Họp lớp phải thế này này, A5!!!A5!!!A5!!!

hatovica

Member
Anh Phong ơi, chủ nhật tới đá bóng được ko nhỉ? Em nói chuyện với thằng Trịnh rồi, anh xem gọi được thằng nào thì gọi chiều chủ nhật đá, anh có đặt sân CVA được ko? hay ở đâu cũng đuợc. có gì báo cho em nhá! Đá với lớp cấp 2 của em. Đá xong có khi anh em tất cả lại rủ nhau đi ăn uống tí cho vui, có khi lại hay đấy. :D :D :D

babe2_ml2

thời gian tới mọi người tạm thời liên lạc với Lê qua số này nhé 0913006574.
Tối mùng 4 tụ tập ở nhà Phong sinh nhật nhé, hẹn Đức Trịnh rồi.

Mermaid_in_sleet

Chán đời thế, lúc mình gọi điện thì nói là mưa, không đi. Đến lúc mình về đến nhà rồi thì lại nói là đi.... Ai mà chạy theo được cơ chứ??? Đấy, thế là lỡ mất một buổi tụ tập, đàn đúm của lớp mình rồi, chán thế không biết.

hatovica

Member
Mermaid_in_sleet said:
Chán đời thế, lúc mình gọi điện thì nói là mưa, không đi. Đến lúc mình về đến nhà rồi thì lại nói là đi.... Ai mà chạy theo được cơ chứ??? Đấy, thế là lỡ mất một buổi tụ tập, đàn đúm của lớp mình rồi, chán thế không biết.
khà, ai bảo chị để phone trong túi!!! Chủ nhật này lại tụ tập tiếp. Tinh thần là đá bóng tầm 4h, đá xong rồi về nhà Hiếu béo ở Đầm Trấu nhậu nhẹt. Giờ giấc chính thức sẽ thông báo cụ thể vào tối thứ 5. Đề nghị các bạn cập nhật thông tin!!!

ahoi_1983

Tinh hinh la chieu mai da bong 3h o san truong CHU VAN AN .De nghi cac ban co thoi gian rang roi den co vu cho !
Toi ngay kia tu tap tai nha Hieu beo xem chung ket WC 2006

Mermaid_in_sleet

Hik! Hôm nay đi cỗ vũ đội nhà, đội nhà đá từ 3h30 (trên lý thuyết là thế, không biết bóng có lăn đúng giờ không????) đến 4h20 thì kết thúc. Chú Trịnh, thỉnh thoảng chui xuống bắt gôn, thấy có bình nhân trần thế là thỉnh thoảng bỏ gác, chạy ra sau cầu môn uống nước. Hehe. Khổ thân Trâm nhà mình còn mấy phút cuối mới đến. Đến đứng được một lúc lại bị bóng bay đúng vào cằm. Váng hết cả đầu. Hik!
Tối hôm nay hẹn nhau ở nhà Hiếu béo đi hát hò. Thế mà chẳng có mấy người đến. Trang cũng không đi được vì bận chút việc nhà. Thế là các chú kéo nhau đi Bi-A thì phải. Lại còn đi ăn chân gà nướng đến tận 11h30 nữa chứ. Hoan hô tinh thần tụ tập đàn đúm của 12A5!!! Chỉ tiếc là Trang chẳng được tham dự j cả. Buồn quá.

ahoi_1983

Tiec cai gi bao den thi ko den lai con keu ca gi nua ,toi con chua hoi toi ba dau da hen den roi lai ko
Lan sau ma nhu the toi bao moi ng khai tru luon tu tap di dau ko goi nua lam ton bao nhieu tien dt cua toi
hehehehe

Mermaid_in_sleet

Hik! Hôm trước cảm thấy mình có lỗi quá nên hôm qua Lê bảo đi Trượt Cỏ "Grass Skiing" suy nghĩ mãi nên cuối cùng phải hy sinh mấy buổi đi dạy để đi đàn đúm cùng bạn bè vậy. Cũng vui và nhiều kỷ niệm nhớ đời lắm. Hôm sau sẽ post ảnh để mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé. Lúc sáng đi chơi thì nắng kinh khủng. Đồng chí nào cũng phải bôi kem chống nắng, kể cả mấy bác con trai (sẽ gửi ảnh minh hoạ. Hêhê). Buổi trưa thì ăn lẩu (hik, đúng là một chiến trường thực sự, mỗi lần mở vung ra là đứa nào đứa nấy lăm lăm cái bát và đôi đũa chỉ chực để mò "mồi". Có Lê thì sung sướng có người ngồi bên cạnh lo hộ nên không lo phải chiến đấu. Chứ đi một mình như Trang thì phải chiến đấu hết mình.... Thế mà cuối cùng mọi người vẫn phải nói là : Sao Trang ăn toàn mì tôm thế... Huhu). Đến lúc ăn xong, lên chiến Ba cây thì lúc sau trời mưa to kinh khủng. Thế là.... đến lúc đi về, đường toàn bùn.... Mò được về đến nhà quả là một sự cố gắng lớn của các bạn nam lớp mình. Hik. Các xe khác thì ổn thôi, có xe Dylan của chú Hiếu nhà mình thì do bánh to, chắn bùn lại thấp nên.... không thể đi nổi. Lúc đầu HIếu còn cố gằng xoay xở (đương nhiên là Trang cũng có cố gắng đẩy cùng Hiếu nhưng Hik tay yếu quá), không muốn nhờ vả đến những bạn khác. Nhưng rốt cuộc thì cũng phải """ Đức xệ ơiiiiiiiiiiiii". Thế là các bạn nam trong đoàn đi chơi hôm nay đều phải xuống giúp đỡ. Hik! Trang thì ở đó chỉ vướng chân vướng tay nên mọi người bảo Trang bỏ dép ra, đi bộ lên trên kia cùng các bạn gái khác đi. Trời ơi. Mọi người không biết được là chân Trang bị bùn bám vào, cứng đơ luôn, nói gì đến cái bánh xe. Hêhê
Đấy là kể sơ qua về buổi đi chơi đàn đúm hôm nay, cũng rất muốn có thêm người đi cho đông, vui nhưng...... rất tiếc là mọi người đều bận. Đúng là một buổi đi chơi nhớ đời. Hêhê. Mọi người đón xem ảnh nhé. Đẹp lắm, toàn người mẫu cả mà. Thỉnh thoảng có những pha giật gân, cấm trẻ em xem. Hihi

Cheek_nl

Member
Hôm đấy về bẩn gần chết,may mà rửa xe nó lấy có 6k vnd.Vẫn còn cầm cái mũ của Trang nhé,hôm nào đi chuyến nữa rồi trả lại luôn.Chiều nay thịt chó nhé,sau đấy ai đi matxa thì giơ tay lên hehe

Mermaid_in_sleet

Hehe! Thế là Minh còn may đấy. Hôm đấy mọi người rửa xe ở chỗ Cây xăng Nam Đồng, 10.000/xe. Lê, vì đã thắng của các bạn khá là "ít" tiền nên đã trả tiền rưả xe.Cũng nhớ là hôm nay lớp mình liên hoan thịt chó mà, sao lại thấy Sơn gọi điện nói là ngày mai. Lê nt nhầm cho Sơn hay sao ý.... Hik! Khổ thân thằng bé, lại bị mang tiếng là không chịu đi cùng lớp mình nữa rùi...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000