Họp chợ D1CVA League

Sana

binhan_tran83 said:
Thằng pháp với thằng ý oánh nhau vỡ mặt khớ khớ
Lại còn Ucraina với Scottland nó phá đám nữa chớ, hai đội này không thể đóng vai trò lót đường được. Bảng F cũng căng thẳng phết các bác nhở.

binhan_tran83

chán quá, cứ mong thằng đức gặp thằng anh để các chú anh đến đức đá. Ngờ đâu chú đức chỉ phải đấu với chú séc. Chú anh thế mà gặp may. Em lo là lo chú hà lan, gặp chú ru với chú bun cũng chẳng dễ dàng gì

Vova

Hèm. đang coi Ars vs Bir. 2-0 với Henry 1 thẻ vàng và 1 bàn thắng. Ars lại thắng rồi, vui quá. Đội hình trẻ khỏe tài năng.

Sirius

Member
Vòng này quá thành công, đẹp giai thứ 3 trong tổng số điểm :49.Ke ke ke, hàng tiền đạo đem về nhiều điểm nhất.Tình hình vô cùng khả quan.Chỉ hơi cay 1 chút là không kịp đổi thằng jenan vào ,nếu không em đã ăn được của nó 10 điểm rồi

rongbaochua

Nói chung là các cậu kém lắm. Tuần này thằng Young của tớ làm một phát 13 điểm. Biết thía cho nó thêm chữ C vào có phải ngon không. Lại làm leader thêm một vòng nữa. Hé hé hé

Sana

dcm nó, cbn, tiên s* mấy thằng Liver. Tiên s* thằng Gerrad, em cho nó làm Cap vòng này mà nó báo oán em. X-(

Sana

Gạt bỏ đau thương ở lại chúng ta hướng về tương lai. Vòng 26 lại sắp bắt đầu. Vòng này sẽ đá bù thêm 4 trận, như vậy tổng cộng có 14 trận. Như vậy cơ hội để nâng cao điểm của mỗi thành viên là rõ ràng. Một chút may mắn khi tin tưởng vào một cầu thủ nào đó biết đâu chỉ riêng anh ta đã kiếm cho bạn 40d. Các cặp đấu như sau:
WIG v LIV

EVE v BLA
AVL v NEW
MID v CHE
FUL v WBA
ARS v BOL
POR v MANU
SUN v TOT
MANC v CHA
WHAM v BIR
-----------------
LIV v ARS
BLA v SUN
TOT v WIG
NEW v CHA

Chỉ nói về các đội đá bù vòng này:
Có thể tin tưởng vào Liver dc nữa ko? Ars vòng này cũng có vẻ gặp những đối thủ rắn? Sun liệu có làm nên những bất ngờ khi găp 2 đối thủ là Bla và Tot? Thật khó lựa chọn giữa New và Cha?
Các bác em cho ý kiến phát?

rongbaochua

nói chung trong các cặp đấu em tin tưởng mỗi MU (gặp Port.) Chel nữa...
Trận đấu giữa Eve và black, tot và wig cũng ngang cơ nhau (ko chọn). Em tin tưởng trận BLA v SUN (Bla thắng - tin tưởng Perdersen).
Túm lại đội hình trong mơ như sau:
Thủ môn:Friedel hoặc Vander sar
Hậu vệ : MU và Chel (nên chọn Rio, Gary) hoặc Galas + Terry....còn lại ko biết
Tiền vệ :Robben, Pedersen,..
Tiền đạo: Rud hoặc Roodney,
Một số ý kiến các bác tham khảo...Em leader tuần này :))

Sana

Tối thứ 7, phút 93 Ars gỡ hòa 1-1, mất điểm hậu vệ Bolton :((
Tối chủ nhật, phút 89 Sun gỡ hòa 1-1, mất điểm hậu vệ Tot :(( :((
Một vòng đấu đen như cún mực :( :(:(( :((

Sana

CHA v AVL
BLA v ARS
CHE v POR
BIR v SUN
NEW v EVE
LIV v MANC
BOL v FUL
WBA v MID
Híc, vòng này có 4 đội nghỉ và kể cả chấn thương, em chỉ còn lại 6 chú có khả năng vào sân :((. Quả này phải đầu tư chuyển nhượng tư 8-12 điểm mất :-S

Sana

Mặc dù còn trận New - Chalt nhưng em vẫn làm phát kết quả vòng 26 cho nó có ko khí nhá. Các bác vào chửi nhau đi ợ :D
# Team Manager Gam Tot
1 kiband1 Loi Nguyen Dinh 69 1260
2 we_will_win Loi Nguyen Dinh 69 1218
3 Sana14 FC Sana Nova 41 885
4 Sana_manu Việt Anh Nguyễn 53 779
5 totenhamhosper doxuan ha 36 756
6 Kotek_white_sieumong Alone in the dark 50 649
7 lesetoiles LE THUJ 67 643
8 Poulet Le Ngoc Thu 66 631
9 cuchuoi red devil 51 629
10 nobitad1 Sir Tuấn 59 624
11 beauhomme thuj thuj 65 618
12 Kotek_Xtin nguyen huu long 51 608
13 SLNAVN nguyen viet hung 62 580
14 Cool_air King of the Kings 47 565
15 beaugarcon Ngoc Thuj 66 548
16 XYLOPHONE UNITED FC Quoc Binh Trinh 26 542
17 mi_hi_nguyen Minh Hieu 27 542
18 namte vo hoai nam 63 540
19 AMD Mr Vova 61 517
20 Mr Nobita No Bita 58 513
21 FC Peacemoon United Tran Binh An 36 499
22 black_team nam vo 56 491
23 D1Cva Mr Tuan 80 475
24 Sana_d1 Việt Anh Nguyễn 50 465
25 MU_FC long MR 31 457
26 nothing to lose phamdang son 61 446
27 Holligan_VN Hung Nguyen Viet 39 445
28 untapped potential dream team 79 444
29 Dark_KnightsNo.1 Mr. Sai 91 444
30 tEam_kIm_mA quang beo 57 436
31 SharpTM100 Hiep Master 47 419
32 game_over Nguyen Viet Hung 57 351

Sana

Chắc tuần này chú Mr. Sái đứng nhất rồi (91 điểm). Chúc mừng chú em.
@Hà địa: dạo này bác bận bịu vợ còn, ko chịu chăm sóc đội hình gì cả. Sana_manu của em vượt Spur của bác dồi (cùng tham gia từ vòng 11). Chắc bác kiban đứng ở 1 và 2 đến cuối mùa thôi (tham gia từ đầu). Còn Sana14 của em chắc cũng yên ở vị trí 3 (tham gia từ vòng 9). Bác với em tranh nhau vị trí 4 nhá :D
Năm sau, hi vọng ko có cảnh ngừoi vào trc vào sau, anh em thi đua cho nó ko khí nhờ :)). Lúc đấy ta phải họp bàn làm quả prize phát :)

kiban

Member
Vì tình hình anh em D1 đã có quá nhiều topic nên em ko muốn lập thêm một cái nữa mà nội dung cũng tương tự, nên em đành xin ít đất ở đây . Mong anh em quan tâm đến Fantasy league, có thêm một chốn để "bình loạn", vào đây chơi Fantasy của CL.
http://en.uclfantasy.uefa.com/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000