Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

Tinkerbell

Member
Hôm trước đi sau Quang, Quang đi đúng cái LX xinh xinh này, cạnh 1 em đi Piaggio xanh, dáng cao, chân dài tha thướt, công nhận ở ngoài đẹp thật ý :D

Tinkerbell

Member
Ảnh xinh nhờ, yêu thế chứ, Nga mang cho em mấy quyển truyện nhá, yêu Nga. Hôm nào đến nhớ mặc váy ngắn nhá, dạo này em thích nhìn chưn dài ^_^

@ Quang: mình ơi em ý thi Hoa hậu Việt Nam năm nay nhở, tao vừa xem ti vi thấy, nhìn thoáng qua không biết có phải không? Mình có đi Nha Trang không cổ vũ không $_$

dalton

Uh, đúng rùi, em đi thi từ 15 trong Hòn Tre, mà 26 mới đêm chung kết, 12 ngày vào đấy lăn lê bò toài với mấy quả Hoa hậu biển, Hoa hậu thể thao, Hoa hậu ảnh...
Nhìn ảnh Nga iu thế, tháng sau Quang cũng đi Bắc Kinh, thèm đi Hongkong quá mà có khi năm sau mới đi được.

kiddo

Member
Lâu lắm mới thấy pé Nga, tưởng bận rộn làm ăn ở đâu, hóa ra là đi đú, hmm, cũng đc cái ngoan ngoãn, biết đú xong thì gửi ảnh cho bà con nghía, hehe :x

Nhưng sau khi xem xong ảnh em Nga, lòng ghen tị của em bốc ngùn ngụt, đã thế cũng phải làm con ảnh cho bằng chị bằng em :"> Cái này là em cũng mới đi lượn lờ cách đây vài tuần. Cũng váy hơi ngăn ngắn, chỉ tội chưn ko đc dài bằng người ta :((

Tinkerbell

Member
Lần sau chụp ảnh gửi mọi người nhớ make up rực rỡ, để còn có hứng mà ném đá. Nhìn thích cái áo với cái cửa sổ; trèo lên đấy nằm kiểu nàng tiên cá cũng vừa nhỉ :D

Mới đi mua đĩa, tớ tha được đĩa anh mù, còn em Huyền thì có đĩa Chirstina, chả biết em Nga với anh trai mua được cái gì.

Sắp tới Nga sẽ có màn trình diễn hình ảnh ấn tượng, mọi người cổ vũ và chờ xem đi. Nga ơi, Nga ơi!!!!!

kiddo

Member
Cai' 4r nay` hinh nhu den hom nay dong ho^` sinh hoc moi hoat dng tro lai thi` fai? ma` tai sao ko type dc co' dau^' nua?

Aloooooooo, o day co' ai ko?????????

sakura_chan

Member
dạo này yên ả quá nhở , cho mấy cái ảnh lên fờ lút cái room này he he , như lời hứa với em loan , tao post lên thành quả mấy tháng học nấu ăn cuả tao ;-) ;-) ;-)

dalton

Cái avatar là của Nga hay bé Vân thế. Trông thì giống Nga nhưng hôm nọ gặp 2 chị em thấy Vân lớn quá, càng lớn càng giống Nga...;-)

kiddo

Member
Úi em Nga điêu, mày mà nấu đc thế kia cơ á? :(( Oa oa, ghen tị thí. Mà món gì thế mày? gà luộc chấm muối chanh à? :p Hehe, hôm qua tao cũng lên cơn, 11h đêm lôi thịt thà rau quả ra chặt chém ầm ầm, kết quả là đc 1 nồi thịt gà kho gừng, 1 nồi súp gà khoai tây + rau xào, hé hé. Lần đầu tiên kho thịt gà, thế mà ngon ra phết :">

Pà con đâu hết rùi, thỉnh thoảng lên update tinh hình đi, dạo này chả gặp ai cả. À Quang ui, em người mẫu Q quen có fai là em hoa hậu năm nay ko đấy? Eo ui công nhận em năm nay xinh thật, bù đắp lại cho em HP hồi trc :D

Tinkerbell

Member
Nghé gúc gồ "Phạm Thuỳ Dương" ra cho tớ, biết ngay, còn em Hoa hậu là em Mai Phương Thuý, mà tiện thể, có ai biết vote cho em ý ở Miss world kiểu gì không nhở. Tự dưng nghe đứa nào đồn là em ý mắc fault gì đó ở cuốc thi, chả hiểu mô tê gì cả, hic. Yêu em Thuý vì em là người Việt Nam. Em Thuý năm nay mà chạ được kí gì thì em Huyền mí em Phương tha hồ vênh váo.

Tinkerbell

Member
@ Nga: ngưỡng mộ quá, hị hị hị, hôm nào nấu cho bạn bè đến học tập đê, tao rất sẵn rất giấy bút và bụng để nếm thử. À, mà dạo này đang ăn chay, chỉ đi xem Nga thao diễn thôi vậy.

sakura_chan

Member
thật ra là càng về sau càng ngon , nhưng mấy món sau này ngại chụp ảnh he ehe .. hôm nọ tao biểu diễn món cua rang me , đỉnh cực í :))

Tinkerbell

Member
Em Phương được top 20, em Huyền đô được top 15.

Có ai biết vote viếc thế nào ko nhỉ, em Nghé ở bển có biết gì hơn bạn chưn đất mắt cận ko nhở?????

Nga: cuối tuần bạn sang xem nhá, ok thì sẽ có 2 người ngưỡng mộ cùng xem luôn, nhá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000