Họp phụ huynh!!!!!!!!!!Ặc ặc!

p3yeu

Member
chubby_cee said:
Mọi người ơi,học kì này kết quả học tập của mọi người thế nào?Tui thì đau đớn lắm đây,các môn khác đều được,riêng môn Văn 6,4~~~~~>học sinh tiên tiến!!!!Oa oa oa.Thế là kì họp phụ huynh này lại là địa ngục rồi!! :(
:( 6.4 sao ko xin co cho len???

hatovica

Member
chubby_cee said:
Mọi người ơi,học kì này kết quả học tập của mọi người thế nào?Tui thì đau đớn lắm đây,các môn khác đều được,riêng môn Văn 6,4~~~~~>học sinh tiên tiến!!!!Oa oa oa.Thế là kì họp phụ huynh này lại là địa ngục rồi!! :(
Ai dạy em môn văn? Cũng tùy từng người mới có thể xin được thôi. Cứ thử xem, cũng chẳng mất gì cả. Mà xin được thì lại vui cả làng :) :)

Fit_perfect_boy

Ôi xời, ko việc gì fải buồn bạn ạ !!!! Cái chính là mình có kiến thức thoai, mặc dù điểm số nó thế roài, HK2 cố gắng cũng được mà!!!!!! ;)

chubby_cee

Fit_perfect_boy said:
Ôi xời, ko việc gì fải buồn bạn ạ !!!! Cái chính là mình có kiến thức thoai, mặc dù điểm số nó thế roài, HK2 cố gắng cũng được mà!!!!!! ;)
Ờ thì cũng đành tự an ủi mình là sẽ cố gắng chứ biết sao bây giờ!Chỉ tại đây là lần đầu tiên tui bị học sinh tiên tiến nên buồn quá.Cũng may mà mẹ đi họp về lại còn động viên hk 2 cố gắng nữa chứ! :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000