Hội đá đểu -DDC <Đá đểu club>

Status
Không mở trả lời sau này.

Pan_Kut3

Member
Thành câu lạc bộ đá đểu, chiêu mộ những nhân tài của trường CVA >:D<... Hội đá đểu do Pan_kut3 làm chủ tịch, với fương châm đá đểu như thật, đá đểu mà nạn nhân ko fát hiện ra là đagn bị đá đểu =))=))=))... Nay đã có mặt tại Chu Văn An

Ừa em làm tồng bin tập bên toà báo òi cho chị làm chủ tik bên nì đi:">..chưa làm quan to bao giờ>:):)):))...hì hì:">;)..uk kưng:x..mí cả dù sao chị cũng là dân Văn mờ^^..nhá:x:x:*

KFC_HANOI

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ừa em làm tồng bin tập bên toà báo òi cho chị làm chủ tik bên nì đi:">..chưa làm quan to bao giờ>:):)):))...hì hì:">;)..uk kưng:x..mí cả dù sao chị cũng là dân Văn mờ^^..nhá:x:x:*
Thế cái chức mod 2 box không to hả chuyển bớt một cái cho tôi đi :-w

kid_1412

iem tham gia zới, nói gì chứ đá đểu nà sở tờ rường của iem....mà lói chung nà chủ tịch nà ai cũng đc....đá hết....hix, em lỡ mồm....

Thật ra cũng chẳng fải là mơ ước cao xa...nhìu lúc mod cũng chỉ mún thử làm mem một lần,để tận hưởng cái cảm giác post bài một cách thoải mái....hok sợ cha con thằng nào ;-)..chòi...mơ ước xai xỉ:-<

kid_1412

sau một hồi lượn đi lượn lại, em phát hiện ra ko nên để hội Đá Đểu viết tắt là DDC..... D 2 lần là ko ổn....theo em nên là SĐC ---- Sút đểu Club ...hix... sau này nhập lun vào box Bóng Đá ...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000