hỏi cái ^^

Vũ Hà

Member
mattucach said:
:(:( anh rỗi nhưng em thì KO:-( h em phải đi học để chuẩn bị thi...ĐẠI HỌC :-:)-(, nghe mà đã thất vãi cả linh hồn :( nếu anh có thông tin gì thì có send cho em nhé :( em rất muốn chơi cái bài đấy :-( nếu ko vào 4rum đc thì anh send mail em cũng đc [email protected] nhé anh nhé :D
Thôi em cứ thi cử cho xong đi. Rồi thích làm gì thì làm.
Nói chung thi đại học cũng bình thường thôi. Không có vấn đề gì đâu. Yên tâm. ;) Cố lên :D

mattucach

Member
Vũ Hà said:
Thôi em cứ thi cử cho xong đi. Rồi thích làm gì thì làm.
Nói chung thi đại học cũng bình thường thôi. Không có vấn đề gì đâu. Yên tâm. ;) Cố lên :D
:-( anh ơi, thi xong thì nói làm gì :( em muồn tranh thủ h í :( mà thi Đ H là cả 1 vấn đề to lớn, sao lại là ko có gì :( anh cố giúp em với, em chả quen ai hay chơi guitar cả :(

Vũ Hà

Member
mattucach said:
:-( anh ơi, thi xong thì nói làm gì :( em muồn tranh thủ h í :( mà thi Đ H là cả 1 vấn đề to lớn, sao lại là ko có gì :( anh cố giúp em với, em chả quen ai hay chơi guitar cả :(
Thế nhà em ở đoạn nào. Có gần khu Nhân Chính không? Hoặc Cầu Giấy sẽ có người giúp em cái khoản Guitar này :)
Thi đại học anh thấy bình thường mà. Chắc tại lâu lắm anh không thi đại học ấy mà :cool: =)) =))

mattucach

Member
nhà em ở trên đường THỤY KHUÊ, gần trường đó anh:x
anh biết dốc TAM ĐA, đấy, nhà em ở ngay chỗ đấy, khu tập thể công binh í :D
Anh xem nếu đc thì giúp em :x, thankxxxxx

Vũ Hà

Member
mattucach said:
nhà em ở trên đường THỤY KHUÊ, gần trường đó anh:x
anh biết dốc TAM ĐA, đấy, nhà em ở ngay chỗ đấy, khu tập thể công binh í :D
Anh xem nếu đc thì giúp em :x, thankxxxxx
Hehe. Tình hình là rất tình hình cô bé ạ ;) Nhà anh cách nhà em tầm 4km. Còn đoạn nhà em thì anh không có đệ tử nào ở đó có thể giúp em được cả. Anh tưởng em khóa 03 - 06 thì năm sau mới ra trường chứ nhỉ?
Anh có 1 cậu em sinh 88. Học Thăng Long đạt giải nhất đàn Og toàn quốc ( anh không nhớ năm) Cũng mới chuyển sang chơi guitar. Cũng đang tập cái bài này đấy. Có gì hôm nào anh giới thiệu 2 đứa với nhau vây. Em đi được xe máy không cô bé. Hoặc hôm nào em rỗi, em tìm cái quán nước hay quán chè nào mà em hay ăn>>>> rồi hẹn anh, anh sẽ lôi chú kia ra cho em thích làm gì thì làm :D

mattucach

Member
Vũ Hà said:
Hehe. Tình hình là rất tình hình cô bé ạ ;) Nhà anh cách nhà em tầm 4km. Còn đoạn nhà em thì anh không có đệ tử nào ở đó có thể giúp em được cả. Anh tưởng em khóa 03 - 06 thì năm sau mới ra trường chứ nhỉ?
Anh có 1 cậu em sinh 88. Học Thăng Long đạt giải nhất đàn Og toàn quốc ( anh không nhớ năm) Cũng mới chuyển sang chơi guitar. Cũng đang tập cái bài này đấy. Có gì hôm nào anh giới thiệu 2 đứa với nhau vây. Em đi được xe máy không cô bé. Hoặc hôm nào em rỗi, em tìm cái quán nước hay quán chè nào mà em hay ăn>>>> rồi hẹn anh, anh sẽ lôi chú kia ra cho em thích làm gì thì làm :D
:), chết rồi:D, lại làm quen rồi, ngại quá :">
nhưng mà ko đc :D, em ít khi đc ra khỏi nhà ngoài h học:(
thành ra là..ko đc :(
nhưng mà có gì anh bảo bạn í gửi em cái bản nhạc đc ko ạ:x, dù sao thì cũng chỉ cần đoạn guitar điện :D
anh bảo bạn í hộ em:D,
mà em anh tên gì thế :), học lớp nào, có khi em biết :D

