hot Boy trong manga

Hot Boy của Manga

• Yagami Raito

Votes: 3 15.8%
  • L

Votes: 6 31.6%
  • Sasuke

Votes: 7 36.8%
  • Syaoran

Votes: 2 10.5%
  • Assam

Votes: 1 5.3%

• Total voters
    19
  • Poll closed .

sen_beo_ngu

Member
cho tui hỏi cái, anh L là hot boy ở truyện nào dzậy:-/ , thấy mọi người vote đông thế, tiện nếu đc cho tui xem ảnh anh L với, diện kiến dung nhan tí:)
Em ơi đừng xem mặt L ko mà nên đọc truyện đi vì anh ý ko hề đẹp trai đâu, trông quái đản là đằng khác. Nhưng mà L dễ thương nhỉ, thik ăn bánh ngọt >"<. Buồn quá, L chết mất rùi còn đâu :(( :((

f_l_o_r_a

Member
oài, Death note em ạ........nhân vật L hay thía cho chết hơi fí!!! tiếc quá, thía là ko được xem anh L ăn bánh ngọt roài! hix >_<

zazazu_lynk

Member
cho tui hỏi cái, anh L là hot boy ở truyện nào dzậy:-/ , thấy mọi người vote đông thế, tiện nếu đc cho tui xem ảnh anh L với, diện kiến dung nhan tí:)
Anh L là cái anh đang ngự trên avatar của tớ ^^
Phôtbucket đang hỏng chứ nếu ko đã up lên mấy chục tấm ảnh của anh L rồi .8-}

zazazu_lynk

Member
:| Ko ai giải thích manga là gì à?:(( lolz
Manga là từ ghép của manga ( tất nhiên :D ) vì vốn dĩ từ Manga ko có trong từ điển Nhật cổ . Đến năm 1815 , manga mới đc ra đời nhờ họa sĩ khắc gỗ nổi tiếng Hokusai .Trong tiếng Hán , man = mạn , tản mạn ; ga = họa ) => theo Hokusai thì khi đó manga là những bức tranh ko có bố cục , đươc vẽ tùy hứng , ngẫu nhiên . Đến những năm đầu thế kỉ 20 , do ảnh hưởng của văn hóa phương Tây , manga đc "biến tấu" thành những chùm tranh ngắn để giải stress ( kiểu như tranh biếm họa bây h vậy . Và cuối cùng , dưới bàn tay của họa sĩ tài hoa Osamu Tezuka thì manga đã đc quốc tế hóa , là manga bây h và là đại diện cho truyện tranh Nhật Bản.
=> còn ai thắc mắc về manga nữa ko ? :D

Còn hentai là thể loại anime bẩn ( cùng " nhà" với ecchi ấy )

chocomog_257

Moderator
hentai theo tiếng Nhật là 1 từ dùng để phòng vệ, reo chuông báo động khi có ai đấy quấy rối nơi công cộng >> dịch ra nôm na là 'đồ bẩn thỉu' :">

USUKmusic_fan

L!!!!!!!!
L là nhất!!!!!*chẹp*
syaoran như kái chú lớp 1 ấy,hok thick*lắc đầu*
Còn cái hen áh?nghĩ đến chỉ mệt óc*chậc* thế mà có đứa thấy mình đọc yuri lại bảo"Mày fan hen àh?"
chán* T___T*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000