BlackDragon

Active Member
Hè này anh Vũ Hà dạy em 1 khóa guitar đi :D Nhà em ở gần Cầu Giấy lắm (chính xác là Liễu Giai) ^ ^ Số mobie của anh Hà là gì ?

Vũ Hà

Member
rikku said:
Viet-Guitar down rồi sao? Admin trả lời !
www.viet-guitar.net :D
Thay domain mới được 2 tháng rồi em ạ.

Còn cậu bé kia thì tên là Hiếu em a.
Thế em chịu khó gọi cho nó nhé. Để anh xin SDT cho.
Điên quá mấy hôm nay FPT cắt adsl thành ra không chat được với nó thường xuyên. Nhưng trình độ thì em yên tâm. Anh đã giới thiệu thì... ;)

Còn chú Black muốn học thì em gần anh Phong thế còn gì. Qua nhà anh Phong mà xin học. Anh dạy thì cũng được nhưng không thể = thầy anh được. :)

BlackDragon

Active Member
Vũ Hà said:
www.viet-guitar.net :D
Thay domain mới được 2 tháng rồi em ạ.

Còn cậu bé kia thì tên là Hiếu em a.
Thế em chịu khó gọi cho nó nhé. Để anh xin SDT cho.
Điên quá mấy hôm nay FPT cắt adsl thành ra không chat được với nó thường xuyên. Nhưng trình độ thì em yên tâm. Anh đã giới thiệu thì... ;)

Còn chú Black muốn học thì em gần anh Phong thế còn gì. Qua nhà anh Phong mà xin học. Anh dạy thì cũng được nhưng không thể = thầy anh được. :)
Nhưng anh Phong là ai mới được chứ ? :D

smooth

Member
học võ vẽ, oánh cho vui cửa vui nhà vui bà hàng xóm thôi chứ có kiếm cơm đâu mà cần lên nhạc viện. anh PHong thích học cổ điển hay đệm hát ??

BlackDragon

Active Member
smooth said:
học võ vẽ, oánh cho vui cửa vui nhà vui bà hàng xóm thôi chứ có kiếm cơm đâu mà cần lên nhạc viện. anh PHong thích học cổ điển hay đệm hát ??
UH, đệm hát thôi, "vui cửa vui nhà" mà :D Chứ cổ điển tập khoảng 10 năm nữa cũng chưa ăn ai =))

rikku

Active Member
em cũng học anh Phong đây ! anh Phong dạy cả 2, nhưng trường phái cổ điển của anh ý hơi lạ.. Còn về học đệm hát thì học anh Phong thì vô tư đi, kể cả sau đó tập viết bản Solo hay viết Lead.. toàn bộ kiến thức cơ bản ^^

địa chỉ anh Phong là số 3 ngõ 370 đường xuân thủy *cổng sau của Nhà văn hóa cầu giấy* nhớ là nhà anh Phong ko có treo 1 cái biển nào là dạy nhạc hết, tầng 1 bán hàng nhỏ.. số đt là 8334350. em cũng ko đi học 1 thời gian rùi, cũng đang định đi học lại.. anh Phong có đi thì gọi em !

rikku

Active Member
mí hôm cũng thấy anh miêu vào lớp, hì,..

mà em nói thêm, nếu nói về sự thoải mái khi học, hay tính cách của thầy thì phóng khoáng 100% hợp với tầm hs sv đi học ^^ thoải mái thật đấy ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000